Horoscope Today Feb 07th ఈరోజు బుధాదిత్య రాజ యోగంతో మేషం, మీనం సహా ఈ 4 రాశులకు అన్నింటా విజయాలే…!

horoscope today 07 February 2023 జ్యోతిష్యశాస్త్రం ప్రకారం, రాశి ఫలాల గురించి తెలుసుకోవడం వల్ల భవిష్యత్తు గురించి ఒక అంచనాకు రావొచ్చు. ఈ నేపథ్యంలో ఈరోజున 12 రాశుల వారికి ఎలాంటి ఫలితాలొచ్చాయంటే…

horoscope today 07 February 2023 జ్యోతిష్యశాస్త్రం ప్రకారం మంగళవారం రోజున చంద్రుడు సూర్యుని రాశి అయిన సింహ రాశిలో సంచారం చేయనున్నాడు. మరోవైపు ఇదే రోజున బుధుడు ధనస్సు రాశి నుంచి నిష్క్రమించి మకరరాశిలోకి సంచారం చేయనున్నాడు. దీంతో బుధాదిత్య రాజ యోగం ఏర్పడనుంది. ఈరోజు మాఘ నక్షత్రం ప్రభావంతో, మేషరాశి వారికి కుటుంబ జీవితంలో సంతోషంగా ఉంటుంది. మీన రాశి వారికి మంచిగా ఉంటుంది. ఈ సందర్భంగా ఈరోజున ఏ రాశుల వారికి ఏ మేరకు అదృష్టం రానుంది. 12 రాశుల వారు ఎలాంటి పరిహారాలు పాటించాలనే ఆసక్తికరమైన విషయాలను ఇప్పుడు తెలుసుకుందాం…

మేష రాశి ఫలితాలు (Aries Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు కుటుంబ జీవితంలో శాంతి, ఆనందంగా ఉంటుంది. మీరు చాలా విషయాల్లో కుటుంబ సభ్యుల మద్దతు పొందుతారు. ఇతరులకు మంచి చేసే అలవాటు వల్ల మీకు మంచి ప్రయోజనాలు చేకూరతాయి. కొన్ని ప్రత్యేక పనులకు సంబంధించి స్నేహితుల మద్దతు లభిస్తుంది. మీ వైవాహిక జీవితంలో జీవిత భాగస్వామి మద్దతు పొందుతారు. విద్యార్థులకు విద్యా పరంగా కొన్ని కొత్త అవకాశాలు లభించొచ్చు.

ఈరోజు మీకు 63 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు ఉపవాసం ఉండి హనుమంతుడిని పూజించాలి.

Planetary Transits in February 2023 ఫిబ్రవరిలో 4 ప్రధాన గ్రహాల సంచారం… ఈ 5 రాశులను వరించనున్న అదృష్టం…!

వృషభ రాశి వారి ఫలితాలు (Taurus Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు శ్రమతో కూడిన జీవితాన్ని గడుపుతారు. ఒక నిర్దిష్ట పని గురించి నిర్ణయం తీసుకోవడంలో కొంత ఇబ్బంది ఉండొచ్చు. మీ పెండింగ్ పనులలో ఆత్మీయుల సహకారం ఉంటుంది. వ్యాపారులు తమ వ్యాపారాన్ని విస్తరించే అవకాశం ఉంది. పెట్టుబడులకు ఈరోజు అనుకూలంగా ఉంటుంది. మీ కుటుంబ జీవితంలో తల్లి మద్దతు లభిస్తుంది. సాయంత్రం కొన్ని శుభకార్యాలలో పాల్గొనవచ్చు.

ఈరోజు మీకు 75 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు తూర్పు, దక్షిణ దిక్కుల్లోనే ప్రయాణం చేయాలి.

మిధున రాశి వారి ఫలితాలు (Gemini Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు అనవసర ఖర్చులు ఉండొచ్చు. ఆరోగ్య పరంగా ఏమైనా సమస్యలుంటే వైద్యుని వద్దకు వెళ్లా్ల్సి ఉంటుంది. రాజకీయ రంగంలో ఉండే వారికి ఈరోజు అనుకూలంగా ఉంటుంది. మీరు అందరిచేత ప్రశంసలు పొందుతారు. వ్యాపారవేత్తలకు ఈరోజు లాభదాయకంగా ఉంటుంది. మీ కుటుంబ సంపద పెరుగుతుంది. ఈరోజు కొన్ని కొత్త పనులు చేసేందుకు ఆలోచిస్తారు.

ఈరోజు మీకు 71 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు ఎరుపు రంగు వస్త్రాన్ని ధరించాలి.

కర్కాటక రాశి వారి ఫలితాలు (Cancer Horoscope Today)

ఈ రాశి వారిలో ఉద్యోగులు ఈరోజు కార్యాలయంలో చేసే పనులకు ప్రశంసలు పొందుతారు. మీరు చేసే పనుల్లో అందరి సహకారం లభించడంతో విజయవంతంగా పనుల్ని పూర్తి చేస్తారు. మీ తల్లిదండ్రుల ఆరోగ్యం పట్ల శ్రద్ధ అవసరం. మీకు తోబుట్టువులు పనిలో మద్దతు ఇస్తారు. వ్యాపారులకు ఈరోజు చాలా అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఆర్థిక పరంగా ఖర్చులు పెరుగుతాయి. ప్రత్యర్థుల పట్ల అప్రమత్తంగా ఉండాలి.

ఈరోజు మీకు 82 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు హనుమంతునికి తమలపాకులు, బెల్లం, పప్పు సమర్పించాలి.

సింహ రాశి వారి ఫలితాలు (Leo Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు కొన్ని కారణాల వల్ల ఖర్చులు పెరిగే అవకాశం ఉంది. మరోవైపు కంటికి సంబంధించిన సమస్యలు పెరగొచ్చు. కాబట్టి కంటి నిపుణులను సంప్రదించాలి. మీ కుటుంబ జీవితంలో ఒత్తిడి ఉంటుంది. మీ సామర్థ్యంతో సమస్యలను పరిష్కరించడంలో విజయం సాధిసతారు. ఈరోజు శారీరకంగా బలహీనంగా ఉంటుంది. ఈ సమయంలో మీ ఆరోగ్యాన్ని జాగ్రత్తగా ఉండాలి.

ఈరోజు మీకు 89 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు సాయంత్రం వేప చెట్టుకు నీరు సమర్పించి మల్లెపువ్వుల నూనె వెలిగించాలి.

కన్య రాశి వారి ఫలితాలు (Virgo Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు చేసే పనుల్లో లేదా ఇతర విషయాలకు దూరంగా ఉండాలి. ఈరోజు దూర ప్రయాణాలు చేసేందుకు అవకాశం లభిస్తుంది. మీ పనికి సంబంధించి ధైర్యాన్ని ప్రదర్శిస్తారు. ఈ కారణంగా కష్టమైన పనులు కూడా సులభంగా పూర్తవుతాయి. మీరు కుటుంబ పెద్దల మద్దతు పొందొచ్చు. ఈరోజు అనవసరమైన ఖర్చులను నివారించేందుకు ప్రయత్నించాలి.

ఈరోజు మీకు 64 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు హనుమంతునికి సింధూరం సమర్పించాలి.

February Born People ఫిబ్రవరిలో పుట్టిన వారిలో రొమాంటిక్ లక్షణాలు ఎక్కువగా ఉంటాయా..!

తుల రాశి వారి ఫలితాలు (Libra Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు కొన్ని విషయాల గురించి ఆందోళన ఉండొచ్చు. మీరు చాలా ప్రశాంతంగా ఉండాలి. ఉద్యోగులకు కార్యాలయంలో ప్రమోషన్ లభించే అవకాశం ఉంది. మీ కుటుంబ జీవితంలో ఆదాయం పెరిగే అవకాశం ఉంటుంది. విద్యార్థులు సీనియర్లు, గురువుల నుంచి మార్గదర్శకత్వం పొందుతారు. మీరు కొత్త పనుల్లో పెట్టుబడి పెట్టడం వల్ల లాభదాయకంగా ఉంటుంది. ఈరోజు మీరు చేసే పనుల్లో విజయం సాధిస్తారు.

ఈరోజు మీకు 93 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు ఉదయం స్నానం చేసిన తర్వాత 108 సార్లు హనుమాన్ చాలీసా పఠించాలి.

వృశ్చిక రాశి వారి ఫలితాలు (Scorpio Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు కోర్టు వ్యవహారాల్లో విజయం సాధిస్తారు. మీరు మీ ప్రత్యర్థులపై ఆధిపత్యం చెలాయిస్తారు. మీ వైవాహిక జీవితంలో కొన్ని సమస్యల గురించి ఆందోళన ఉండొచ్చు. వ్యాపారులకు లాభాల విషయంలో కొంత ఆలస్యం జరగొచ్చు. విద్యార్థులు ఈరోజు చాలా కష్టపడాల్సి రావొచ్చు. సహనంతో మీరు అన్ని పనులు చేయడం వల్ల పరిస్థితులు మీ అదుపులోకి వస్తాయి. మీరు ప్రత్యర్థులపై విజయం సాధిస్తారు.

ఈరోజు మీకు 99 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు ఉపవాసం ఉండి, పేదలకు సహాయం చేయాలి.

ధనస్సు రాశి వారి ఫలితాలు (Sagittarius Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు చాలా విషయాల్లో సానుకూల ఫలితాలను పొందుతారు. మీరు ఆధ్యాత్మిక కార్యక్రమాల్లో చురుగ్గా పాల్గొంటారు. మీకు పూర్తి సహకారం లభిస్తుంది. వ్యాపారులు ఈరోజు తాము చేసే ప్రయత్నాల్లో విజయం సాధిస్తారు. ఆర్థిక పరంగా ఈరోజు లాభదాయకంగా ఉంటుంది. వ్యాపారులు ఈరోజు చాలా జాగ్రత్తగా ఉండాలి. వ్యాపార విస్తరణ కోసం మీ ప్రణాళికలను పునరాలోచించాలి.

ఈరోజు మీకు 76 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు ఉపవాసం ఉండి హనుమాన్ చాలీసా పఠించాలి.

మకర రాశి వారి ఫలితాలు (Capricorn Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు కష్టానికి తగిన ఫలితాలు వచ్చే అవకాశం ఉంది. మీరు పని చేసే రంగంలో విజయం సాధించే అవకాశం ఉంది. మీ కుటుంబ జీవితంలో కొన్ని అనవసరమైన ఖర్చులు ఉండొచ్చు. పెట్టుబడికి సంబంధించి ఎక్కడికైనా వెళ్లాలని ఆలోచిస్తుంటే, కొన్ని విషయాలను చెక్ చేసుకోండి. మీ కుటుంబ సభ్యులతో విహారయాత్రలకు వెళ్లొచ్చు.

ఈరోజు మీకు 90 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు 21 రావి ఆకులపై రాముని పేరు రాసి హనుమంతునికి మాల సమర్పించాలి.

కుంభ రాశి వారి ఫలితాలు (Aquarius Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు తల్లిదండ్రులతో సంబంధాలను మెరుగుపరచుకుంటారు. మీ కుటుంబ సమస్యలకు సంబంధించి జీవిత భాగస్వామితో వాగ్వాదం ఉండొచ్చు. ఈరోజు మీరు తెలివిగా పని చేయాల్సి ఉంటుంది. ఈరోజు మీరు సాధించే విజయాలు మీ ప్రత్యర్థులను కలవరపెట్టే అవకాశం ఉంది. ఈరోజు మీరు ఖర్చులపై శ్రద్ధ వహించాలి. సాయంత్రం బంధువుల ఇంటికి వెళ్లొచ్చు.

ఈరోజు మీకు 81 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు హనుమంతునికి బూందీ సమర్పించాలి.

మీన రాశి వారి ఫలితాలు (Pisces Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు చాలా అనుకూలంగా ఉంటుంది. మీ తండ్రి మీరు చేసే వ్యాపారానికి సహకరిస్తారు. మీ తల్లితో కలిసి తీర్థయాత్రలకు వెళ్లేందుకు ప్లాన్ చేస్తారు. మీ పిల్లలకు సంబంధించి భవిష్యత్తు ప్రణాళికలను రూపొందిస్తారు. ఈ కారణంగా వారి వివాదాలు పరిష్కరించబడతాయి. మీ ప్రేమ జీవితంలో సామరస్యపూర్వకంగా ఉంటుంది. సమజాంలో మీకు గౌరవం పెరుగుతుంది. ఇది మీ ధైర్యాన్ని పెంచుతుంది. కొత్త ఉద్యోగానికి సంబంధించి ప్రణాళికలు విజయవంతమవుతాయి.

ఈరోజు మీకు 83 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు హనుమంతుడిని పూజించి, ఆకలితో ఉన్న వారికి ఆహారం ఇవ్వాలి.

గమనిక

: ఇక్కడ అందించిన సమాచారం, పరిహారాలన్నీ జ్యోతిష్యశాస్త్రం, మత విశ్వాసాలపై ఆధారపడి ఉన్నాయి. ఇవి కేవలం ఊహాల ఆధారంగా ఇవ్వబడింది. దీనికి సంబంధించి ఎలాంటి శాస్త్రీయ ఆధారాలు లేవు. ఈ సమాచారాన్ని మీరు పరిగణనలోకి తీసుకునేందుకు సంబంధిత నిపుణులను సంప్రదించి పూర్తి వివరాలను తెలుసుకోగలరు.

Read

Latest Astrology News

and

Telugu News

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *