బిగ్ డేటా ప్రపంచంలో పరిగణనలోకి తీసుకోవాల్సిన టాప్ కంపెనీలు.

బిగ్ డేటా ఎనలిటిక్స్ అందించే పోటీతత్వ ప్రయోజనంపై పెరుగుతున్న ఆసక్తి ఆధారంగా బిగ్ డేటా మార్కెట్ నాటకీయ వృద్ధిని ఆస్వాదిస్తోంది. బిగ్ డేటా సాఫ్ట్ వేర్ ఇప్పటికీ పదునైన ఎదుగుదల మోడ్ లో ఉంది, తదుపరి తరం కృత్రిమ మేధస్సుతో పాటు ప్రెడిక్టివ్ ఎనలిటిక్స్ టూల్స్ మరియు డేటా మైనింగ్ టూల్స్ లో పెద్ద పురోగతితో. బిగ్ డేటా ప్రపంచంలో పరిగణించాల్సిన టాప్ బిగ్ డేటా కంపెనీలు ఇక్కడ ఉన్నాయి. ఈ జాబితా యొక్క పనితీరు సమానంగా వెయిటెడ్ పద్ధతిలో లెక్కించబడుతుంది.

ఈ జాబితా గత సంవత్సరంలో -10.64% పనితీరును ప్రదర్శించింది. పోల్చి చూస్తే, అదే కాలంలో S&P BSE Sensex Index 8.20% ఉంది. అస్థిరత యొక్క కొలమానమైన ఈ జాబితా యొక్క బీటా తటస్థం వద్ద 1.01 ఉంది. జాబితా బీటా ఈ జాబితాలోని సెక్యూరిటీల సమానమైన సగటు బీటాను ఉపయోగించి లెక్కించబడుతుంది.

ఈక్వల్-వెయిట్ మెథడాలజీని ఉపయోగించి జాబితా పనితీరు లెక్కించబడుతుంది. వెబ్‌ను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు టాపిక్ సంభావ్య సంబంధిత సెక్యూరిటీలను పైకి తేవటానికి మా అల్గారిథమ్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఈ జాబితా జనరేట్ చేయబడుతుంది. ఈ జాబితా విద్యాపరంగా ఉద్దేశించబడింది మరియు వాచ్ లిస్ట్‌కు తగిన సెక్యూరిటీలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది పెట్టుబడి లేదా ట్రేడింగ్ ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించినది కాదు. ఏదైనా పెట్టుబడి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి ప్రాతిపదికగా అందించిన డేటా మరియు సమాచారాన్ని ఉపయోగించాలని Microsoft సిఫారసు చేయదు.

!a1o3nm:0.99,a1qc1h:0.99,a1u3p2:0.99,a1v6nm:0.99,a1xf1h:0.99,a1xzim:0.99,a1yfur:0.99,a1zbec:0.99,a22hh7:0.99,a23eec:0.99;Pipeline;finance list details page;4b999cf09510

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *