హైదరాబాద్‌: నడిరోడ్డుపై ఘోరం.. అందరూ చూస్తుండగానే భార్యను..

Hyderabad: హైదరాబాద్‌లో దారుణ ఘటన చోటుచేసుకుంది. నడిరోడ్డుపై కట్టుకున్న భార్యను భర్త అతి కిరాతకంగా చంపేశాడు. రోడ్డుపై అందరూ చూస్తుండగానే ఐరన్ రాడ్‌తో విచక్షణారహితంగా దాడి చేసి హత్యకు పాల్పడ్డాడు. రోడ్డుపై వెళ్లేవారు కనీసం అడ్డుకునే ప్రయత్నం చేయకుండా ప్రేక్షకపాత్ర పోషిస్తూ అలాగే చూస్తుండిపోవడం ఆశ్చర్యానికి గురి చేస్తోంది.

లంగర్ హౌస్ పోలీస్ స్టేషన్ పరిధిలోని ఆశం కాలనీలో ఈ ఘోరం జరిగింది. అసలు వివరాల్లోకి వెళితే.. మహమ్మద్ యూసఫ్, కరీం బేగం దంపతులకి ఏడు సంవత్సరాల క్రితం పెళ్లి జరిగింది. వీరికి ముగ్గురు పిల్లలు కూడా ఉన్నారు. అయితే గత ఏడాది కాలంగా మనస్పర్ధల కారణంగా భార్యభర్తలిద్దరూ విడివిడిగా ఉంటున్నారు. భార్య కరీం బేగం తన పిల్లలను తీసుకుని వెళ్లి అద్దె ఇంట్లో నివాసం ఉంటుంది. ఒక ప్రైవేటు స్కూల్‌లో ఆమె టీచర్‌గా పనిచేస్తూ పిల్లలను పోషించుకుంటుంది. అయితే మహమ్మద్ యూసఫ్ గత కొంతకాలంగా భార్యపై కక్ష పెంచుకున్నాడు. కోపంతో కట్టుకున్న భార్యనే చంపేయాలని ప్లాన్ చేశారు.

భార్యను చంపేసేందుకు ముందుగానే ప్లాన్ రూపొందించుకున్నాడు. శుక్రవారం ఉదయం భార్య స్కూలుకు వెళ్లే దారిలో కాపు కాచాడు. ఆమె స్కూల్‌కి వెళ్లే మార్గం మధ్యలో రోడ్డుపై భార్యను అడ్డుకున్నాడు. అనంతరం ఐరన్ రాడ్‌తో నడిరోడ్డుపై ఆమెపై దాడి చేశాడు. విచక్షణ మరిచి అతి కిరాతకంగా దాడికి పాల్పడ్డాడు. భార్యకు తీవ్ర గాయాలై రక్తస్రావం అధికంగా కావడంతో అక్కడికక్కడే మృతి చెందింది. దీంతో దీనిపై స్థానికులు పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. సంఘటన స్థలానికి చేరుకున్న పోలీసులు.. నిందితుడిని అదుపులోకి తీసుకున్నారు. పోస్టుమార్టం నిమిత్తం మృతదేహాన్ని ఉస్మానియా హాస్పిటల్‌కి తరలించారు.

ఈ ఘటనపై పోలీసులు కేసు నమోదు చేసుకుని దర్యాప్తు కొనసాగిస్తున్నారు. క్లూస్ టీం ఘటన స్థలానికి చేరుకుని క్లూస్ సేకరించారు. నిందితుడుని కోర్టులో పోలీసులు ప్రవేశపెట్టేందుకు సిద్దమవుతున్నారు. నిందితుడిపై చర్యలు తీసుకుంటామని, కఠిన శిక్ష పడేలా చేస్తామని పోలీసులు చెబుతున్నారు.

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *