జీనోమ్ సీక్వెన్సింగ్లో విప్లవాత్మక మార్పులు చేస్తున్న టాప్ కంపెనీలు.

DNA సీక్వెన్సింగ్ అనేది DNAలోని న్యూక్లియిక్ యాసిడ్ సీక్వెన్స్ లను నిర్ణయించే ఒక పద్ధతి. హ్యూమన్ జీనోమ్ ప్రాజెక్ట్ యొక్క రఫ్ డ్రాఫ్ట్ ప్రకటించినప్పటి నుండి సీక్వెన్సింగ్ పరిశ్రమ నిజంగా సంవత్సరాలలో ప్రారంభమైంది. కొన్ని ప్రసిద్ధ బయోటెక్ కంపెనీలు డైరెక్ట్-టు-కన్స్యూమర్ జీనోమ్ సీక్వెన్సింగ్ సేవలను అందిస్తున్నాయి. తదుపరి తరం జీనోమ్ సీక్వెన్సింగ్ టెక్నాలజీలను అభివృద్ధి చేస్తున్న ఉత్తమ కంపెనీలు ఇక్కడ ఉన్నాయి. ఈ జాబితా యొక్క పనితీరు సమానంగా వెయిటెడ్ పద్ధతిలో లెక్కించబడుతుంది.

ఈ జాబితా గత సంవత్సరంలో -22.43% పనితీరును ప్రదర్శించింది. పోల్చి చూస్తే, అదే కాలంలో S&P BSE Sensex Index 3.49% ఉంది. అస్థిరత యొక్క కొలమానమైన ఈ జాబితా యొక్క బీటా ఒక మాదిరిగా ఎక్కువ వద్ద 1.34 ఉంది. జాబితా బీటా ఈ జాబితాలోని సెక్యూరిటీల సమానమైన సగటు బీటాను ఉపయోగించి లెక్కించబడుతుంది. ఈ జాబితాలో ఇవి ఉన్నాయి ఆరోగ్య సంరక్షణస్టాక్స్ యొక్క 90.00 % సాంకేతికతస్టాక్స్ యొక్క 10.00 %.

ఈక్వల్-వెయిట్ మెథడాలజీని ఉపయోగించి జాబితా పనితీరు లెక్కించబడుతుంది. వెబ్‌ను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు టాపిక్ సంభావ్య సంబంధిత సెక్యూరిటీలను పైకి తేవటానికి మా అల్గారిథమ్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఈ జాబితా జనరేట్ చేయబడుతుంది. ఈ జాబితా విద్యాపరంగా ఉద్దేశించబడింది మరియు వాచ్ లిస్ట్‌కు తగిన సెక్యూరిటీలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది పెట్టుబడి లేదా ట్రేడింగ్ ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించినది కాదు. ఏదైనా పెట్టుబడి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి ప్రాతిపదికగా అందించిన డేటా మరియు సమాచారాన్ని ఉపయోగించాలని Microsoft సిఫారసు చేయదు.

!a1oi1h:0.99,a1qcu2:0.99,a1r177:0.99,a1rnec:0.99,a1shgh:0.99,a1sznm:0.99,a1v6nm:0.99,a1vh4c:0.99,a1ww5r:0.99,a1y7jc:0.99;Pipeline;finance list details page;16bd06e3a0fb

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *