క‌మ్మోళ్ల‌నే ప‌నోళ్లుగా పెట్టుకో.. వాళ్ల‌తోనే ప‌డుకో.. కుల పిచ్చిపై జ‌గ‌ప‌తి బాబు ఫైర్‌

టాలీవుడ్‌లో ఇటు హీరోగా, అటు విల‌న్‌గా.. కీల‌క పాత్ర‌ల్లో క్యారెక్ట‌ర్ ఆర్టిస్ట్‌గా మెప్పించిన న‌టుడు జ‌గ‌ప‌తి బాబు. త‌న కెరీర్ గురించి, జీవితంలో అటు పోట్లు, హీరోయిన్స్ గురించి ఓపెన్‌గానే ఆయ‌న కామెంట్స్ చేస్తుంటారు. అయితే ఏదీ ఎక్క‌డా లైన్ దాట‌కుండా ఆలోచింప చేసేదిగా ఉంటుంది. ఇక కులం గురించి ఆయ‌న ద‌గ్గ‌ర ప్ర‌స్తావిస్తే మ‌రో రేంజ్‌లో ఫైర్ అవుతుంటారు. త‌న కుమార్తె పెళ్లి విష‌యంలో కుల ప్ర‌స్తావ‌న చేసిన వ్య‌క్తిని మాట‌ల‌తో తాట తీసేశారు ఈ విల‌క్ష‌ణ న‌టుడు. జ‌గ‌ప‌తి బాబు పెద్ద కుమార్తె శ్వేత జాతీయుడిని ప్రేమించి పెళ్లి చేసుకున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఇదే కుల ప్ర‌స్థావ‌న గురించి జ‌గ‌ప‌తి బాబు రీసెంట్ ఇంట‌ర్వ్యూలోనూ ఓపెన్‌గా మాట్లాడారు. క్యాస్టిజంను త‌ప్పు ప‌ట్టారు. ఆయ‌నేమ‌న్నార‌నే వివ‌రాల్లోకి వెళితే..

జగపతి బాబు మాట్లాడుతూ ‘‘వాళ్లు వేస్ట్ ఫెలోస్‌. మా అమ్మాయి పెళ్లి వ‌ల్ల మా కుటుంబంలో ఇష్యూస్ రాలేదు. బ‌య‌ట‌వాడు ఎవ‌డో ఏదో అన్నాడు. అస‌లు ఏంటి క‌మ్మ‌. అత‌ను క‌మ్మ‌వాడు అయితే ఏంటి? క్యాస్ట్ ఒక‌టే అయితే అంతా వాడి ఇష్ట‌మేనా? నిర్ణ‌యించ‌టానికి త‌నకు అధికారం ఎక్క‌డుంది. మేం హ్య‌పీగానే ఉన్నాం. ఇంకెవ‌డో మ‌న క‌మ్మ క‌మ్యూనిటీ ప‌డిపోతుందంటే అది వాడి మూర్ఖ‌త్వం. వాళ్ల‌కిచ్చి పెళ్లి చేస్తాడా? వీళ్ల‌కిచ్చి పెళ్లి చేస్తాడా? అని అన్నాడు. అలా అన‌డానికి వాడెవ‌డు. నిర్ణ‌యం నేను తీసుకోలేదు. మా అమ్మాయి తీసుకుంది. ఆమె నిర్ణ‌యాన్ని గౌర‌విస్తాం. సంబంధం లేనోడు ఎవ‌డైతే ఏంటి? ఇదేం న్యాయం. అలాగ‌ని నేనేం క‌మ్మ కులానికి వ్యతిరేకం కాదు. అయితే ఆ క్యాస్ట్‌ను ఎలా ఉప‌యోగించుకుంటున్నార‌నే దానికి నేను వ్య‌తిరేకం. నీకు అంత పిచ్చి ఉన్న‌ప్పుడు నీ ప‌నివాళ్ల‌ని కూడా క‌మ్మ‌వాళ్ల‌నే పెట్టుకో. క‌మ్మ వాళ్ల‌తోనే ప‌డుకో. ఎవ‌డైనా అమ్మాయి ద‌గ్గ‌రకి వెళ్లిన‌ప్పుడు నువ్వు క‌మ్మ, కాపు అని అడుగుతున్నాడా? లేదుగా.. ప‌ని వాళ్ల‌ను క‌మ్మోళ్ల‌నే పెట్టుకుంటున్నారా? లేదుగా. అక్క‌డ మాత్రం అవ‌స‌రం. ఎవ‌రైనా ఒకే. అక్క డప‌ని జ‌రిగితే చాలు. మ‌ళ్లీ క‌మ్మ క‌మ్మ అని కొట్టుకుంటుంటారు. ఏంటిది?

ఇక్క‌డ కులం లేదు.. పిచ్చి మాత్ర‌మే ఉంది. కుల‌మిక్క‌డ పాయింట్ కాదు. నేను విజ‌య‌వాడ‌లో పుట్టాను. విజ‌య‌వాడ‌ను ఏమైనా అంటే ఫీల్ అవుతాం. నిజానికి నేను అక్క‌డ పుట్టానంతే. నాకు, విజ‌య‌వాడుకు సంబంధ‌మే లేదు. నాదెలా అవుతుంద‌ది. త‌ర్వాత చెన్నై, వైజాగ్‌లో పెరిగాను. అలాగ‌ని చెన్నై, వైజాగ్‌లు నావా!. ఇప్పుడు హైద‌రాబాద్‌లో ఉంటున్నాను. ఫైన‌ల్‌గా చూసుకుంటే ఏదీ నాది కాదు. నేను నాకు ఇచ్చుకునే ఇంపార్టెన్సే త‌ప్ప మ‌రోటి క‌న‌ప‌డ‌దు. క‌మ్మ కులంలో పుట్టాను కాబ‌ట్టి దానికి ఇంపార్టెన్స్ ఇచ్చుకుంటారు. మ‌నం మంచి.. అవ‌త‌ల‌వాడు మంచోడు కాదు. వాళ్లు చిన్న క్యాస్ట్ .. చెత్త క్యాస్ట్ అంటుంటారు. ఏంటిది? అవ‌న్నీ పిచ్చి మాట‌లు’’ అన్నారు.

Read latest

Tollywood updates and

Telugu News

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *