నా కోడలుకి పని చేయాల్సిన అవసరమేంటి?.. స్నేహా రెడ్డిపై అరవింద్ కామెంట్స్

టాలీవుడ్ మెగా ప్రొడ్యూస‌ర్ అల్లు అర‌వింద్ త‌న కోడ‌లు.. అల్లు అర్జున్ స‌తీమ‌ణి స్నేహా రెడ్డిపై ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన కామెంట్స్ చేశారు. అస‌లు ఎప్పుడూ త‌న కొడుకులు త‌ప్ప కోడ‌లు ప్ర‌స్తావ‌న తీసుకురాని ఈయ‌న ఇప్పుడు ఇలాంటి వ్యాఖ్య‌లు చేయ‌ట‌మేంట‌నేది అంద‌రిలో ఆస‌క్తి ని రేపుతుంది. అందుకు కార‌ణం ‘రైట‌ర్ ప‌ద్మ‌భూష‌ణ్’ సినిమానే. ఈ సినిమా స‌క్సెస్ మీట్ హైద‌రాబాద్‌లో జ‌రిగింది. ఈ కార్య‌క్ర‌మంలో అల్లు అరవింద్ ముఖ్య అతిథిగా విచ్చేశారు.

అల్లు అరవింద్ మాట్లాడుతూ ‘‘నేను ఇంత వ‌య‌సు వ‌చ్చిన‌ప్ప‌టికీ ఇలా ఎగురుతున్నానంటే కార‌ణం రోజూ యంగ్‌స్ట‌ర్స్‌తో మాట్లాడుతుంటాను. వాళ్లే నా ఎన‌ర్జీ. ‘రైట‌ర్ ప‌ద్మ‌భూష‌ణ్’ సినిమాను మనం రిలీజ్ చేయాలని వాసు, ధీరజ్ నాకు చెప్పగానే ఏంట‌య్యా అని అడిగాను. త‌ర్వాత సినిమా చూసిన త‌ర్వాత రిలీజ్ చేయాల‌ని నిర్ణ‌యించుకున్నాను.

‘రైట‌ర్ ప‌ద్మ‌భూష‌ణ్’ సినిమాను ప్ర‌తీ ఆడ పిల్ల తల్లిదండ్రుల‌ను తీసుకెళ్లాలి. ఎందుకంటే త‌ల్లిదండ్రులు ఆడ పిల్ల‌లు ఎలా ఎద‌గాల‌నేదాన్ని వేరే ర‌కంగా చూస్తారు. చ‌క్క‌గా చ‌దువుకోవాలి. చ‌దివిన చ‌దువు ప‌క్క‌న పెట్టేసి పెళ్లి చేసుకుని పిల్ల‌ల్ని క‌నాలి. వాళ్ల‌ని పెంచి పెళ్లిళ్లు చేయాలని చూస్తారు. అది రొటీన్‌. ఆడ పిల్ల‌ల మ‌న‌సులో ఏముంది.. వాళ్లేం కావాల‌నుకుంటున్నార‌నేది తల్లిదండ్రులు, అన్న‌ద‌మ్ములు తొంగి చూసి వాళ్ల కోరిక‌లు తీర్చ‌టానికి ఈ సినిమా కాస్త‌యినా ఉప‌యోగ‌ప‌డుతుంద‌ని అనుకుంటున్నాను. ఆడ పిల్ల ఇంట్లో కూర్చోవ‌టాన్ని ఒప్పుకోను. మా బ‌న్నీ భార్య స్నేహ‌కి ప‌ని చేయాల్సిన అవ‌స‌రం ఏముంది? త‌ను ధ‌న‌వంతుల కుటుంబంలో పుట్టింది. పెద్ద స్టార్‌ని పెళ్లి చేసుకుంది. అయిన‌ప్ప‌టికీ త‌ను ప‌ని చేస్తుంటుంది. అప్ప‌ట్లో నాకు తెలియ‌దు. కానీ ‘రైట‌ర్ ప‌ద్మ‌భూష‌ణ్’ సినిమా చూసిన త‌ర్వాత నా భార్య ద‌గ్గ‌ర‌కు వెళ్లి నువ్వేమీ కావాల‌నుకున్నావ్‌ అడిగాను’’ అని అన్నారు.

సుహాస్ హీరోగా షణ్ముఖ్ ప్రశాంత్ దర్శకత్వంలో అనురాగ్, శరత్, చంద్రు మనోహర్ నిర్మించిన చిత్రం ‘రైట‌ర్ ప‌ద్మ‌భూష‌ణ్’. ఫిబ్రవరి 3న విడుదలైన ఈ చిత్రం మంచి విజ‌యాన్ని ద‌క్కించుకుంది. ఆడ‌పిల్ల‌ల మ‌నో భావాల‌ను గౌర‌వించాల‌నే ఓ పాయింట్‌ను బేస్ చేసుకుని ద‌ర్శ‌కుడు తెర‌కెక్కించిన తీరుని అంద‌రూ అప్రిషియేట్ చేస్తున్నారు.

ALSO READ:

97618650

ALSO READ:

Samantha: స‌మంత పుట్టిన‌రోజున వస్తున్న అఖిల్.. ‘ఏజెంట్’ ప్రోమోపై సామ్ రియాక్ష‌న్‌.. పోస్ట్ వైర‌ల్

ALSO READ:

Manchu Manoj: కులాల‌పై మంచు మ‌నోజ్ కామెంట్స్‌.. నెటిజ‌న్స్ ట్రోలింగ్‌

ALSO READ:

Mahesh Babu సినిమా ఆడిష‌న్‌.. ఏడుస్తూ బ‌య‌ట కొచ్చేసిన‌ హీరోయిన్‌.. త‌ర్వాత ఏం చేసిందంటే!

Read Latest

Tollywood updates and

Telugu news

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *