సినిమాలో ట్రై చేస్తావా, నీ కులమేంటి.. సింగర్ స్మితతో ‘నిజం’ మాట్లాడిన చిరంజీవి

బుల్లితెరపై టాక్ షోలు కొత్తేమీ కాదు. ఓ 15 ఏళ్ల క్రితం నుంచే తెలుగు టీవీ ఛానెళ్లలో టాక్ షోలు మొదలయ్యాయి. లక్ష్మీ టాక్ షో, ఆలీతో సరదాగా, నంబర్ వన్ యారి, కొంచెం టచ్‌లో ఉంటే చెప్తా లాంటి టాక్ షోలు బాగా పాపులర్ అయ్యాయి. ఇక ఓటీటీ వ్యాప్తి చెందిన తరవాత సమంత, బాలకృష్ణ లాంటి స్టార్ యాక్టర్లు హోస్ట్ చేసిన టాక్ షోలు పాపులర్ అయ్యాయి. ముఖ్యంగా నందమూరి బాలకృష్ణ హోస్ట్ చేసిన ‘అన్‌స్టాపబుల్’ టాక్ షో సంచలనం సృష్టించింది. దేశంలోనే నంబర్ వన్ టాక్ షో అనిపించుకుంది.

అయితే, ఇప్పుడు ఓటీటీలో మరో టాక్ షో వస్తోంది. ప్రముఖ పాప్ సింగర్ స్మిత ఈ టాక్ షోను హోస్ట్ చేస్తున్నారు. ‘నిజం విత్ స్మిత’ పేరిట వస్తోన్న ఈ టాక్ షో.. ప్రముఖ ఓటీటీ ప్లాట్‌ఫాం సోనీ లివ్‌లో ఫిబ్రవరి 10 నుంచి స్ట్రీమింగ్ కానుంది. ఇప్పటికే అన్ని ఎపిసోడ్లకు సంబంధించిన షూటింగ్ పూర్తయ్యింది. మెగాస్టార్ చిరంజీవి, ఏపీ మాజీ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు నాయుడు లాంటి మేధావులతో పాటు ప్రముఖ నటి రాధికా శరత్ కుమార్, సినిమా హీరోలు నాని, రానా దగ్గుబాటి, హీరోయిన్ సాయి పల్లవి, నిర్మాత స్వప్న దత్‌, దర్శకులు దేవకట్ట, సందీప్ రెడ్డి వంగా, అనిల్ రావిపూడి, హీరో అల్లరి నరేష్ తదితరులను ఈ సీజన్‌లో స్మిత ఇంటర్వ్యూలు చేశారు. ఈ ఎపిసోడ్లన్నింటికీ సంబంధించి ఒక ప్రోమోను విడుదల చేశారు.

ఈరోజు విడుదలైన ‘నిజం విత్ స్మిత’ ప్రోమోను చాలా బాగా కట్ చేశారు. చంద్రబాబు నాయుడు పేరు చెబితే ప్రతిపక్షాల నుంచి ఎక్కువగా వినిపించే మాట ‘వెన్నుపోటు’. దీనిపై స్మిత కూడా చంద్రబాబును ప్రశ్నించారు. ఆ వెంటనే చంద్రబాబు.. ‘‘తెలంగాణ సీఎం కూడా ఇందులో భాగస్వామి. అందరం ఉన్నాం’’ అని సమాధానం చెప్పారు. అయితే, ఈ సమాధానం ‘వెన్నుపోటు’ ప్రశ్నకా.. లేకపోతే వేరే అంశానికి సంబంధించినదా అనేది పూర్తి ఎపిసోడ్‌లో చూడాలి.

ఇక మెగాస్టార్ చిరంజీవిని అడిగిన ప్రశ్నకు ఆయన సమాధానం చెబుతూ.. ‘‘సినిమాలో నటిద్దామనా, నీ కులమేంటి’’ అని కొందరు హేళన చేసినట్టు చెప్పారు. అయితే, ఈ సమాధానం ఏ ప్రశ్నకు అనేది పూర్తి ఎపిసోడ్‌లో చూడాల్సిందే. ఇక హీరో నాని నెపోటిజం గురించి మాట్లాడారు. ‘‘చరణ్ మొదటి సినిమా కోటి మంది చూశారు. చూసినవాళ్లు కదా నెపోటిజంను ఎంకరేజ్ చేస్తోంది’’ అని నాని వెల్లడించారు. అంటే, ఇండస్ట్రీలో నెపోటిజం పెరిగిపోతోంది అనడానికి నాని ఈ సమాధానం చెప్పినట్టు అర్థమవుతోంది. మొత్తం మీద ఈ షోలో పాల్గొనే సెలబ్రిటీలందరితోనూ నిజాన్ని నిర్భయంగా చెప్పిస్తానని స్మిత అంటున్నారు. మరి ఈ టాక్ షో ప్రేక్షకులను ఏ మేర ఆకట్టుకుంటుందో చూడాలి.

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *