1410 కానిస్టేబుల్‌ ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్‌ విడుదల.. 10వ తరగతితో పాటు ఈ అర్హతలుండాలి

BSF to recruit 1410 Constable Tradesman posts :

కేంద్ర ప్రభుత్వ హోం మంత్రిత్వశాఖకు చెందిన న్యూఢిల్లీలోని డైరెక్టరేట్‌ జనరల్ బోర్డర్‌ సెక్యురిటీ ఫోర్స్‌ (BSF).. 1410 కానిస్టేబుల్ (ట్రేడ్‌మ్యాన్‌) పోస్టుల భర్తీకి నోటిఫికేషన్‌ విడుదల చేసింది. అర్హులైన స్త్రీ, పురుష అభ్యర్ధుల నుంచి దరఖాస్తులు కోరుతోంది. ఈ పోస్టులకు దరఖాస్తు చేసుకునే అభ్యర్ధులు 10వ తరగతిలో ఉత్తీర్ణతతో పాటు ప్లంబర్‌/పెయింటర్‌/ఎలక్ట్రీషియన్‌/పంప్‌ ఆపరేటర్‌/డ్రాఫ్ట్‌మ్యాన్‌/టిన్‌స్మిత్‌/టైలర్‌/కాబ్లర్‌/బార్బర్‌/మాలి/స్వీపర్‌/వాషర్‌మ్యాన్/కుక్‌/వాటర్‌ క్యారియర్‌/వెయిటర్/బట్చర్ తదితర స్పెషలైజేషన్‌లో ఐటీఐ సర్టిఫికెట్‌ కూడా ఉండాలి.

అలాగే నోటిఫికేషన్‌లో సూచించిన విధంగా శారీరక కొలతలు కూడా ఉండాలి. దరఖాస్తుదారుల వయసు ఖచ్చితంగా 18 నుంచి 25 యేళ్ల మధ్య ఉండాలి. అర్హత, ఆసక్తి కలిగిన అభ్యర్ధులు ఆన్‌లైన్‌ విధానంలో నోటిఫికేషన్‌ విడుదలైన 30 రోజుల్లోపు దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు. రాత పరీక్ష/ఫిజికల్‌ టెస్టుల ఆధారంగా అభ్యర్ధులను ఎంపిక చేస్తారు. ఈ పోస్టులకు ఎంపికైన వారికి నెలకు రూ.21,700 నుంచి రూ.69,100 వరకు జీతంతోపాటు ఇతర అలవెన్సులు ఉంటాయి. అభ్యర్థులు పూర్తి వివరాలను నోటిఫికేషన్‌ లేదా

https://bsf.gov.in/

వెబ్‌సైట్‌లో చూడొచ్చు.

నోటిఫికేషన్‌

BPNL : 2826 ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్‌ విడుదల.. టెన్త్‌, ఇంటర్‌, డిగ్రీ పాసైన వాళ్లు అప్లయ్‌ చేసుకోవచ్చు

BPNL Recruitment 2023 : భారతీయ పశుపాలన్‌ నిగమ్‌ లిమిటెడ్‌ (BPNL) కింది పోస్టుల భర్తీకి దరఖాస్తులు కోరుతోంది. ఈ నోటిఫికేషన్‌ ద్వారా పలు విభాగాల్లో ఖాళీగా ఉన్న 2826 పోస్టులను భర్తీ చేయనుంది. పోస్టులను బట్టి టెన్త్‌, ఇంటర్‌, డిగ్రీ ఉత్తీర్ణులైన వాళ్లు ఈ పోస్టులకు అప్లయ్‌ చేసుకోవచ్చు. ఫిబ్రవరి 5 దరఖాస్తులకు చివరితేది.

పూర్తి వివరాలకు క్లిక్‌ చేయండి

India Post GDS 2023 : పోస్టాఫీసుల్లో 40,889 ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్‌ విడుదల.. 10వ తరగతి పాసైన వాళ్లు అర్హులు.. రాత పరీక్ష లేదు

దేశ వ్యాప్తంగా వివిధ పోస్టల్‌ సర్కిళ్లలో 40,889 Gramin Dak Sevak (GDS) ఖాళీల భర్తీకి నోటిఫికేషన్‌ విడుదలైంది. పదో తరగతిలో సాధించిన మార్కుల ఆధారంగా ఈ నియామకాలు చేపడతారు. ఎంపికైనవారు బ్రాంచ్‌పోస్టు మాస్ట ర్‌(బీపీఎం), అసిస్టెంట్‌బ్రాంచ్‌పోస్టు మాస్టర్‌(ఏబీపీఎం), డాక్‌ సేవక్‌ హోదాలతో విధులు నిర్వహించాల్సి ఉంటుంది. పోస్టును బట్టి రూ.పది వేల నుంచి రూ.పన్నెండు వేల ప్రారంభ వేతనం ఉంటుంది. అర్హత, ఆసక్తి ఉన్నవారు ఫిబ్రవరి 16 లోగా ఆన్‌లైన్‌లో దరఖాస్తు చేసుకోవాలి.

పూర్తి వివరాలకు క్లిక్‌ చేయండి

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *