థీమాటిక్ ఇన్వెస్ట్ మెంట్ ఐడియా: ఎలాన్ మస్క్ ఇష్టపడే కంపెనీలు.

టెస్లా (నాస్డాక్:టీఎస్ఎల్ఏ) సీఈఓ, సహ వ్యవస్థాపకుడు ఎలాన్ మస్క్ను మేధావి పారిశ్రామికవేత్తగా కొనియాడారు. అమెజాన్కు చెందిన జెఫ్ బెజోస్ను అధిగమించి ప్రపంచంలోనే అత్యంత ధనవంతుడుగా నిలిచాడు. స్పేస్ రాకెట్లు, ఎలక్ట్రిక్ కార్లు, సోలార్ బ్యాటరీలు, మరియు అతను సంపాదించిన బిలియన్ల నుండి మస్క్ బిలియన్ల కొద్దీ సంపాదించాడు.”

ఈ జాబితా గత సంవత్సరంలో -2.74% పనితీరును ప్రదర్శించింది. పోల్చి చూస్తే, అదే కాలంలో S&P BSE Sensex Index 4.00% ఉంది. అస్థిరత యొక్క కొలమానమైన ఈ జాబితా యొక్క బీటా ఒక మాదిరిగా ఎక్కువ వద్ద 1.02 ఉంది. జాబితా బీటా ఈ జాబితాలోని సెక్యూరిటీల సమానమైన సగటు బీటాను ఉపయోగించి లెక్కించబడుతుంది. ఈ జాబితాలో ఇవి ఉన్నాయి పారిశ్రామిక సంస్థలుస్టాక్స్ యొక్క 55.56 % సాంకేతికతస్టాక్స్ యొక్క 33.33 % వినియోగదారు సైక్లికల్‌లుస్టాక్స్ యొక్క 11.11 %.

ఈక్వల్-వెయిట్ మెథడాలజీని ఉపయోగించి జాబితా పనితీరు లెక్కించబడుతుంది. వెబ్‌ను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు టాపిక్ సంభావ్య సంబంధిత సెక్యూరిటీలను పైకి తేవటానికి మా అల్గారిథమ్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఈ జాబితా జనరేట్ చేయబడుతుంది. ఈ జాబితా విద్యాపరంగా ఉద్దేశించబడింది మరియు వాచ్ లిస్ట్‌కు తగిన సెక్యూరిటీలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది పెట్టుబడి లేదా ట్రేడింగ్ ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించినది కాదు. ఏదైనా పెట్టుబడి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి ప్రాతిపదికగా అందించిన డేటా మరియు సమాచారాన్ని ఉపయోగించాలని Microsoft సిఫారసు చేయదు.

!a1mpc7:0.99,a1njh7:0.99,a1nq9c:0.99,a1nxoc:0.99,a1sar7:0.99,a1uvar:0.99,a1vpr7:0.99,a1vqw7:0.99,a1wovh:0.99,a1wzw7:0.99;Pipeline;finance list details page;1c8d5f1b6baf

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *