‘శ్రీదేవి శోభన్‌బాబు’ రిలీజ్ డేట్.. స‌క్సెస్ కోసం మెగాడాట‌ర్ సుస్మిత ఎదురు చూపులు

మెగా ఫ్యామిలీ నుంచి ఎక్కువ‌గా హీరోలే ఉన్న స‌మ‌యంలో మెగాస్టార్ చిరంజీవి పెద్ద కుమార్తె సుస్మిత కాస్ట్యూమ్స్ డిజైన‌ర్‌గా సినీ రంగంలోకి అడుగు పెట్టారు. త‌న తండ్రి, త‌మ్ముడి సినిమాల‌కు కాస్ట్యూమ్స్ డైరెక్ట‌ర్‌గా వ‌ర్క్ చేస్తున్న ఆమె.. మ‌రో వైపు సినీ నిర్మాణంలోకి కూడా వ‌చ్చారు. గోల్డ్ బాక్స్ ఎంట‌ర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యాన‌ర్‌పై భ‌ర్త విష్ణు ప్ర‌సాద్‌తో క‌లిసి వెబ్ సిరీస్‌లు, సినిమాలు నిర్మిస్తున్నారు. అందులో భాగంగా సుస్మిత కొణిదెల‌, ఆమె భ‌ర్త విష్ణు నిర్మించిన చిత్రం ‘శ్రీదేవి శోభన్‌బాబు’. ఎప్పుడో రిలీజ్ అవుతుంద‌నుకున్న సినిమా స‌రైన రిలీజ్ డేట్ కోసం ఆగింది. ఎట్ట‌కేల‌కు ఫిబ్ర‌వ‌రి 18న ఈ చిత్రాన్ని విడుద‌ల చేయ‌బోతున్న‌ట్లు మేక‌ర్స్ అనౌన్స్ చేశారు. ‘శ్రీదేవి శోభన్‌బాబు’ చిత్రంలో సంతోష్ శోభ‌న్ హీరో గౌరి జి.కిష‌న్ హీరోయిన్‌. ప్ర‌శాంత్ కుమార్ దిమ్మ‌ల ద‌ర్శ‌కుడు. సినిమా రిలీజ్ సంద‌ర్భంగా ఏర్పాటు చేసిన స‌మావేశంలో..

హీరో సంతోష్ శోభ‌న్ మాట్లాడుతూ ‘‘అవకాశం ఎప్పుడూ గొప్ప‌దే. నన్ను, ప్ర‌శాంత్‌ను న‌మ్మి అవ‌కాశం ఇచ్చిన సుస్మిత అక్క‌, విష్ణుగారికి థాంక్స్‌. 1970 నేప‌థ్యంలో విలేజ్ బ్యాక్‌డ్రాప్‌లో సాగే ప్ర‌పంచానికి ఓ ట్రిబ్యూట్‌లాంటి సినిమాగా ‘శ్రీదేవి శోభ‌న్‌బాబు’ ఉంటుంది. స‌ర‌దాగా ఉంటుంది. ఆడియెన్స్‌కు ఓ బ్యూటీఫుల్ ఎక్స్‌పీరియెన్స్ అవుతుంది. ఫిబ్ర‌వ‌రి 18న థియేట‌ర్స్‌లోకి వ‌స్తున్నాం. రేపు ఓ సాంగ్‌ను రిలీజ్ చేస్తున్నాం. న‌టీన‌టులు, టెక్నీషియ‌న్స్ అంద‌రూ చ‌క్క‌గా వ‌ర్క్ చేయ‌టంతో మంచి సినిమాతో మీ ముందుకు వ‌స్తున్నాం’’ అన్నారు.

నిర్మాత సుస్మిత కొణిదెల మాట్లాడుతూ ‘‘‘శ్రీదేవి శోభ‌న్‌బాబు’ నా మనసుకు ఎంతో ద‌గ్గ‌రైన సినిమా. సంతోష్‌, ప్ర‌శాంత్‌ని అనుకోకుండా ఓ కాఫీ షాప్‌లో క‌లిశాను. అలా స్టార్ట్ అయిన మా ప్ర‌యాణం ఇక్క‌డి వ‌ర‌కు వ‌చ్చింది. చిన్న ఆలోచ‌న‌తో ప్రారంభ‌మైన ఈ సినిమా కోసం అంద‌రం మ‌న‌సు పెట్టి ప‌ని చేశాం. మా అంద‌రిలోని ఇన్నోసెంట్ ఎమోష‌న్స్ అన్నీ స్క్రిప్ట్‌కి ట్రాన్స్‌ఫ‌ర్ అయ్యింది. సిటీలో పుట్టి పెరిగిన సంతోష్‌లాంటి హీరో ఇలాంటి విలేజ్ బ్యాక్ డ్రాప్ పాత్రను అద్భుతంగా చేశాడు. గౌరికి తెలుగు రాక‌పోయినా నాతో కూర్చుని త‌మిళంలో అర్థం తెలుసుకుని దాన్ని తెలుగులో నేర్చుకుని మరీ న‌టించింది.

డైరెక్ట‌ర్‌ ప్ర‌శాంత్ బ‌లం.. నెటివిటీ. మ‌న ఇంట్లో మ‌నం ఎలా బిహేవ్ చేస్తామో దాన్ని చ‌క్క‌గా క్యారీ చేస్తాడు. అదే ఈ సినిమాలోనూ చేశాడు. త‌ను ప్రాణం పెట్టి.. చ‌క్క‌టి ఎమోష‌న్స్‌తో సినిమాను పూర్తి చేశాడు. బాషా, మొయిన్ వంటి యంగ్ టాలెంట్‌తో నే కాదు.. నాగ‌బాబుగారు, రోహిణిగారి వంటి సీనియ‌ర్స్ కూడా సినిమాలో న‌టించారు. గోల్డ్ బాక్స్ బ్యాన‌ర్ ముందు నేనున్న‌ప్ప‌టికీ నా వెనుక మావారు విష్ణు, మా కో ప్రొడ్యూస‌ర్ శ‌ర‌ణ్య స‌పోర్ట్‌గా నిలిచారు. ఫిబ్ర‌వ‌రి 18న మీ ద‌గ్గ‌రున్న థియేట‌ర్స్‌లో ‘శ్రీదేవి శోభ‌న్‌బాబు’ సినిమా వస్తుంది. రేపు (సోమ‌వారం ) ఓ పాట‌ను రిలీజ్ చేస్తున్నాం. క‌మ్రాన్ అద్భుత‌మైన సంగీతాన్ని అందించారు’’ అన్నారు. నిర్మాత విష్ణు ప్ర‌సాద్ మాట్లాడుతూ ‘‘ఫిబ్రవరి 18న ‘శ్రీదేవి శోభ‌న్‌బాబు’ మూవీ రిలీజ్ అవుతుంది. ఎంటైర్ టీమ్‌కు థాంక్స్‌. ఆడియెన్స్ స‌ర‌దాగా ఎంజాయ్ చేస్తారు’’ అన్నారు. శ్రీదేవి శోభ‌న్‌బాబు చిత్రంతో నిర్మాత సుస్మిత కొణిదెల యంగ్ టాలెంట్‌ను ఎంక‌రేజ్ చేస్తూ స‌క్సెస్ కోసం వెయిట్ చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *