‘కృష్ణ ముకుంద మురారి’ ఫిబ్రవరి 04 ఎపిసోడ్: కొంగు లాగితే పంచె ఊడిపాయే! ముకుంద గురించి నిజం చెప్పిన నందిని!

Krishna Mukunda Murari Today february 04 Episode: బుల్లితెర ప్రేక్షకుల్ని ఎంతగానో ఆకట్టుకుంటున్న ‘కృష్ణ ముకుంద మురారి’ సీరియల్.. నేడు(2023 ఫిబ్రవరి 04)న 72 ఎపిసోడ్‌కి ఎంటర్ అయ్యింది. Krishna Mukunda Murari february 04 Episode హైలైట్స్ చూద్దాం.

Krishna Mukunda Murari Today: సీరియల్‌ 72 ఎపిసోడ్‌లోకి అడుగుపెట్టింది. గత ఎపిసోడ్‌లో.. ఆదర్శ్ రావడానికి.. ముకుంద జీవితం కుదుట పడటానికి.. కృష్ణ.. మురారీతో కలిసి పూజ చేస్తానని అంటుంది. దానికి భవానీ, రేవతీ అంతా సరే అంటారు కానీ.. ముకుంద మాత్రం రగిలిపోతుంది. ‘ఇది అంతా ఆ మురారీ ప్లానే అయ్యి ఉంటుంది’ అని మనసులో అనుకుంటుంది. ఇక కృష్ణ.. నేటి కథనంలో… మురారీ దగ్గరకు వచ్చి.. పూజ గురించి.. పూజలో వాళ్లు దంపతులుగా కూర్చోవడం గురించి చెబుతుంది. బిత్తరపోతాడు మురారీ. అలా ఎలా మాటిస్తావ్.. నాకు చెప్పాలి కదా? నేను ఒప్పుకోవాలి కదా? అంటూ కోపంగా అంటాడు కానీ.. కృష్ణ కూల్‌గా ఇది మంచి పనే కదా అంటుంది. దాంతో మురారీ మనసులో… ‘ఇప్పుడు నువ్వు నేను కలిసి పీటల మీద కూర్చుంటే ముకుంద ఊరుకోదు కదా..?’ అనుకుంటాడు. ఇక చేసేది లేక.. తింగరబుచ్చి కృష్ణ రిక్వస్ట్‌తో.. పూజలో కూర్చోవడానికి ఒప్పుకుంటాడు. దాంతో థాంక్సూ ఏసీపీ సార్.. అంటూ గిర్రున తిప్పి మంచం మీద పడేస్తుంది. అనుకోకుండా తను కూడా పడిపోతుంది. ఆ సీన్‌తో ఇద్దరి మధ్య కాసేపు రొమాంటిక్ ఫీలింగ్ కొనసాగుతుంది. తేరుకుని సారీ చెప్పుకుంటారు ఇద్దరూ.

రగిలిపోయిన ముకుంద..

‘అరే కృష్ణ ఇంత మంచిదైతే ఎలా? కృష్ణ అతి మంచితనం నా కొంప ముంచేలా ఉంది.. మురారీ లాంటి గొప్ప ప్రేమికుడు కూడా నాకిచ్చిన మాట తప్పి.. పెళ్లి చేసుకుని వచ్చాడంటే.. కచ్చితంగా కృష్ణ అదృష్టమే.. కానీ వద్దు.. అంత మంచితనం అక్కర్లేదు. నాకు మురారీనే కావాలి. మురారీ కావాలంటే కృష్ణ వెళ్లిపోవాలి. అప్పటి దాకా మురారీ ముందు నేను బయటపడకూడదు. పాపం ఎలాగైనా పూజ జరుగుతుందని కృష్ణ మురారీతో గర్వంగా చెప్పుకుని ఉంటుంది. పూజ ఆగాలంటే.. నేనేం చెయ్యాలి?’ అంటూ తెగ ఆలోచిస్తుంది ముకుంద. ఏదో ఐడియా వచ్చినదానిలా నవ్వుకుంటుంది.

థాంక్స్ చెబుతూ..

ఇక మరునాడు ఉదయాన్నే పూజకు టైమ్ అవుతుందని రేవతి వాళ్లు ఎదురుచూస్తూ ఉంటారు. ఇంతలో ఇటు నుంచి కృష్ణ.. అటు నుంచి ముకుంద ఇద్దరూ మెట్లు దిగుతూ ఉంటారు. ‘పూజ చేసి నన్ను మీ ఆయన్ని విడదీసి.. మా ఆయన్ని నన్ను కలపాలనుకుంటున్నావ్.. కానీ ఈ పూజ జరగదు కదా?’ అనుకుంటుంది ముకుంద మనసులో. ఇక అప్పుడే కృష్ణ వాళ్ల గదిలోంచి మురారీ మెట్ల మీదకు వస్తాడు. కృష్ణ, ముకుందల మధ్య నిలబడి.. బిత్తర చూపులు చూస్తాడు. ‘థాంక్స్ మురారీ.. నన్ను ఆదర్శ్‌ని కలపడానికి ఇద్దరూ చాలా కష్టపడుతున్నారు’ అంటుంది కావలనే ముకుంద.

పూజ ఆగాలని నేనే దాచా..

ఇక ముగ్గురూ కలిసి కిందకు దిగి వస్తారు. అప్పుడే కృష్ణ కట్టుకున్న చీర చూసిన భవానీ షాక్ అవుతుంది. పంతులు పూజకు ఏర్పాట్లు చేస్తుంటే.. ‘చీర కట్టుకోలేదేంటీ?’ అంటుంది కోపంగా. ‘ఏ చీర?’ అంటుంది కృష్ణ అయోమయంగా చూస్తూ. ఏంటి రేవతి తనకి చీర ఇవ్వలేదా? అని భవానీ అంటే.. పూజ గదిలో పెట్టి మరిచిపోయాను అక్కా.. అంటుంది రేవతి. తీరా అక్కడ చీర కనిపించదు. ఇక అంతా చీర కోసం వెతుకుతూ ఉంటే.. ముకుంద మాత్రం మనసులో.. ‘పూజ ఆగాలని నేనే దాచేశాను’ అనుకుంటుంది.

నిజం చెప్పిన నందిని..

ఇక కాసేపటికి ఇంట్లో అంతా చీర కనిపించడం లేదని కంగారు పడుతుంటే.. పిచ్చి పిల్ల నందిని.. ఆ చీర తెచ్చి.. ‘హయ్.. మీరు దీని కోసమేనా వెతికేదీ?’ అంటుంది. ఇది నీకు ఎక్కడ దొరికింది అంటే.. ముకుంద రూమ్‌లో… అంటుంది నందిని. బిత్తరపోతుంది ముకుంద. ‘ఈ విషయంలో కూడా నన్నే అంటారా? నాకేం తెలియదు’ అంటుంది మకుంద. దాంతో భవానీ.. నందిని తిట్టే పనిలో పడుతుంది. ‘నన్ను తిడతావేంటీ..? ముకుందే దీన్ని దాచిపెట్టింది’ అని నందిని అనడంతో.. రేవతికి, మురారీకి.. అలేఖ్యకి అనుమానం వస్తుంది. ‘నాకేం తెలియదు’ అంటూ మాట దాటేస్తుంది ముకుంద.

పంచె, కొంగు గొడవ..

ఇక పంతులు.. పూజకు టైమ్ అవుతుంది అనడంతో చీర కట్టుకుని రమ్మని కృష్ణని పైకి పంపిస్తారు. ఇక ఫ్యాంట్ షర్ట్ వేసుకున్న మురారీని కూడా పంచె కట్టుకుని రమ్మని పంపిస్తారు. ఇక ఒకే గదిలో ఒకరు అటు ఒకరు ఇటు ఉండి.. చీర, పంచె కట్టుకుంటూ ఉంటారు మురారీ, కృష్ణలు. అయితే కృష్ణ చీర కొంగుని మురారీ పంచెలో కలిపి కట్టేసుకుంటాడు. అయ్యిందా లేట్ అయ్యి మీ పెద్దమ్మ నన్నే తిడతారు.. పదండి’ అంటూ ముందుకు నడవబోతుంది కృష్ణ. తీరా పంచెలో కొంగు ఉండిపోవడంతో కృష్ణకి తెలియకుండానే మురారీని లాగేస్తుంది.

ఫుల్ కామెడీ..

దగ్గరకంటూ వచ్చిన మురారీ వెనక్కి లాగుతాడు. తీరా చూసుకుంటూ కృష్ణ కొంగు.. మురారీ పంచెలో ఉండిపోతుంది. అమాంతం నా కొంగు అంటూ లాగేసుకుంటుంది కృష్ణ. దెబ్బకు మురారీ పంచె ఊడిపోతుంది. లటుక్కుని పట్టుకున్న మురారీ.. కృష్ణ చూడకుండా ఉండటానికి ఆ కొంగునే కృష్ణ తల మీదకు వేసేస్తాడు. ‘ఏం అయ్యింది.. ఏంటిది?’ అంటుంది కృష్ణ. ‘నువ్వు కొంగు లాక్కుంటే నా పంచె ఊడింది..’ అంటాడు మురారీ. ‘అవునా.. మీరు ఇది కప్పి నన్ను బతికించారు’ అంటుంది కృష్ణ.

అల్లాడిన ముకుంద..

ఇక మురారీ పంచె సరి చేసుకుని ముందుకు నడుస్తుంటే.. వెనుకే వస్తున్న కృష్ణ.. చూసుకోకుండా మురారీ పంచె తొక్కేస్తుంది. ఆగిపోతాడు మురారీ. ‘ఏంటి దెబ్బకు దెబ్బా? రివైంజా?’ అంటాడు. అర్థం కాదు కృష్ణకి. ‘ఏంటి ఏసీపీ సార్’ అంటూ కిందకు చూసుకుని ఒకే ఒక్క గెంతు వెనక్కి వేస్తుంది. అప్పుడు కూడా మురారీ పంచె ఊడిపోతుంది. తర్వాత పక్కకు వెళ్లి కట్టుకుంటాడు మురారీ. ఆ సీన్ చాలా కెమడీగా సాగుతుంది. ఇక కిందకు వచ్చిన.. కృష్ణ, మురారీలు ముకుంద ముందే చాలా బాగా పూజ జరిపిస్తారు. ఒకరికి ఒకరు కంకనాలు కట్టుకుంటూ.. బొట్టులు పెట్టుకుంటూ.. తెలియకుండానే ముకుందలో కోపాన్ని ధ్వేషాన్ని పెంచేస్తారు. పాపం మురారీ మాత్రం ముకుంద చూపుల్లో నలిగిపోతాడు

కమింగ్ అప్‌లో.. షాక్!

ముకుందతో మురారీ.. ‘కృష్ణ సైకాలజీ చేస్తున్న డాక్టర్.. ఏదొకరోజు మన విషయం కృష్ణ కనిపెట్టేసే ప్రమాదం ఉంది.’ అంటూ మెచ్చరిస్తాడు. మురారీ భయపడినట్లే.. కృష్ణ.. మురారీతో.. ‘ముకుంద.. ఆదర్శ్‌ని ఇష్టపడి పెళ్లి చేసుకోలేదు. తను ఎవరినో ప్రేమించింది. చెప్పండి ఏసీపీ సార్.. తను ప్రేమించింది ఎవరి.? నాకు అంతా తెలుసు’ అంటుంది. మరి అది నిజమేనా? మురారీ కలా? అనేది తెలియాల్సి ఉంది. మరిన్ని వివరాలు తరువాయి భాగంలో చూద్దాం! ‘కృష్ణ ముకుంద మురారి’ Krishna Mukunda Murari కొనసాగుతోంది. (photo courtesy by star మా and disney+ hotstar)

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *