థీమాటిక్ పెట్టుబడి సలహాలు: ఇటీవల విజయవంతమైన IPOలను విడుదల చేసిన కంపెనీలు.

ఇనీషియమ్ పబ్లిక్ ఆఫరింగ్‌లు (IPO) కొత్త స్టాక్‌ల చుట్టూ ప్రచార కేంద్రాలుగా ముఖ్యమైన ప్రయోజనాల కోసం అవకాశాన్ని అందిస్తాయి. సాంప్రదాయకంగా, అండర్‌రైటర్‌లు పరిమిత షేర్‌లు కలిగి ఉన్న కారణంగా IPOలు రిటైల్ పెట్టుబడిదారులను చల్లగా ఉంచాయి. ఇటీవల, కంపెనీలు ఈ జాబితాలోని పబ్లిక్ కంపెనీల తరపున సంస్థాగత కొనుగోలుదారులుగా వ్యవహరించడం ద్వారా ఈ ప్రక్రియను ఆధునీకరించాలని చూస్తున్నాయి, ఇటీవల పబ్లిక్ మార్కెట్‌ప్లేస్‌కు షేర్‌లను విడుదల చేశాయి. ఈ జాబితా పనితీరు సరిసమాన వెయిటెడ్ పద్ధతిలో లెక్కించబడుతుంది.

ఈ జాబితా గత సంవత్సరంలో -12.71% పనితీరును ప్రదర్శించింది. పోల్చి చూస్తే, అదే కాలంలో S&P BSE Sensex Index 0.63% ఉంది. అస్థిరత యొక్క కొలమానమైన ఈ జాబితా యొక్క బీటా ఒక మాదిరిగా ఎక్కువ వద్ద 1.13 ఉంది. జాబితా బీటా ఈ జాబితాలోని సెక్యూరిటీల సమానమైన సగటు బీటాను ఉపయోగించి లెక్కించబడుతుంది. ఈ జాబితాలో ఇవి ఉన్నాయి ప్రాథమిక సరుకులుస్టాక్స్ యొక్క 30.00 % పారిశ్రామిక సంస్థలుస్టాక్స్ యొక్క 20.00 % వినియోగదారు సైక్లికల్‌లుస్టాక్స్ యొక్క 20.00 % ఆరోగ్య సంరక్షణస్టాక్స్ యొక్క 10.00 % రియల్ ఎస్టేట్స్టాక్స్ యొక్క 10.00 % సాంకేతికతస్టాక్స్ యొక్క 10.00 %.

ఈక్వల్-వెయిట్ మెథడాలజీని ఉపయోగించి జాబితా పనితీరు లెక్కించబడుతుంది. వెబ్‌ను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు టాపిక్ సంభావ్య సంబంధిత సెక్యూరిటీలను పైకి తేవటానికి మా అల్గారిథమ్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఈ జాబితా జనరేట్ చేయబడుతుంది. ఈ జాబితా విద్యాపరంగా ఉద్దేశించబడింది మరియు వాచ్ లిస్ట్‌కు తగిన సెక్యూరిటీలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది పెట్టుబడి లేదా ట్రేడింగ్ ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించినది కాదు. ఏదైనా పెట్టుబడి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి ప్రాతిపదికగా అందించిన డేటా మరియు సమాచారాన్ని ఉపయోగించాలని Microsoft సిఫారసు చేయదు.

!bzrngh:0.99,c111oc:0.99,c13hk2:0.99,c1c3rw:0.99,c1d29c:0.99,c1tdcw:0.99,c2jx7w:0.99,c2rtxm:0.99,c2u427:0.99,c2wcf2:0.99;;finance list details page;2d9ba51c4c7e

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *