థీమాటిక్ పెట్టుబడి సలహా: హైడ్రోజన్ ఫ్యూయల్ సెల్స్ (HFC)లో అభివృద్ధి చెందే లేదా పెట్టుబడి పెట్టే కంపెనీలు.

హైడ్రోజన్ ఫ్యూయల్ సెల్ (HFC) అనేది శక్తి పరిశ్రమను గణనీయంగా మార్చగల శక్తిని కలిగి ఉన్న (ఇటీవలిది కాదు) ఆవిష్కరణ. ఈ మొత్తం ప్రక్రియ ద్వారా విలువడే ఏకైక ఉప ఉత్పత్తి నీరు, కాబట్టి ఇది పర్యావరణానికి హాని కలిగించదు. హైడ్రోజన్ అనేది విద్యుత్తు యొక్క ప్రముఖ వనరుగా మారినందున, హైడ్రోజన్ స్టాక్‌లు క్రమంగా ప్రయోజనం పొందుతాయి. ఈ జాబితాలోని కంపెనీలు మరియు ETF‌లు హైడ్రోజన్ ఫ్యూయల్ సెల్ పరిశ్రమలో అభివృద్ధి చెంది, పెట్టుబడి పెడుతున్నాయి. ఈ జాబితా పనితీరు సరిసమాన వెయిటెడ్ పద్ధతిలో లెక్కించబడుతుంది.

ఈ జాబితా గత సంవత్సరంలో -13.40% పనితీరును ప్రదర్శించింది. పోల్చి చూస్తే, అదే కాలంలో S&P BSE Sensex Index 2.98% ఉంది. అస్థిరత యొక్క కొలమానమైన ఈ జాబితా యొక్క బీటా ఎక్కువ వద్ద 1.75 ఉంది. జాబితా బీటా ఈ జాబితాలోని సెక్యూరిటీల సమానమైన సగటు బీటాను ఉపయోగించి లెక్కించబడుతుంది. ఈ జాబితాలో ఇవి ఉన్నాయి ప్రాథమిక సరుకులుస్టాక్స్ యొక్క 33.33 % శక్తిస్టాక్స్ యొక్క 33.33 % వినియోగదారు సైక్లికల్‌లుస్టాక్స్ యొక్క 22.22 % పారిశ్రామిక సంస్థలుస్టాక్స్ యొక్క 11.11 %.

ఈక్వల్-వెయిట్ మెథడాలజీని ఉపయోగించి జాబితా పనితీరు లెక్కించబడుతుంది. వెబ్‌ను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు టాపిక్ సంభావ్య సంబంధిత సెక్యూరిటీలను పైకి తేవటానికి మా అల్గారిథమ్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఈ జాబితా జనరేట్ చేయబడుతుంది. ఈ జాబితా విద్యాపరంగా ఉద్దేశించబడింది మరియు వాచ్ లిస్ట్‌కు తగిన సెక్యూరిటీలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది పెట్టుబడి లేదా ట్రేడింగ్ ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించినది కాదు. ఏదైనా పెట్టుబడి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి ప్రాతిపదికగా అందించిన డేటా మరియు సమాచారాన్ని ఉపయోగించాలని Microsoft సిఫారసు చేయదు.

Dow Jones Industrial Average Index

గత నెలలో Dow Jones Industrial Average Index. +0.49% మరియు గత సంవత్సరంలో -3.89%, గత నెలలో -0.45% కన్నా S&P BSE Sensex Index మరియు గత సంవత్సరం -6.88%కంటే తక్కువ పనితీరును ప్రదర్శించింది.

!a1nl77:0.99,a1oldm:0.99,a1pxec:0.99,a1snz2:0.99,a1zyw7:0.99,a6qja2:0.99,ahk9dm:0.99,b1ab8m:0.99,bn6lmw:0.99,bnmq52:0.99;;finance list details page;22a01c2cdbfd

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *