వడ్డీ రేటు మార్పుల కారణంగా ప్రభావితం కాని కంపెనీలను కనుగొనండి.

డెట్ టు ఈక్విటీ అనేది కంపెనీ తన వృద్ధికి మరియు కార్యకలాపాలకు మద్దతు ఇవ్వడానికి తీసుకునే ఆర్థిక పరపతిని ప్రదర్శిస్తుంది. పెట్టుబడిదారులు అందించే ఈక్విటీని ఉపయోగించే దానికంటే డెట్ ఉత్పత్తుల ద్వారా కంపెనీ మూలధనాన్ని సేకరిస్తున్నట్లయితే ఇది పెట్టుబడిదారులకు ఒక సంగ్రహావలోకనాన్ని ఇస్తుంది.

ఈ జాబితా గత సంవత్సరంలో -7.18% పనితీరును ప్రదర్శించింది. పోల్చి చూస్తే, అదే కాలంలో S&P BSE Sensex Index 3.18% ఉంది. అస్థిరత యొక్క కొలమానమైన ఈ జాబితా యొక్క బీటా ఒక మాదిరిగా ఎక్కువ వద్ద 1.18 ఉంది. జాబితా బీటా ఈ జాబితాలోని సెక్యూరిటీల సమానమైన సగటు బీటాను ఉపయోగించి లెక్కించబడుతుంది. ఈ జాబితాలో ఇవి ఉన్నాయి ప్రాథమిక సరుకులుస్టాక్స్ యొక్క 30.00 % వినియోగదారు సైక్లికల్‌లుస్టాక్స్ యొక్క 20.00 % ఆర్థికాంశాలుస్టాక్స్ యొక్క 20.00 % రియల్ ఎస్టేట్స్టాక్స్ యొక్క 10.00 % ఆరోగ్య సంరక్షణస్టాక్స్ యొక్క 10.00 % ప్రయోజనాలుస్టాక్స్ యొక్క 10.00 %.

ఈక్వల్-వెయిట్ మెథడాలజీని ఉపయోగించి జాబితా పనితీరు లెక్కించబడుతుంది. వెబ్‌ను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు టాపిక్ సంభావ్య సంబంధిత సెక్యూరిటీలను పైకి తేవటానికి మా అల్గారిథమ్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఈ జాబితా జనరేట్ చేయబడుతుంది. ఈ జాబితా విద్యాపరంగా ఉద్దేశించబడింది మరియు వాచ్ లిస్ట్‌కు తగిన సెక్యూరిటీలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది పెట్టుబడి లేదా ట్రేడింగ్ ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించినది కాదు. ఏదైనా పెట్టుబడి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి ప్రాతిపదికగా అందించిన డేటా మరియు సమాచారాన్ని ఉపయోగించాలని Microsoft సిఫారసు చేయదు.

!ahhijc:0.99,ah8jhw:0.99,ah9voc:0.99,ahipz2:0.99,ahdlvh:0.99,ahdlyc:0.99,ahhidm:0.99,ah9vim:0.99,ahb35r:0.99,ahjxcw:0.99;పరపతి నిష్పత్తి;finance list details page;0cc02ae163a3

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *