మార్కెట్లో ఒడుదొడుకులు.. అయినా ఈ ట్రెండింగ్‌ స్టాక్‌లో ఇన్వెస్ట్ చేస్తే భారీ లాభం!

Trending Stocks: భారత స్టాక్ మార్కెట్ సూచీలు ఇవాళ తీవ్ర ఒడుదొడుకుల్లో కొనసాగుతున్నాయి. ప్రస్తుతం బొంబాయి స్టాక్ ఎక్స్చేంజి సూచీ సెన్సెక్స్ 40 పాయింట్ల లాభంతో 60 వేల 700 మార్కు వద్ద కొనసాగుతోంది. నేషనల్ స్టాక్ ఎక్స్చేంజి సూచీ నిఫ్టీ ఫ్లాట్‌గా 17 వేల 800 మార్కు ఎగువన ట్రేడవుతోంది. పవర్, PSU బ్యాంకింగ్ ఇండెక్స్, మెటల్ రంగాల షేర్లు పడిపోతుండగా.. క్యాపిటల్ గూడ్స్ ఇండెక్స్ మాత్రం స్వల్పంగా పెరిగింది. బజాజ్ ఫినాన్స్, బజాజ్ ఫిన్‌సర్వ్, హెచ్‌డీఎఫ్‌సీ లైఫ్, దివీస్ ల్యాబ్స్, గ్రేసిమ్ రాణిస్తుండగా.. అదానీ ఎంటర్‌ప్రైజెస్, అదానీ పోర్ట్స్, హీరో మోటోకార్ప్, యూపీఎల్ టాటా మోటార్స్ డీలాపడ్డాయి.

మార్కెట్లు ఒడుదొడుకుల్లో ఉన్నప్పటికీ ఇవాళ ఒక స్టాక్ టాప్ ట్రెండింగ్‌లో నిలిచింది. అదే కేపీఐటీ టెక్నాలజీస్ (KPIT Technologies). NSE CODE: KPITTECH. ఇది గురువారం సెషన్‌లో ఆరంభ గంటల్లోనే 3 శాతానికిపైగా పెరిగింది. నిఫ్టీ 500 స్టాక్స్‌లో ఇదొక టాప్ గెయినర్‌గా నిలిచింది. దీనికి మంచి కొనుగోళ్ల మద్దతు లభిస్తున్న నేపథ్యంలో.. NSEలో గురువారం సెషన్‌లో సరికొత్త 52 వారాల గరిష్టాన్ని నమోదు చేసింది.

పసిడి ప్రియులకు అలర్ట్.. హైదరాబాద్‌లో లేటెస్ట్ గోల్డ్ రేట్లు ఇవే.. ఇదే మంచి సమయమా?

ఇక టెక్నికల్ పారామీటర్ల పరంగా చూసినా ఈ కేపీఐటీ టెక్ స్టాక్ మంచి బ్రేకవుట్‌ను నమోదు చేసింది. ఎబోవ్ యావరేజ్ వాల్యూమ్స్‌తో ట్రేడవుతోంది. 10 రోజులు, 30 రోజుల యావరేజ్ వాల్యూమ్స్‌కుపైన ట్రేడవుతోంది. 14 Day RSI కూడా 74.84తో మంచి బుల్లిష్ జోన్‌ను సూచిస్తోంది. 14 పీరియడ్ ADX 30.22 వద్ద ఉండి.. అప్‌ట్రెండ్‌లో ఉంది. గత సంవత్సర కాలంలో చూస్తే గనుక ఈ స్టాక్ ఇన్వెస్టర్లకు 35 శాతం రిటర్న్స్ అందించింది. రానున్న సెషన్లలోనూ ఈ స్టాక్ పెరిగే అవకాశం ఉందని, అందుకే ముఖ్యంగా మూమెంటమ్ ట్రేడర్లు దీనిపై దృష్టి సారించాలని నిపుణులు చెబుతున్నారు.

ఏకంగా 96 శాతం పడిపోయిన అదానీ కంపెనీ లాభం.. మరీ రూ.9 కోట్లేనా?

భారతదేశపు నంబర్ 1 ఇన్వెస్ట్‌మెంట్ మ్యాగజైన్ దలాల్ స్ట్రీట్ ఇన్వెస్ట్‌మెంట్ జర్నల్ ఈ ఆర్టికల్‌ను అందించింది. విన్నింగ్ స్టాక్స్, సిఫార్సులకు సంబంధించిన అప్‌డేట్స్ క్రమం తప్పకుండా పొందడం కోసం ఈ

దలాల్ స్ట్రీట్ ఇన్వెస్ట్‌మెంట్

లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

Disclaimer: This above is third party content and TIL hereby disclaims any and all warranties, express or implied, relating to the same. TIL does not guarantee, vouch for or endorse any of the above content or its accuracy nor is responsible for it in any manner whatsoever. The content does not constitute any investment advice or solicitation of any kind. Users are advised to check with certified experts before taking any investment decision and take all steps necessary to ascertain that any information and content provided is correct, updated verified.

  • Read Latest Business News and Telugu News

Also Read:

అదానీ కంపెనీలకు భారీ నష్టాలు.. LIC, SBI లో మీ డబ్బులు సురక్షితంగానే ఉన్నాయా?

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *