ఈ టర్బో ఛార్జింగ్ సాంకేతిక కంపెనీలు ఆవిష్కరణ చేస్తూ, వేగంగా ముందుకు వెళ్తున్నాయి.

వృద్ధిదాయక అకాశాలు మరియు పోర్ట్‌ఫోలియోలలో వైవిధ్యతను అందించే అధిక వృద్ధి టెక్ స్టాక్‌లు. అధిక వృద్ధి టెక్ స్టాక్‌లు అనేవి దూకుడుగా వృద్ధి చెందుతాయి, దీర్ఘకాల విరమణ పరిమితులు కలిగి ఉంటాయి, రిస్క్ తీసుకోవడం పట్ల ఆసక్తి ఉన్న వారు అత్యంత ప్రధానంగా దృష్టి సారించదగినవి.

ఈ జాబితా గత సంవత్సరంలో 10.47% పనితీరును ప్రదర్శించింది. పోల్చి చూస్తే, అదే కాలంలో S&P BSE Sensex Index 2.98% ఉంది. అస్థిరత యొక్క కొలమానమైన ఈ జాబితా యొక్క బీటా ఒక మాదిరిగా తక్కువ వద్ద 0.98 ఉంది. జాబితా బీటా ఈ జాబితాలోని సెక్యూరిటీల సమానమైన సగటు బీటాను ఉపయోగించి లెక్కించబడుతుంది.

ఈక్వల్-వెయిట్ మెథడాలజీని ఉపయోగించి జాబితా పనితీరు లెక్కించబడుతుంది. వెబ్‌ను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు టాపిక్ సంభావ్య సంబంధిత సెక్యూరిటీలను పైకి తేవటానికి మా అల్గారిథమ్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఈ జాబితా జనరేట్ చేయబడుతుంది. ఈ జాబితా విద్యాపరంగా ఉద్దేశించబడింది మరియు వాచ్ లిస్ట్‌కు తగిన సెక్యూరిటీలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది పెట్టుబడి లేదా ట్రేడింగ్ ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించినది కాదు. ఏదైనా పెట్టుబడి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి ప్రాతిపదికగా అందించిన డేటా మరియు సమాచారాన్ని ఉపయోగించాలని Microsoft సిఫారసు చేయదు.

!ayqwhw:0.99,ahdhk2:0.99,ahaah7:0.99,ahi6vh:0.99,ahj5ww:0.99,ah8l27:0.99,ahgezr:0.99,ahhkkr:0.99,b11su2:0.99,c66mkr:0.99;సాంకేతిక వృద్ధి;finance list details page;a99036dbe3c2

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *