Horoscope Today Feb 12th ఈరోజు ధనస్సు, మీనరాశులకు ప్రత్యేక ఫలితాలు…! మిగిలిన రాశులకు ఎలాంటి ఫలితాలు రానున్నాయంటే…

horoscope today 12 February 2023 జ్యోతిష్యశాస్త్రం ప్రకారం, రాశి ఫలాల గురించి తెలుసుకోవడం వల్ల భవిష్యత్తు గురించి ఒక అంచనాకు రావొచ్చు. ఈ నేపథ్యంలో ఈరోజున 12 రాశుల వారికి ఎలాంటి ఫలితాలొచ్చాయంటే…

horoscope today 12 February 2023 జ్యోతిష్యశాస్త్రం ప్రకారం ఆదివారం రోజున చంద్రుడు కన్యరాశి నుంచి తులా రాశిలోనే పగలు, రాత్రి సంచారం చేయనున్నాడు. ఈరోజంతా స్వాతి నక్షత్రం ప్రభావం ద్వాదశ రాశులపై ఎక్కువగా ఉంటుంది. ఈరోజే గంధ యోగం మధ్యాహ్నం 3:34 గంటల వరకు ఉంటుంది. ఈ సమయంలో ధనస్సు, మీనరాశుల వారికి పవిత్రమైనదిగా ఉంటుందని నమ్ముతారు. ఈ సందర్భంగా మేషం నుంచి మీన రాశుల వారిలో ఏ రాశుల వారికి ఏ మేరకు అదృష్టం రానుంది. 12 రాశుల వారు ఎలాంటి పరిహారాలు పాటించాలనే ఆసక్తికరమైన విషయాలను ఇప్పుడు తెలుసుకుందాం…

మేష రాశి ఫలితాలు (Aries Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు చాలా ప్రయోజనకరంగా ఉంటుంది. కుటుంబ సభ్యుల సహకారంతో లాభపడే పరిస్థితులు ఏర్పడతాయి. మరోవైపు ఈరోజు వాహన సంబంధిత సమస్యలను ఎదుర్కోవాల్సి రావొచ్చు. మీ ఆర్థిక పరిస్థితి బలపడుతుంది. విద్యార్థులు ఉజ్వల భవిష్యత్తు కోసం కొత్త అధికారులను పొందుతారు. ఈరోజు బిజీగా ఉన్నప్పటికీ, మీరు కుటుంబం కోసం సమయాన్ని వెచ్చిస్తారు.

ఈరోజు మీకు 82 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు పేద ప్రజలకు సహాయం చేయాలి.

Surya Gochar 2023 కుంభంలో సూర్యుడు, శని గ్రహాల కలయికతో ఏ రాశుల వారిపై ఎలాంటి ప్రభావం పడుతుందంటే…!

వృషభ రాశి వారి ఫలితాలు (Taurus Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు శుభప్రదంగా ఉంటుంది. ఈరోజు మీ పనిలో పురోగతి కోసం ప్లాన్ చేస్తారు. దీనికి మీ స్నేహితుల మద్దతు లభిస్తుంది. వ్యాపారవేత్తలు ఈరోజు ఉత్తమ లాభం పొందుతారు. మీ పాత కోరికలు ఉంటే, అవి నెరవేరే అవకాశం ఉంది. మీ ఆస్తికి, కుటుంబానికి సంబంధించిన వివాదాలు పరిష్కరించబడతాయి. మీ ఆర్థిక పరిస్థితి అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఈరోజు పెట్టుబడికి ఉత్తమంగా ఉంటుంది.

ఈరోజు మీకు 75 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు వినాయకుడికి లడ్డూలు సమర్పించాలి.

మిధున రాశి వారి ఫలితాలు (Gemini Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు ప్రయోజనకరంగా ఉంటుంది. మీరు కుటుంబంలోని చిన్న సభ్యులతో మంచి సమయాన్ని గడుపుతారు. పిల్లల వైపు నుంచి కొన్ని సమస్యలు ఎదుర్కోవచ్చు. బయటి ఆహారాన్ని తీసుకోవడం మానుకోవాలి. లేదంటే మీ ఆరోగ్యం క్షీణించొచ్చు. ఈరోజు మీ ప్రేమ జీవితం సాఫీగా సాగుతుంది. మీరు బహుమతిని కూడా పొందొచ్చు. మీ కుటుంబ ఆస్తుల కొనుగోలులో విజయం ఉంటుంది. రాజకీయాలలో పని చేసే వ్యక్తులు లాభపడతారు. మీకు ఆర్థిక ప్రయోజనాలు కలుగుతాయి.

ఈరోజు మీకు 81 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు యోగా ప్రాణాయామం సాధన చేయాలి.

కర్కాటక రాశి వారి ఫలితాలు (Cancer Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు చాలా అనుకూలంగా ఉంటుంది. మీ సామర్థ్యాన్ని కొనసాగించడానికి, మీ పని శైలిలో మార్పు అవసరమనే విషయం గుర్తుంచుకోవాలి. ఈరోజు మీరు కొన్ని శుభవార్తలను అందుకుంటారు. ఇది మీ మనసును సంతోషపరుస్తుంది. మీ తోబుట్టువుల సహాయంతో, మీ పాత సమస్యలు ఏవైనా పరిష్కారమవుతాయి. అనవసరమైన ఖర్చులు నివారించాలి. ఈరోజు పెట్టుబుడి పెట్టేందుకు సమయం అనుకూలంగా ఉంటుంది.

ఈరోజు మీకు 88 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు విష్ణువు జపమాలను 108 సార్లు జపించాలి.

సింహ రాశి వారి ఫలితాలు (Leo Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు కొంత ఇబ్బందిగా ఉంటుంది. మీ కుటుంబ సమస్యలు మరోసారి తెరపైకి రావొచ్చు. మీరు ఓపికగా ఉండాలి. అప్పుడే మీరు సమస్యలన్నింటికీ పరిష్కారం కనుగొంటారు. ఈరోజు ఆర్థిక లావాదేవీల విషయంలో జాగ్రత్తగా ఉండాలి. ఈరోజు కొత్త పనులు కూడా ప్రారంభించొచ్చు. వ్యాపారులు శుభ ఫలితాలను పొందుతారు.

ఈరోజు మీకు 71 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు పేద ప్రజలకు ఆహారం ఇవ్వాలి.

కన్య రాశి వారి ఫలితాలు (Virgo Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు మంచిగా ఉంటుంది. విదేశాలకు సంబంధించిన పనులు చేయబోతున్నట్లయితే, ఈరోజు కొన్ని శుభవార్తలు వినిపిస్తాయి. మీ ప్రేమ జీవితంలో గౌరవం పెరుగుతుంది. మీరు తెలివిగా పని చేస్తే, మీ వ్యాపారంలో లాభం ఉంటుంది. ఈరోజు మీరు వ్యాపారానికి సంబంధించి దూరం ప్రయాణించాల్సి రావొచ్చు. ఈ కారణంగా మీరు అసంపూర్తి పనులను పూర్తి చేయగలరు.

ఈరోజు మీకు 82 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు తెల్లని పట్టు వస్త్రాలను దానం చేయాలి.

Mahashivratri 2023 మహాశివరాత్రి రోజున ఈ పరిహారాలతో శని, నాగదోషాలతో పాటు ఎన్నో సమస్యల నుంచి విముక్తి పొందొచ్చు…!

తుల రాశి వారి ఫలితాలు (Libra Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు చాలా ప్రయోజనకరంగా ఉంటుంది. మీ కుటుంబంలో శాంతి, ఆనందం కొనసాగించేందుకు కొంత డబ్బు ఖర్చు చేయొచ్చు. దీనికి మీ జీవిత భాగస్వామి సహకరిస్తారు. మీరు ఈరోజు ఏదైనా కొత్త వ్యాపారాన్ని ప్రారంభించాలనుకుంటే, సమయం అనుకూలంగా ఉంటుంది. మీకు లాభదాయకమై పరిస్థితులు ఏర్పడతాయి. ఆరోగ్యం విషయంలో ఈరోజు జాగ్రత్తగా ఉండాలి.

ఈరోజు మీకు 96 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు ‘సంకష్ఠ గణేష్ స్తోత్రం’ పఠించాలి.

వృశ్చిక రాశి వారి ఫలితాలు (Scorpio Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు సానుకూల ఫలితాలొస్తాయి. ఉదయాన్నే మీరు శుభవార్తలు వింటారు. మీ పనులన్నీ సకాలంలో పూర్తి చేయాలి. మంచి ఆహారం తీసుకోవడం వల్ల మీ ఆరోగ్యం బాగుంటుంది. ఈరోజు మీ స్నేహితులు, బంధువుల కారణంగా, మీ ఇంట్లో కొన్ని గొడవలు ఉండొచ్చు. మీ కుటుంబ జీవితంలో జాగ్రత్తగా ఉండాలి. మీ ఆదాయాన్ని పెంచుకునేందుకు మీరు మరింత కష్టపడాల్సి ఉంటుంది.

ఈరోజు మీకు 79 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు ఉదయాన్నే సూర్యభగవానుడికి రాగి పాత్రలో నీరు సమర్పించాలి.

ధనస్సు రాశి వారి ఫలితాలు (Sagittarius Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు పూర్తి సానుకూలత ఉంటుంది. ఉద్యోగులు కార్యాలయంలో కొత్త శక్తిని పొందుతారు. మరోవైపు ఒకదాని తర్వాత మరొకటి కేసులు బయటపడతాయి. మీకు ఆధ్యాత్మిక కార్యక్రమాల పట్ల ఆసక్తి పెరుగుతుంది. కంటి సమస్యల వల్ల మీ ఆరోగ్యం దెబ్బతింటుంది. వివాహితులు వివాహానికి సంబంధించిన శుభవార్తలు అందుకుంటారు. మీరు రహస్య శత్రువులపై విజయం పొందుతారు. విద్యార్థులకు ఈరోజు ప్రయోజనకరంగా ఉంటుంది.

ఈరోజు మీకు 77 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు శ్రీ గణేష్ చాలీసా పఠించాలి.

మకర రాశి వారి ఫలితాలు (Capricorn Horoscope Today)

ఈ రాశి వారిలో ఈరోజు వైవాహిక జీవితంలో కొత్త ప్రారంభం ఉంటుంది. ఇది మీ సంబంధాన్ని బలపరుస్తుంది. ఈరోజు మీరు అప్పుల నుంచి విముక్తి పొందుతారు. మీ ఆర్థిక పరిస్థితి బలపడుతుంది. మీ వైవాహిక జీవితం ఆనందంగా ఉంటుంది. మీ పిల్లలు పురోగతి వైపు పయనించడం చూసి మీ మనసు సంతోషిస్తుంది. ఈరోజు ఇరుగుపొరుగు వారితో విభేదాలు రావొచ్చు. ఈరోజు క్లిష్టమైన పనులు కూడా సీనియర్ అధికారుల సహాయంతో పూర్తి చేస్తారు.

ఈరోజు మీకు 68 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు ఆవులకు బెల్లం తినిపించాలి.

కుంభ రాశి వారి ఫలితాలు (Aquarius Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు అన్ని రంగాలలో అనుకూల ఫలితాలొచ్చే అవకాశం ఉంది. ఈరోజు మీరు ఒక గొప్ప వ్యక్తిని కలుసుకోవచ్చు. మీ శ్రమకు తగిన ఫలితం లభిస్తుంది. మీ వైవాహిక జీవితంలో వివాదాలు వచ్చే అవకాశం ఉంది. మీకు ఆర్థిక పరంగా కొంత నష్టం రావొచ్చు.

ఈరోజు మీకు 98 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు హనుమాన్ చాలీసా పఠించాలి.

మీన రాశి వారి ఫలితాలు (Pisces Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు మంచిగా ఉంటుంది. మీ పిల్లలతో మీ ముఖ్యమైన పనుల గురించి చర్చిస్తారు. ఉద్యోగులు కార్యాలయంలో ముఖ్యమైన పనిలో సహోద్యోగుల సహకారం తీసుకోవచ్చు. ఈరోజున మీ ఆర్థిక పరిస్థితి జాగ్రత్తగా చూసుకోవాలి. ఎవరితోనూ డబ్బు లావాదేవీలు చేయకండి. ఈరోజు మీ జీవిత భాగస్వామితో సంబంధంలో బలం పెరుగుతుంది. వ్యాపారులకు ఈరోజు పనిభారం పెరగొచ్చు.

ఈరోజు మీకు 76 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు చీమలకు పిండి పదార్థాలను తినిపించాలి.

గమనిక :

ఇక్కడ అందించిన సమాచారం, పరిహారాలన్నీ జ్యోతిష్యశాస్త్రం, మత విశ్వాసాలపై ఆధారపడి ఉన్నాయి. ఇవి కేవలం ఊహాల ఆధారంగా ఇవ్వబడింది. దీనికి సంబంధించి ఎలాంటి శాస్త్రీయ ఆధారాలు లేవు. ఈ సమాచారాన్ని మీరు పరిగణనలోకి తీసుకునేందుకు సంబంధిత నిపుణులను సంప్రదించి పూర్తి వివరాలను తెలుసుకోగలరు.

Read

Latest Astrology News

and

Telugu News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *