ఏడాదిలో గరిష్ట స్థాయికి తాకుతున్న 5 వినియోగదారు నాన్-సైక్లికల్‌ల స్టాక్‌లు.

వినియోగదారు నాన్-సైక్లికల్స్ స్టాక్‌లు 52 వారాల గరిష్ఠ స్థాయిని అధిగమించాయి లేదా చేరుకుంటున్నాయి, ఇది స్టాక్‌ల ట్రెండ్‌కి సాంకేతిక సూచిక.

ఈ జాబితా గత సంవత్సరంలో 130.17% పనితీరును ప్రదర్శించింది. పోల్చి చూస్తే, అదే కాలంలో S&P BSE Sensex Index 4.00% ఉంది. అస్థిరత యొక్క కొలమానమైన ఈ జాబితా యొక్క బీటా ఒక మాదిరిగా తక్కువ వద్ద 0.79 ఉంది. జాబితా బీటా ఈ జాబితాలోని సెక్యూరిటీల సమానమైన సగటు బీటాను ఉపయోగించి లెక్కించబడుతుంది.

ఈక్వల్-వెయిట్ మెథడాలజీని ఉపయోగించి జాబితా పనితీరు లెక్కించబడుతుంది. వెబ్‌ను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు టాపిక్ సంభావ్య సంబంధిత సెక్యూరిటీలను పైకి తేవటానికి మా అల్గారిథమ్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఈ జాబితా జనరేట్ చేయబడుతుంది. ఈ జాబితా విద్యాపరంగా ఉద్దేశించబడింది మరియు వాచ్ లిస్ట్‌కు తగిన సెక్యూరిటీలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది పెట్టుబడి లేదా ట్రేడింగ్ ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించినది కాదు. ఏదైనా పెట్టుబడి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి ప్రాతిపదికగా అందించిన డేటా మరియు సమాచారాన్ని ఉపయోగించాలని Microsoft సిఫారసు చేయదు.

!ah8b6h:0.99,ahh9sm:0.99,ahjkrw:0.99,ahdkz2:0.99,ahdiar:0.99,ahhx5r:0.99,ahizdm:0.99,ah93zr:0.99,bx7mzr:0.99,bx7nhw:0.99;;finance list details page;4a14dbc753e9

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *