అభివృద్ధి చెందే స్టాక్‌లను కోరుతున్నారా? అభివృద్ధి కోరే పెట్టుబడిదారులు ఇష్టపడే స్టాక్‌లను ఇక్కడ అందించాము.

ఈ జాబితాలోని స్టాక్‌లను పెట్టుబడిదారులు వాటి అధిక అస్థిరత మరియు అధిక వృద్ధి భవిష్యత్ వృద్ధి సామర్థ్యం కారణంగా వృద్ధి పెట్టుబడులుగా పరిగణిస్తారు.

ఈ జాబితా గత సంవత్సరంలో 15.57% పనితీరును ప్రదర్శించింది. పోల్చి చూస్తే, అదే కాలంలో S&P BSE Sensex Index 3.75% ఉంది. అస్థిరత యొక్క కొలమానమైన ఈ జాబితా యొక్క బీటా ఒక మాదిరిగా ఎక్కువ వద్ద 1.37 ఉంది. జాబితా బీటా ఈ జాబితాలోని సెక్యూరిటీల సమానమైన సగటు బీటాను ఉపయోగించి లెక్కించబడుతుంది. ఈ జాబితాలో ఇవి ఉన్నాయి పారిశ్రామిక సంస్థలుస్టాక్స్ యొక్క 40.00 % ప్రయోజనాలుస్టాక్స్ యొక్క 20.00 % వినియోగదారు సైక్లికల్‌లుస్టాక్స్ యొక్క 20.00 % ఆర్థికాంశాలుస్టాక్స్ యొక్క 20.00 %.

ఈక్వల్-వెయిట్ మెథడాలజీని ఉపయోగించి జాబితా పనితీరు లెక్కించబడుతుంది. వెబ్‌ను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు టాపిక్ సంభావ్య సంబంధిత సెక్యూరిటీలను పైకి తేవటానికి మా అల్గారిథమ్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఈ జాబితా జనరేట్ చేయబడుతుంది. ఈ జాబితా విద్యాపరంగా ఉద్దేశించబడింది మరియు వాచ్ లిస్ట్‌కు తగిన సెక్యూరిటీలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది పెట్టుబడి లేదా ట్రేడింగ్ ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించినది కాదు. ఏదైనా పెట్టుబడి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి ప్రాతిపదికగా అందించిన డేటా మరియు సమాచారాన్ని ఉపయోగించాలని Microsoft సిఫారసు చేయదు.

!ahgr3m:0.99,ah9sqh:0.99,ahgrc7:0.99,ahfm6h:0.99,ahkeu2:0.99,ah7yhw:0.99,ah7n5r:0.99,ahgqcw:0.99,ahiyec:0.99,ah7zk2:0.99;;finance list details page;f4bc1cd0c180

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *