‘భోళాశంకర్’ సెట్‌లో దర్శకేంద్రుడు.. అసలు కారణం అదా..!

మెగాస్టార్ చిరంజీవి (Chiranjeevi) హీరోగా రూపొందుతోన్న తాజా చిత్రం ‘భోళాశంకర్’ (Bhola Shankar). చాలా సంవత్సరాల విరామం తరవాత మెహర్ రమేష్ దర్శకత్వం వహిస్తోన్న సినిమా ఇది. తమిళ చిత్రం ‘వేదాళం’కు (అజిత్ హీరోగా 2015లో విడుదలైంది) ఇది రీమేక్. చిరంజీవి సరసన మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా హీరోయిన్‌గా నటిస్తున్నారు. మెగాస్టార్ చెల్లెలిగా కీర్తి సురేష్ కనిపించనున్నారు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా షూటింగ్ హైదరాబాద్‌లో జరుగుతోంది. కోల్‌కతా నగరంలో చిత్రీకరిస్తున్నట్టుగా హైదరాబాద్‌లో వేసిన సెట్‌లో పాటను షూట్ చేస్తున్నారు. చిరంజీవి, కీర్తి సురేష్, మరికొందరు నటీనటులు, 200 మంది డాన్సర్లు ఈ పాట చిత్రీకరణలో పాల్గొంటున్నారు. ఈ పాటకు శేఖర్ మాస్టర్ కొరియోగ్రఫీ అందిస్తున్నారు. మణిశర్మ కుమారుడు మహతి స్వర సాగర్ ఈ సినిమాకు సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు.

ఇదిలా ఉంటే, దిగ్గజ దర్శకుడు కె.రాఘవేంద్రరావు ‘భోళాశంకర్’ సినిమా సెట్‌ను శనివారం సందర్శించారు. చిరంజీవి సహా చిత్ర బృందంతో కాసేపు సరదాగా గడిపారు. చిరంజీవి బ్లాక్‌బస్టర్ మూవీ ‘చూడాలని వుంది’లోని సూపర్‌హిట్ పాట ‘రామ్మా చిలకమ్మ’ను చిత్రీకరించినప్పుడు కోల్‌కతా సెట్‌ను సందర్శించిన జ్ఞాపకాలను దర్శకేంద్రుడు గుర్తు చేసుకున్నారు. కోల్‌కతా బ్యాక్‌డ్రాప్‌లో తెరకెక్కుతున్న ‘భోళాశంకర్’ చాలా పెద్ద బ్లాక్‌బస్టర్ అవుతుందని చిత్ర బృందానికి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

మెగాస్టార్‌తో ‘జగదేకవీరుడు అతిలోకసుందరి’, ‘రౌడీ అల్లుడు’, ‘ఘరానా మొగుడు’ తదితర విజయవంతమైన సినిమాలను రూపొందించిన రాఘవేంద్రరావు.. ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ సినిమా సూపర్ హిట్ కావడంపై చిరంజీవిని అభినందించడానికి ‘భోళాశంకర్’ సెట్‌కి వెళ్లారు. ఈ సందర్భంగా రాఘవేంద్రరావు మాట్లాడుతూ.. ‘ప్రస్తుతం చిత్రీకరిస్తున్న పాట రామ్మా చిలకమ్మ మాదిరిగా చార్ట్‌బస్టర్ అవుతుంది. భోళా శంకర్ సినిమా చూడాలని వుంది లాంటి బ్లాక్ బస్టర్ అవుతుంది’ అని అన్నారు. ఇక ‘భోళా శంకర్’ కోర్ టీమ్‌తో కలిసి కె.రాఘవేంద్రరావు దిగిన ఫోటోను నిర్మాణ సంస్థ విడుదల చేసింది. చిరంజీవి, కీర్తి సురేష్ సంప్రదాయ దుస్తుల్లో కనిపిస్తున్నారు.

ఈ చిత్రాన్ని క్రియేటివ్ కమర్షియల్స్‌ సంస్థతో కలిసి ఏకే ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌పై అనిల్ సుంకర నిర్మిస్తున్నారు. డడ్లీ సినిమాటోగ్రాఫర్‌గా పని చేస్తున్నారు. సత్యానంద్ కథా పర్యవేక్షణ చేస్తున్న ఈ చిత్రానికి తిరుపతి మామిడాల డైలాగ్స్ రాశారు. మార్తాండ్ కె వెంకటేష్ ఎడిటర్. ఎఎస్ ప్రకాష్ ప్రొడక్షన్ డిజైనర్. కిషోర్ గరికిపాటి ఎగ్జిక్యూటివ్ నిర్మాత. రఘుబాబు, రావు రమేష్, మురళీ శర్మ, రవిశంకర్, వెన్నెల కిషోర్, తులసి, ప్రగతి, శ్రీముఖి, బిత్తిరి సత్తి, సత్య, గెటప్ శ్రీను, రష్మీ గౌతమ్, ఉత్తేజ్, ప్రభాస్ శీను, సురేఖ వాణి ఇతర ముఖ్య పాత్రలు పోషిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *