Horoscope Today Feb 06th ఈరోజు వృషభ రాశి వారికి ఆర్థిక ప్రయోజనాలు..! మిగిలిన రాశుల ఫలితాలెలా ఉన్నాయంటే…

horoscope today 06 February 2023 జ్యోతిష్యశాస్త్రం ప్రకారం, రాశి ఫలాల గురించి తెలుసుకోవడం వల్ల భవిష్యత్తు గురించి ఒక అంచనాకు రావొచ్చు. ఈ నేపథ్యంలో ఈరోజున 12 రాశుల వారికి ఎలాంటి ఫలితాలొచ్చాయంటే…

horoscope today 06 February 2023 జ్యోతిష్యశాస్త్రం ప్రకారం సోమవారం రోజున చంద్రుడు కర్కాటక రాశి, సింహ రాశిలోకి సంచారం చేయనున్నాడు. ఇదే రోజున సూర్యుడు ధనిష్ఠ నక్షత్రంలోకి వెళ్తాడు. అలాగే ఆశ్లేష నక్షత్ర ప్రభావం కూడా ద్వాదశ రాశులపై ఉంటుంది. ఈ సమయంలో వృషభ రాశి వారికి ఆర్థిక పరంగా అనుకూలంగా ఉంటుంది. మరికొన్ని రాశుల వారికి ప్రతికూల ఫలితాలు రానున్నాయి. ఈ సందర్భంగా ఈరోజున ఏ రాశుల వారికి ఏ మేరకు అదృష్టం రానుంది. 12 రాశుల వారు ఎలాంటి పరిహారాలు పాటించాలనే ఆసక్తికరమైన విషయాలను ఇప్పుడు తెలుసుకుందాం…

మేష రాశి ఫలితాలు (Aries Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు మతపరమైన కార్యక్రమాల్లో చురుగ్గా పాల్గొంటారు. ఉద్యోగులు తమ సామర్థ్యాలను మెరుగుపరచుకుంటారు. కొన్ని కొత్త అవకాశాలను అన్వేషించడంలో విజయం సాధిస్తారు. మీకు అత్తమామలతో సంబంధాలు మెరుగుపడతాయి. వ్యాపారులకు సానుకూల ఫలితాలొస్తాయి. విద్యార్థులకు విద్యా రంగంలో కొన్ని సమస్యలు ఎదురవుతాయి. ఆర్థిక పరంగా కొన్ని సవాళ్లు ఎదురవుతాయి. మీ ఆరోగ్యాన్ని జాగ్రత్తగా ఉండాలి.

ఈరోజు మీకు 91 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు ఓ నల్ల కుక్కకు చివరి రొట్టె తినిపించాలి.

Planetary Transits in February 2023 ఫిబ్రవరిలో 4 ప్రధాన గ్రహాల సంచారం… ఈ 5 రాశులను వరించనున్న అదృష్టం…!

వృషభ రాశి వారి ఫలితాలు (Taurus Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు ఏ పని ప్రారంభించినా విజయాన్ని సాధించొచ్చు. అయితే విలాసవంతమైన పనుల్లో కొన్ని సమస్యలు ఉండొచ్చు. ఉద్యోగులు ఈరోజు మంచి పనితీరు కారణంగా కార్యాలయంలో మంచి ప్రశంసలను పొందుతారు. మీ ప్రేమ జీవితంలో ఉత్సాహంగా ఉంటుంది. కుటుంబ సభ్యుల నుంచి కొన్ని శుభవార్తలు వింటారు. ఆరోగ్యం పట్ల శ్రద్ధ వహించాలి.

ఈరోజు మీకు 83 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు ఉదయాన్నే సూర్య భగవానుడికి రాగి పాత్రలో నీరు సమర్పించాలి.

మిధున రాశి వారి ఫలితాలు (Gemini Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు పని చేసే స్ఫూర్తిని కలిగి ఉంటారు. ఈ కారణంగా మీ పెండింగ్ పనులన్నీ సకాలంలో పూర్తవుతాయి. విదేశాలకు సంబంధించిన పనులు విజయవంతంగా పూర్తవుతాయి. మీ కుటుంబ జీవితంలో విభేదాలు పెరగొచ్చు. ఇది మీ మానసిక ఒత్తిడిని పెంచుతుంది. మీ ఖర్చులు గణనీయంగా పెరుగుతాయి.

ఈరోజు మీకు 87 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు గణేష్ చాలీసా పఠించాలి.

కర్కాటక రాశి వారి ఫలితాలు (Cancer Horoscope Today)

ఈ రాశి వారిలో విద్యార్థులు విద్యను అభ్యసించడంలో కొన్ని ఆటంకాలు ఎదురవుతాయి. మీరు మరింత కష్టపడాల్సి ఉంటుంది. స్నేహితులు, తోబుట్టువుల సహాయంతో మీరు కొత్త అవకాశాలను పొందుతారు. ఉద్యోగులకు కార్యాలయంలో మంచి ప్రయోజనాలు లభిస్తాయి. ఈరోజు మీరు శ్రద్ధగా పని చేస్తారు. కొత్త పనుల్లో మీరు మంచి విజయాన్ని సాధిస్తారు. ఈరోజు కొన్ని శుభవార్తలు వినొచ్చు.

ఈరోజు మీకు 65 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు ఆవులకు బెల్లం తినిపించాలి.

సింహ రాశి వారి ఫలితాలు (Leo Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు మానసిక ఒత్తిడి పెరిగే అవకాశం ఉంది. ఈరోజు మీరు న్యాయపరమైన చిక్కులు ఎదుర్కోవాల్సి వస్తుంది. మీ కుటుంబ జీవితంలో ఓర్పు, అవగాహనతో సమస్యలన్నీ పరిష్కారమవుతాయి. వ్యాపారులు ఈరోజు ఆర్థిక సమస్యలను ఎదుర్కోవచ్చు. సాయంత్రం మీరు చేసే మతపరమైన పనుల్లో చురుగ్గా పాల్గొంటారు. ఈరోజు మీరు మీ సుఖాల కోసం డబ్బు ఖర్చు చేస్తారు.

ఈరోజు మీకు 69 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు హనుమాన్ చాలీసా పఠించాలి.

కన్య రాశి వారి ఫలితాలు (Virgo Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు కుటుంబం జీవితంలో వాతావరణం ఆహ్లాదకరంగా ఉంటుంది. పని ప్రదేశంలో మీ ప్రభావం పెరుగుతుంది. మీరు చేసే కొన్ని అనవసరమైన ఖర్చులు మిమ్మల్ని ఇబ్బంది పెడతాయి. మీ ప్రేమ జీవితంలో కొత్తదనాన్ని అనుభవిస్తారు. సమాజంలో మీకు గౌరవం పెరుగుతుంది. విద్యార్థులు విద్యా రంగంలో కొన్ని సవాళ్లు ఎదుర్కొంటారు. మరోవైపు ఈరోజు ఆర్థిక పరమైన సమస్యలను ఎదుర్కోవాల్సి ఉంటుంది.

ఈరోజు మీకు 81 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు చీమలకు పిండిని వేయాలి.

February Born People ఫిబ్రవరిలో పుట్టిన వారిలో రొమాంటిక్ లక్షణాలు ఎక్కువగా ఉంటాయా..!

తుల రాశి వారి ఫలితాలు (Libra Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు కార్యాలయంలో కొన్ని కొత్త పనులు చేస్తారు. మీకు సీనియర్లు సహకరిస్తారు. వ్యాపారులకు ఈరోజు కొన్ని సవాళ్లు ఎదురవుతాయి. మీ కుటుంబ జీవితంలో శుభవార్తలు వినిపించే అవకాశం ఉంటుంది. ఉద్యోగులకు హక్కులు, బాధ్యతలు పెరుగుతాయి. వ్యాపారులకు ఈరోజు అధిక శ్రమ కారణంగా ఆరోగ్యం క్షీణిస్తుంది. ప్రేమ జీవితంలో మీరు మీ భాగస్వామి నుంచి పూర్తి మద్దతు పొందుతారు.

ఈరోజు మీకు 96 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు సూర్య నారాయణుడికి అర్ఘ్యం సమర్పించాలి.

వృశ్చిక రాశి వారి ఫలితాలు (Scorpio Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు గ్రహాల కదలిక వల్ల వ్యాపారంలో కొన్ని సమస్యలను ఎదుర్కోవచ్చు. అయితే తండ్రి సహాయంతో వాటిని అధిగమించే ప్రయత్నం చేస్తారు. మీ ప్రేమ జీవితం కోసం సమయాన్ని వెచ్చిస్తారు. ఆర్థిక పరంగా ఈరోజు బలంగా ఉంటుంది. అయితే కొన్ని అనవసరమైన ఖర్చులు కూడా ఉండొచ్చు. విద్యార్థులు ఏదైనా పోటీ పరీక్షల్లో పాల్గొంటే మంచి విజయం సాధించొచ్చు. మీ ఇంట్లో కొన్ని శుభవార్తలు వినిపిస్తాయి.

ఈరోజు మీకు 77 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు పేదలకు బట్టలు, అన్నదానం చేయాలి.

ధనస్సు రాశి వారి ఫలితాలు (Sagittarius Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు సామాజిక కార్యక్రమాల్లో చాలా బిజీగా ఉంటారు. మీ కుటుంబ జీవితంలో కొంత ఉద్రిక్తత ఉంటుంది. మీరు మీ కోపాన్ని నియంత్రించుకోవాలి. విద్యార్థులు ఈరోజు విజయాల కోసం శ్రమించాల్సి ఉంటుంది. ఆహారం, పానీయాలపై పూర్తి శ్రద్ధ వహించాలి. మీకు రావాల్సిన బకాయిలన్నీ తిరిగి లభించే అవకాశం ఉంది.

ఈరోజు మీకు 71 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు శ్రీ క్రిష్ణుడికి వెన్న సమర్పించాలి.

మకర రాశి వారి ఫలితాలు (Capricorn Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు పరిస్థితులు అనుకూలంగా ఉంటాయి. సమాజంలోని ప్రముఖులు, ప్రభావవంతమైన వ్యక్తులు, రాజకీయ వ్యక్తుల సహకారం పొందుతారు. వ్యాపారంలో మీరు తీసుకునే నిర్ణయాల వల్ల మీ సామర్థ్యం పెరుగుతుంది. విద్యార్థులు ఈరోజు పోటీ పరీక్షలకు సంబంధించి కొన్ని సమస్యలను ఎదుర్కోవాల్సి వస్తుంది. ప్రేమ జీవితంలో ఆనందంగా ఉంటుంది.

ఈరోజు మీకు 78 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు యోగా ప్రాణాయామం సాధన చేయాలి.

కుంభ రాశి వారి ఫలితాలు (Aquarius Horoscope Today)

ఈ రాశి వారిలో వ్యాపారులకు విజయవంతంగా ఉంటుంది. మీరు పాత సమస్యల నుంచి విముక్తి పొందుతారు. మీ కుటుంబ సంబంధాలు మెరుగుపడతాయి. మీరు ప్రత్యర్థులపై ఆధిపత్యం చెలాయిస్తారు. ఉద్యోగులకు ఈరోజు కార్యాలయంలో స్థానం బలంగా ఉంటుంది. ఈరోజు వినోదం, స్నేహితులతో విహారయాత్రకు వెళ్లే అవకాశం ఉంటుంది.

ఈరోజు మీకు 80 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు శివ జపమాలను పఠించాలి.

మీన రాశి వారి ఫలితాలు (Pisces Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు ఉత్తమమైన అవకాశాల కోసం ఎదురుచూడొచ్చు. ఉద్యోగులు కార్యాలయంలో తాము చేసే పనుల్లో విజయం సాధించొచ్చు. మీ కుటుంబ జీవితం ఆహ్లాదకరంగా ఉంటుంది. మీరు మీ పిల్లలు, జీవిత భాగస్వామి పట్ల ప్రేమను పంచుతారు. వ్యాపారులు ఈరోజు మంచి లాభాలను పొందుతారు. మీరు వ్యాపార ప్రయాణాలు కూడా చేయొచ్చు. మీకు రావాల్సిన డబ్బులు తిరిగి పొందే అవకాశం ఉంటుంది. అయితే లావాదేవీల విషయంలో చాలా జాగ్రత్తగా ఉండాలి. మీరు రుణానికి సంబంధించి కొన్ని శుభవార్తలను పొందొచ్చు.

ఈరోజు మీకు 82 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు లక్ష్మీదేవికి నైవేద్యం సమర్పించాలి.

గమనిక

: ఇక్కడ అందించిన సమాచారం, పరిహారాలన్నీ జ్యోతిష్యశాస్త్రం, మత విశ్వాసాలపై ఆధారపడి ఉన్నాయి. ఇవి కేవలం ఊహాల ఆధారంగా ఇవ్వబడింది. దీనికి సంబంధించి ఎలాంటి శాస్త్రీయ ఆధారాలు లేవు. ఈ సమాచారాన్ని మీరు పరిగణనలోకి తీసుకునేందుకు సంబంధిత నిపుణులను సంప్రదించి పూర్తి వివరాలను తెలుసుకోగలరు.

Read

Latest Astrology News

and

Telugu News

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *