గ్రాఫేన్ కారు బ్యాటరీలకు తదుపరి విప్లవాత్మకమైన పదార్థమా? 2022 లో చూడవలసిన టాప్ గ్రాఫేన్ స్టాక్స్.

గ్రాఫేన్ ఎలక్ట్రానిక్స్ మరియు బ్యాటరీ అభివృద్ధితో సహా వివిధ రకాల పరిశ్రమలలో పెరుగుతున్న వాడకాన్ని కనుగొంది. థీమాటిక్ ఇన్వెస్టర్లు గ్రాఫేన్ యొక్క అధిక ఎదుగుదల సంభావ్యత కారణంగా కొంత ఎక్స్ పోజర్ పొందడానికి ఆసక్తి కనపరుస్తారు. ఈ జాబితాలోని కంపెనీలు గ్రాఫేన్ ను అభివృద్ధి చేయడానికి మరియు వివిధ డొమైన్ లలో వర్తింపజేయడానికి పెట్టుబడి పెట్టాయి. జాబితా యొక్క పనితీరు సమానంగా వెయిటెడ్ విధానంపై లెక్కించబడుతుంది.

ఈ జాబితా గత సంవత్సరంలో -8.69% పనితీరును ప్రదర్శించింది. పోల్చి చూస్తే, అదే కాలంలో S&P BSE Sensex Index 4.94% ఉంది. అస్థిరత యొక్క కొలమానమైన ఈ జాబితా యొక్క బీటా ఒక మాదిరిగా ఎక్కువ వద్ద 1.07 ఉంది. జాబితా బీటా ఈ జాబితాలోని సెక్యూరిటీల సమానమైన సగటు బీటాను ఉపయోగించి లెక్కించబడుతుంది. ఈ జాబితాలో ఇవి ఉన్నాయి సాంకేతికతస్టాక్స్ యొక్క 50.00 % ఆర్థికాంశాలుస్టాక్స్ యొక్క 25.00 % ప్రాథమిక సరుకులుస్టాక్స్ యొక్క 25.00 %.

ఈక్వల్-వెయిట్ మెథడాలజీని ఉపయోగించి జాబితా పనితీరు లెక్కించబడుతుంది. వెబ్‌ను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు టాపిక్ సంభావ్య సంబంధిత సెక్యూరిటీలను పైకి తేవటానికి మా అల్గారిథమ్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఈ జాబితా జనరేట్ చేయబడుతుంది. ఈ జాబితా విద్యాపరంగా ఉద్దేశించబడింది మరియు వాచ్ లిస్ట్‌కు తగిన సెక్యూరిటీలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది పెట్టుబడి లేదా ట్రేడింగ్ ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించినది కాదు. ఏదైనా పెట్టుబడి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి ప్రాతిపదికగా అందించిన డేటా మరియు సమాచారాన్ని ఉపయోగించాలని Microsoft సిఫారసు చేయదు.

!a1ppvh:0.99,a1n2w7:0.99,a1pbfr:0.99,a1ynp2:0.99,a217hw:0.99;Pipeline;finance list details page;455545bb473f

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *