నా చేపల పులుసు బాలేదంటున్నారు.. వాళ్లకి ఎమోషన్, నాకు ప్రమోషన్ : కిర్రాక్ ఆర్పీ

జబర్దస్త్ కామెడీ షోతో పాపులర్ అయిన కిరాక్ ఆర్పీ.. అక్కడ నుంచి బయటకు వచ్చేసి ‘అదిరింది’ అంటూ అలరించబోయే ప్రయత్నం చేసి బొక్కబోర్లాపడ్డాడు. ఈ షో అట్టర్ ఫ్లాప్ కావడంతో కిర్రాక్ ఆర్పీ టీవీ షోలకు దూరం అయ్యాడు. దీనికి కారణం అతను జబర్దస్త్ నుంచి బయటకు వచ్చేసిన అనంతరం ఆ షోపై.. ఆ షో యాజమాన్యంపై సంచలన కామెంట్స్ చేశాడు.

ఆ మధ్య డైరెక్టర్ అవతారం ఎత్తి.. నాగబాబుతో రిబ్బన్ కటింగ్ కూడా చేయించాడు. అయితే ఆ సినిమా కూడా అటకెక్కడంతో ఇప్పుడు కొత్త బిజినెస్ స్టార్ట్ చేశాడు. అదే ‘నెల్లూరు పెద్దారెడ్డి చేపల పులుసు’ (Nellore Pedda Reddy Chepala Pulusu). ఇటీవల భారీ హంగామాతో కొత్త షాపు ఓపెన్ చేసిన కిరాక్ ఆర్పీ.. తన మార్క్ టాలెంట్‌తో తన చేపల పులుసుకి మంచి ప్రమోషన్స్ తీసుకుని వచ్చాడు.

అయితే కొత్త షాప్ ఓపెన్ చేసిన వారంలోనే ట్రాఫిక్ ఇబ్బందులు రావడంతో.. కొన్నాళ్ల పాటు మూసేసి ఆ తరువాత వేరే ప్లేస్‌లో నెల్లూరు పెద్దారెడ్డి చేపల పులుసు షాప్‌ని ఓపెన్ చేశాడు. ఇప్పుడు కొత్తగా హైదరాబాద్‌లోని పలు చోట్ల బ్రాంచ్‌లు ఏర్పాటు చేయబోతున్నట్టు చెప్తున్న కిరాక్ ఆర్పీ.. తనపై కొంతమంది కావాలనే నెగిటివ్ ప్రచారం చేస్తున్నారని.. ‘నెల్లూరు పెద్దారెడ్డి చేపల పులుసు’ టేస్ట్ బాలేదని నెగిటివ్ అంటున్నారని అదంతా పెయిడ్ బ్యాచ్ పనే అంటున్నాడు కిరాక్ ఆర్పీ. తనంటే గిట్టని వాళ్లే ఇలా చేస్తున్నారని.. వాళ్లకి వార్నింగ్ ఇచ్చాడు ఆర్పీ.

‘మా దగ్గరకు వచ్చే కస్టమర్స్ రిపీటెడ్‌గా వస్తున్నారు. టేస్ట్ బాగుందని వస్తున్నారు. కొంతమంది మాత్రం నెగిటివ్‌గా కామెంట్లు పెడుతున్నారు. వాళ్లు కావాలనే అలా చేస్తున్నాడు. నిజంగా మా చేపల పులుసు బాలేకపోతే.. ఇద్దరికే బాలేదని ఎందుకు అనిపిస్తుంది. ఒక గిన్నెలో యాభై ప్లేట్‌లు వండుతున్నాం.. 49 మంది బాగుందంటే.. మిగిలిన ఆ ఒక్కడూ బాలేదని అంటున్నాడు. అంటే ఆ ఒక్కడూ ఓర్వలేని తనంతో ఈర్ష్యతో చేస్తున్నారు.

నన్ను ఎవ్వడూ బ్యాడ్ చేయలేడు.. వాళ్లకి అర్ధం కాని విషయం ఏంటంటే వాళ్లకి ఎమోషన్ నాకు ప్రమోషన్. నేను కరెక్ట్ కాకపోతే.. నాలో నిజాయితీ లేకపోతే.. నా కిచెన్‌లో తీసినన్ని వీడియోలు ఎక్కడైనా తీశారు. ఎందుకంటే నా వ్యాపారంలో నిజాయితీ ఉంది.. నాలో ధైర్యం ఉంది. అందుకే నా కిచెన్ చూపిస్తూ ఇంటర్వ్యూలు ఇస్తున్నా. ఇన్ని ఛానల్స్ వచ్చాయి.. ఏరోజు నేను ఎవర్నీ ఆపలేదు. ఎందుకంటే నేను నిజాయితీగా వ్యాపారం చేస్తున్నాను కాబట్టే.. నెగిటివ్ ప్రచారాన్ని తాను పట్టించుకోనని.. అదే తనకి ప్రమోషన్స్ అని అంటున్నాడు కిరాక్ ఆర్పీ.

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *