థీమాటిక్ పెట్టుబడి సలహా: క్లౌడ్ కంప్యూటింగ్ మార్కెట్‌లో అగ్ర స్థానంలో ఉన్న కంపెనీలు.

క్లౌడ్ కంప్యూటింగ్ మార్కెట్ వచ్చే ఏడాది $397 బిలియన్‌లకు చేరుతుందని అంచనా వేయబడింది, ఇది 2020 నుండి 47% పెరిగింది. పెట్టుబడిదారులు తమ దృష్టిని Amazon, Nvidia మరియు The Trade Deskతో సహా రంగంలోని మంచి కంపెనీలలో కొన్నింటిపై కేంద్రీకరించాలి. అందుకే క్లౌడ్ కంప్యూటింగ్ రంగానికి అవి నాయకత్వం వహిస్తున్నాయి. ఈ కంపెనీలు మరియు ETF‌లు క్లౌడ్ కంప్యూటింగ్ అభివృద్ధిలో పెట్టుబడి పెట్టాయి. ఈ జాబితా పనితీరు సరిసమాన వెయిటెడ్ పద్ధతిలో లెక్కించబడుతుంది.

ఈ జాబితా గత సంవత్సరంలో -21.60% పనితీరును ప్రదర్శించింది. పోల్చి చూస్తే, అదే కాలంలో S&P BSE Sensex Index 3.18% ఉంది. అస్థిరత యొక్క కొలమానమైన ఈ జాబితా యొక్క బీటా ఒక మాదిరిగా ఎక్కువ వద్ద 1.12 ఉంది. జాబితా బీటా ఈ జాబితాలోని సెక్యూరిటీల సమానమైన సగటు బీటాను ఉపయోగించి లెక్కించబడుతుంది. ఈ జాబితాలో ఇవి ఉన్నాయి సాంకేతికతస్టాక్స్ యొక్క 90.00 % వినియోగదారు సైక్లికల్‌లుస్టాక్స్ యొక్క 10.00 %.

ఈక్వల్-వెయిట్ మెథడాలజీని ఉపయోగించి జాబితా పనితీరు లెక్కించబడుతుంది. వెబ్‌ను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు టాపిక్ సంభావ్య సంబంధిత సెక్యూరిటీలను పైకి తేవటానికి మా అల్గారిథమ్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఈ జాబితా జనరేట్ చేయబడుతుంది. ఈ జాబితా విద్యాపరంగా ఉద్దేశించబడింది మరియు వాచ్ లిస్ట్‌కు తగిన సెక్యూరిటీలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది పెట్టుబడి లేదా ట్రేడింగ్ ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించినది కాదు. ఏదైనా పెట్టుబడి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి ప్రాతిపదికగా అందించిన డేటా మరియు సమాచారాన్ని ఉపయోగించాలని Microsoft సిఫారసు చేయదు.

!a1mv7w:0.99,a1nhlh:0.99,a1o4mw:0.99,a1qc1h:0.99,a1qe5r:0.99,a1u3p2:0.99,a1v6nm:0.99,a1xzim:0.99,a1yv52:0.99,a1zbec:0.99;;finance list details page;beeaeac34c4f

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *