రేపే ‘హంట్’ స్ట్రీమింగ్.. విడుదలైన 15 రోజులకే ఓటీటీకి సుధీర్‌బాబు సినిమా

నైట్రో స్టార్ సుధీర్ బాబు (Sudheer Babu) కథానాయకుడిగా నటించిన ‘హంట్’ (Hunt) మూవీ రేపు ప్రముఖ ఓటీటీ ప్లాట్‌ఫాం ‘ఆహా’లో విడుదల కానుంది. ఈరోజు అర్ధరాత్రి 12 గంటల తరవాత ‘ఆహా’లో ‘హంట్’ అందుబాటులోకి వస్తుంది. ఈ మేరకు ‘ఆహా’ ట్విట్టర్ ద్వారా వెల్లడించింది. ఫిబ్రవరి 10 నుంచి ‘ఆహా’లో ‘హంట్’ స్ట్రీమింగ్ అవుతుందని పేర్కొంది.

సుధీర్ బాబు హీరోగా ‘ప్రేమిస్తే’ ఫేమ్ భరత్ కీలక పాత్రలో మహేష్ దర్శకత్వంలో వచ్చిన సినిమా ‘హంట్’. భవ్య క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై వి.ఆనంద ప్రసాద్ ఈ సినిమాను నిర్మించారు. మలయాళ సినిమా ‘ముంబై పోలీస్’కు రీమేక్‌గా తెరకెక్కిన ‘హంట్’ మూవీ రిపబ్లిక్ డే సందర్భంగా జనవరి 26న థియేటర్లలోకి వచ్చింది. విడుదలకు ముందు ఈ సినిమాకు భారీ ప్రమోషన్స్ చేశారు. సుధీర్ బాబు సైతం తన కెరీర్‌లో ఇదొక మంచి చిత్రం అవుతుందని ఆశపడ్డారు. కానీ, ఫలితం తలకిందులైంది. ఈ సినిమాను ప్రేక్షకులు ఆదరించలేదు. దీంతో 15 రోజులకే ఓటీటీలోకి వచ్చేస్తోంది.

ఇది హై-వోల్టేజ్ యాక్షన్ థ్రిల్లర్‌. మార్వెల్ స్టూడియోస్ నిర్మించిన పలు హాలీవుడ్ చిత్రాలకు పనిచేసిన యాక్షన్ కొరియోగ్రాఫర్లు రేనాడ్ ఫవెరో, బ్రయాన్ విజియర్.. ‘హంట్’ సినిమాలో స్టంట్స్ కంపోజ్ చేశారు. ‘జాన్ విక్ 4’కి కూడా వీళ్లే స్టంట్ కొరియోగ్రాఫర్స్. వారి యాక్షన్ కొరియోగ్రఫీ ‘హంట్’ సినిమాకు హైలైట్ అవుతుందని అప్పుడే హీరో సుధర్ బాబు, నిర్మాత ఆనంద్ ప్రసాద్ చెప్పారు. కానీ, ఈ హై-స్టాండర్డ్స్ కూడా సినిమాను కాపాడలేకపోయాయి.

ఈ సినిమాలో సీనియర్ హీరో శ్రీకాంత్, ‘ప్రేమిస్తే’ భరత్ కీలక పాత్రలు పోషించారు. మైమ్ గోపి, కబీర్ దుహన్ సింగ్, మౌనికా రెడ్డి, గోపరాజు రమణ, మంజులా ఘట్టమనేని, చిత్రా శుక్ల, సుపూర్ణ మల్కర్, సంజయ్ స్వరూప్, రవి వర్మ, ‘జెమినీ’ సురేష్, అభిజీత్ పూండ్ల, కోటేష్ మన్నవ, సత్య కృష్ణన్ ఇతర తారాగణం. జిబ్రాన్ సంగీతం సమకూర్చిన ఈ సినిమాకు అరుల్ విన్సెంట్ సినిమాటోగ్రఫీ అందించారు. వివేక్ అన్నామలై ఆర్ట్ డైరెక్టర్. ప్రవీణ్ పూడి ఎడిటర్. అన్నే రవి ఎగ్జిక్యూటివ్ ప్రొడ్యూసర్. రాగ రెడ్డి కాస్ట్యూమ్ డిజైనర్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *