‘కృష్ణ ముకుంద మురారి’ ఫిబ్రవరి 03 ఎపిసోడ్: మురారీని గదిలోకి లాక్కుపోయిన ముకుంద.. కృష్ణని బలి చేసి సంబరం!

Krishna Mukunda Murari Today: సీరియల్‌ 71 ఎపిసోడ్‌లోకి అడుగుపెట్టింది. గత ఎపిసోడ్‌లో.. మురారీ, కృష్ణలను సినిమాకి పంపించిన రేవతి.. ముకుందకు మరో షాకిచ్చింది. అంతా తింటూ ఉండగా.. ‘ముకుంద జీవితం బాగుపడాలంటే.. ఆదర్శ్ తిరిగి రావాలంటే.. ఇంట్లో సౌభాగ్యవ్రతం చెయ్యాలని పంతులు గారు చెప్పారు అక్కా.. చేయిద్దాం అంటుంది భవానీతో. భవానీ కూడా సరే అంటుంది.

నేటి కథనంలో.. రేవతి నిర్ణయాన్ని తప్పు అనకుండానే.. ‘దైవబలంతో ఆదర్శ్ దొరికేస్తాడా? మనం ప్రయత్నం కూడా చెయ్యాలి.. పోలీస్ వాళ్లు.. ఏసీపీ సార్ గట్టిగా వెతకాలి కదా’ అంటుంది ముకుంద. ‘నీకు తెలియకుండా మాట్లాడొద్దు’ అంటూ రేవతి.. కృష్ణను తిట్టి మరీ.. పూజకు భవానీతో ఎస్ అనిపిస్తుంది. అలాగే ‘నిన్ను తిట్టాడని మనసులో ఏం పట్టుకోకు కృష్ణ’ అంటూ క్లారిటీ కూడా ఇస్తుంది రేవతి. ఇక కృష్ణ మాట్లాడిన దానిలోనూ మంచి పాయింటే ఉంది అంటుంది భవానీ. ఇక పూజతో పాటు.. పోలీసులు కూడా ఆదర్శ్‌ని గట్టిగా వెతకాలి అని క్లారిటీ ఇస్తుంది భవానీ. ఇక ముకుంద రగిలిపోతుంది.

తిని కృష్ణ వెంటే గదిలోకి వస్తున్న మురారీని.. ముకుంద తన గదిలోకి లాగా తలుపు పెట్టేస్తుంది. పాపం మురారీ వెళ్లిపోవాలని ట్రై చేస్తుంటే చేతులు అడ్డం పెట్టి నిలబడుతుంది. నిస్సహాయంగా చూస్తున్న మురారీ ఎదురుగానే.. టీవీ ఆన్ చేసి పెద్ద సౌండ్ పెట్టేసి.. ఏడుస్తూ ముకుంద తన మెడలో తాళిని చూపించి.. మురారీని బ్లేమ్ చేస్తుంది. ఆ టీవీ హోరులో బయటికి ఏం వినిపించదు కానీ.. మురారీ ఏం చెయ్యలేక ముకుందకు దన్నం పెట్టి మరీ గదిలోంచి బయటపడతాడు. తర్వాత ఊపిరి పీల్చుకుంటాడు.

ఇక మరోవైపు పంతులు వస్తారు. అమ్మవారి చీర అందించి.. ‘పూజ చెయ్యాలని నిర్ణయించుకున్నారు కాబట్టి.. ఈ పూజను దంపతులు చెయ్యాలి కాబట్టి.. ఏ దంపతులు చెయ్యాలని నిర్ణయించుకుంటారో ఆ ఇల్లాలు ఈ చీర కట్టుకుని పూజ చేస్తే అంతా మంచే జరుగుతుంది’ అని చెప్పి వెళ్తాడు. ఇక ఆ చర్చల్లో కృష్ణ ఉండదు. పైన నందినీతో ఆడుకుంటూ ఉంటుంది. అంతా విన్న మురారీ.. పైకి వెళ్లి.. కృష్ణతో విషయం చెబుతాడు. ‘ఓ జంట పూజలో కూర్చోవాలట.. వాళ్లే పూజ చెయ్యాలట’ అంటూ మురారీ చెప్పగానే.. ఇప్పుడే వస్తాను అంటూ కృష్ణ.. కింద హాల్లోకి వెళ్లి.. భవానీ, ముకుంద, రేవతీ అంతా ఉండగానే.. ‘ముకుందకు మంచి జరగాలి కాబట్టి.. నేను ఏసీపీ సార్ కలిపి ఈ పూజలో కూర్చుంటాం.. మేమే వ్రతం చేస్తాం’ అంటుంది.

మంచి నిర్ణయానికి నేను ఎప్పుడూ కాదనేదే లేదు.. సరే అంటుంది భవానీ. అయితే ముకుంద మాత్రం అభ్యంతరం వ్యక్తం చేస్తుంది. ‘నీ జీవితంలో ఈ పూజల వల్ల మార్పు జరుగుతుందని నాకు నమ్మకం లేదు’ అంటూ మురారీ, కృష్ణలు పూజలో కూర్చోవద్దు అనే అర్దం వచ్చేలా మాట్లాడుతుంది. దాంతో రేవతికీ అనుమానం వస్తుంది. ‘ఆదర్శ్ రావడం ఈ ముకుందకు ఇష్టం లేదా?’ అని అనుమానిస్తుంది. మరోవైపు ముకుంద మనసులో.. ‘మురారీనే కృష్ణతో ఈ ఒప్పందాన్ని పంపించి ఉంటాడు.. ఆదర్శ్ వస్తే భార్యతో కలిసి సంతోషంగా ఉండాలని ప్లాన్ చేస్తున్నాడేమో.. అందుకే పూజలో కూర్చుంటాను అని ఇలా భార్యతో కబురు పంపించాడు’ అని రగిలిపోతుంది.

మరి మురారీ ఒప్పుకున్నాడా? అని రేవతి వాళ్లు కృష్ణని అడిగితే.. ‘ఇది మంచి పనే కదా.. ఒప్పుకుంటారు.. నేను ఒప్పిస్తానులే’ అంటూ గదిలోకి వెళ్తుంది కృష్ణ. కూల్‌గా మురారీని కూర్చోబెట్టి.. ‘రేపు ఉదయాన్నే మనమే పూజలో కూర్చోబోతున్నాం’ అంటూ చెబుతుంది. బిత్తరపోతాడు మురారీ. ‘ప్రతి దానిలో దూరిపోతావ్ ఎందుకు కృష్ణా’ అంటూ తిట్టే ప్రయత్నం చేస్తాడు కానీ.. కృష్ణ పెద్దగా పట్టించుకోదు.. మంచి పనే కదా ఏసీపీ సార్ అంటుంది.

కమింగ్ అప్‌లో.. పంతులు ఇచ్చిన చీరను మాయం చేసేస్తుంది ముకుంద. అసలు చీర కట్టుకునే పూజలో కూర్చోవాలని తెలియని కృష్ణ.. వేరే చీర కట్టుకుని పూజకు మురారీతో కలిసి వస్తుంది. అది చూసిన భవానీ.. ‘ఈ చీర కట్టుకున్నావేంటీ?’ అని తిట్టడంతో పాటు.. ఆ చీరని వెతకమని చెబుతుంది. అంతా వెతకుతారు కానీ చీర మాత్రం దొరకదు. దాంతో ముకుంద కూల్‌గా బాధని నటిస్తూ.. ‘నా జీవితం చక్కబడటం.. ఆదర్శ్ తిరిగి రావడం ఆ దేవతకి కూడా ఇష్టం లేనట్లుంది’ అంటుంది. మొత్తానికీ పూజను చెడగొట్టినందుకు కృష్ణ బలి అయిపోయినట్లే. మరిన్ని వివరాలు తరువాయి భాగంలో చూద్దాం! ‘కృష్ణ ముకుంద మురారి’ Krishna Mukunda Murari కొనసాగుతోంది. (photo courtesy by star మా and disney+ hotstar)

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *