థీమాటిక్ పెట్టుబడి సలహా: క్యాన్సర్ వ్యాధికి వ్యతిరేకంగా పోరాటంలో నాయకత్వం వహిస్తున్న కంపెనీలు.

2022లో, క్యాన్సర్ ఇమ్యునోథెరపీ మార్కెట్ ఆదాయం పరంగా CAGRలో అద్భుతమైన వృద్ధిని నమోదు చేస్తుంది. ఈ అధ్యయనంలో, 2021 మూల సంవత్సరంగనూ, మరియు మార్కెట్ పరిమాణాన్ని అంచనా వేయడానికి 2022 నుండి 2026 వరకు సూచన కాలంగానూ పరిగణించబడుతుంది. ఈ నివేదిక యొక్క విక్రయాలు మరియు వివిధ అప్లికేషన్ విభాగానికి సాంకేతికతల ద్వారా వచ్చే ఆదాయాన్ని నివేదిక పరిగణనలోకి తీసుకుంటుంది. ఈ జాబితాలోని కంపెనీలు మరియు ETF‌లు ఇమ్యునోథెరపీ పరిశ్రమలో అభివృద్ధి చెంది, పెట్టుబడులు పెడుతున్నాయి. ఈ జాబితా పనితీరు సరిసమాన వెయిటెడ్ పద్ధతిలో లెక్కించబడుతుంది.

ఈ జాబితా గత సంవత్సరంలో -18.15% పనితీరును ప్రదర్శించింది. పోల్చి చూస్తే, అదే కాలంలో S&P BSE Sensex Index 4.94% ఉంది. అస్థిరత యొక్క కొలమానమైన ఈ జాబితా యొక్క బీటా ఒక మాదిరిగా తక్కువ వద్ద 0.61 ఉంది. జాబితా బీటా ఈ జాబితాలోని సెక్యూరిటీల సమానమైన సగటు బీటాను ఉపయోగించి లెక్కించబడుతుంది.

ఈక్వల్-వెయిట్ మెథడాలజీని ఉపయోగించి జాబితా పనితీరు లెక్కించబడుతుంది. వెబ్‌ను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు టాపిక్ సంభావ్య సంబంధిత సెక్యూరిటీలను పైకి తేవటానికి మా అల్గారిథమ్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఈ జాబితా జనరేట్ చేయబడుతుంది. ఈ జాబితా విద్యాపరంగా ఉద్దేశించబడింది మరియు వాచ్ లిస్ట్‌కు తగిన సెక్యూరిటీలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది పెట్టుబడి లేదా ట్రేడింగ్ ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించినది కాదు. ఏదైనా పెట్టుబడి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి ప్రాతిపదికగా అందించిన డేటా మరియు సమాచారాన్ని ఉపయోగించాలని Microsoft సిఫారసు చేయదు.

!a1mpqh:0.99,a1nec7:0.99,a1nq3m:0.99,a1o3qh:0.99,a1psc7:0.99,a1pzlh:0.99,a1wyu2:0.99,a1xxmw:0.99,a1yw77:0.99,a1zqnm:0.99;;finance list details page;8c86f1aad093

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *