ఈ కంపెనీలు తమ పుస్తకాలను ఈక్విటీతో లాభాలను ఆర్జించడానికి చాలా కష్టపడుతున్నాయి.

ఈక్విటీపై తక్కువ రాబడి అనేది కంపెనీ ఈక్విటీని వారి వ్యాపారం ఆధారంగా రాబడిని సృష్టించడానికి ఉపయోగించలేకపోవడానికి సూచిక. విలువలు సగటు కంటే ఎక్కువ లేదా తక్కువ ఉన్నట్లయితే వాటిని రంగాల వారీగా పోల్చడం లేదా గేజ్‌కి సంబంధించిన ఇండెక్స్‌ని పోల్చడం ముఖ్యం.

ఈ జాబితా గత సంవత్సరంలో -19.96% పనితీరును ప్రదర్శించింది. పోల్చి చూస్తే, అదే కాలంలో S&P BSE Sensex Index 3.18% ఉంది. అస్థిరత యొక్క కొలమానమైన ఈ జాబితా యొక్క బీటా తక్కువ వద్ద 0.46 ఉంది. జాబితా బీటా ఈ జాబితాలోని సెక్యూరిటీల సమానమైన సగటు బీటాను ఉపయోగించి లెక్కించబడుతుంది. ఈ జాబితాలో ఇవి ఉన్నాయి ఆర్థికాంశాలుస్టాక్స్ యొక్క 50.00 % రియల్ ఎస్టేట్స్టాక్స్ యొక్క 30.00 % వినియోగదారు సైక్లికల్‌లుస్టాక్స్ యొక్క 20.00 %.

ఈక్వల్-వెయిట్ మెథడాలజీని ఉపయోగించి జాబితా పనితీరు లెక్కించబడుతుంది. వెబ్‌ను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు టాపిక్ సంభావ్య సంబంధిత సెక్యూరిటీలను పైకి తేవటానికి మా అల్గారిథమ్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఈ జాబితా జనరేట్ చేయబడుతుంది. ఈ జాబితా విద్యాపరంగా ఉద్దేశించబడింది మరియు వాచ్ లిస్ట్‌కు తగిన సెక్యూరిటీలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది పెట్టుబడి లేదా ట్రేడింగ్ ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించినది కాదు. ఏదైనా పెట్టుబడి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి ప్రాతిపదికగా అందించిన డేటా మరియు సమాచారాన్ని ఉపయోగించాలని Microsoft సిఫారసు చేయదు.

!bhabec:0.99,ahc2ww:0.99,bgt3sm:0.99,ah9a27:0.99,ayv6vh:0.99,ahf1cw:0.99,ahf5u2:0.99,ahczkr:0.99,ahenur:0.99,bne4w7:0.99;;finance list details page;d8261c9712cd

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *