తదుపరి తిరోగమనం గురించి ఆందోళన చెందుతున్నారా? ఈ కంపెనీలు అధిక లిక్విడిటీ రేట్లు కలిగి ఉంటాయి మరియు గందరగోళాన్ని తట్టుకోగలవు.

ఏదైనా స్వల్పకాలిక బాధ్యతలను చెల్లించాల్సిన సామర్థ్యాన్ని చూడటానికి కంపెనీ ప్రస్తుత ఆస్తులను దాని ప్రస్తుత రుణాలతో పోల్చి చూస్తుంది. నిష్పత్తి ఎక్కువగా ఉంటే మరింత స్థిరం/ఆరోగ్యంగా ఉంటుంది, తక్కువ నిష్పత్తి కంపెనీ అస్థిరం/అనారోగ్యంగా ఉందని మరియు దాని బాధ్యతలను నెరవేర్చడంలో ఇబ్బంది పడటాన్ని సూచిస్తుంది.

ఈ జాబితా గత సంవత్సరంలో 44.49% పనితీరును ప్రదర్శించింది. పోల్చి చూస్తే, అదే కాలంలో S&P BSE Sensex Index 3.75% ఉంది. అస్థిరత యొక్క కొలమానమైన ఈ జాబితా యొక్క బీటా తక్కువ వద్ద 0.35 ఉంది. జాబితా బీటా ఈ జాబితాలోని సెక్యూరిటీల సమానమైన సగటు బీటాను ఉపయోగించి లెక్కించబడుతుంది. ఈ జాబితాలో ఇవి ఉన్నాయి ఆర్థికాంశాలుస్టాక్స్ యొక్క 40.00 % వినియోగదారు సైక్లికల్‌లుస్టాక్స్ యొక్క 20.00 % రియల్ ఎస్టేట్స్టాక్స్ యొక్క 20.00 % పారిశ్రామిక సంస్థలుస్టాక్స్ యొక్క 10.00 % ప్రాథమిక సరుకులుస్టాక్స్ యొక్క 10.00 %.

ఈక్వల్-వెయిట్ మెథడాలజీని ఉపయోగించి జాబితా పనితీరు లెక్కించబడుతుంది. వెబ్‌ను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు టాపిక్ సంభావ్య సంబంధిత సెక్యూరిటీలను పైకి తేవటానికి మా అల్గారిథమ్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఈ జాబితా జనరేట్ చేయబడుతుంది. ఈ జాబితా విద్యాపరంగా ఉద్దేశించబడింది మరియు వాచ్ లిస్ట్‌కు తగిన సెక్యూరిటీలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది పెట్టుబడి లేదా ట్రేడింగ్ ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించినది కాదు. ఏదైనా పెట్టుబడి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి ప్రాతిపదికగా అందించిన డేటా మరియు సమాచారాన్ని ఉపయోగించాలని Microsoft సిఫారసు చేయదు.

!bh3ma2:0.99,ahc33m:0.99,ahbqhw:0.99,bgt4xm:0.99,ahfaf2:0.99,bne4w7:0.99,ah9jlh:0.99,ahfkur:0.99,ahex9c:0.99,axoau2:0.99; సాల్వెన్సీ;finance list details page;6891e30edfc9

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *