బిగ్ బాస్ 7.. అందరూ పెళ్లైన జంటలా? ఫేక్ వార్తలపై క్లారిటీ

బిగ్ బాస్ సీజన్ 6 అట్టర్ ఫ్లాప్ తరువాత.. సీజన్ 7 వస్తుందన్నా కూడా ప్రేక్షకులకు ఇంట్రస్ట్ లేకుండా పోయింది. అసలు బిగ్ బాస్ షో అంటేనే విరక్తి పుట్టేలా చేశారు సీజన్ 6 కంటెస్టెంట్లు. మొత్తానికి బిగ్ బాస్ తెలుగు హిస్టరీలో ది వరస్ట్ సీజన్‌గా సీజన్ 6 మిగిలిపోవడంతో.. ఆ ఎఫెక్ట్ మొత్తం సీజన్ 7పై పడింది.

నిజానికి బిగ్ బాస్ సీజన్ 5 తరువాత బిగ్ బాస్ ఓటీటీ స్టార్ట్ చేశారు. కరోనా భయంలో కూడా ఓటీటీని ఆదరించారు ప్రేక్షకులు. కానీ సీజన్ 6 తరువాత ఓటీటీ జాడ లేకుండా పోయింది. దీంతో సీజన్ 7 ఉంటుందా? ఉండదా? అన్న సందేహాల నేపథ్యంలో సెప్టెంబర్ మొదటి వారంలో సీజన్ 7 ప్రారంభం అయ్యే అవకాశాలు ఉన్నాయి. నిజానికి సెప్టెంబర్ అంటే బిగ్ బాస్‌కి సెంటిమెంట్ కూడా. సెప్టెంబర్ నెలలో స్టార్ట్ అయిన ప్రతి సీజన్ సక్సెస్ అయ్యింది. ఒక్క సీజన్ 6 మినహా.

బిగ్ బాస్ సీజన్ 6 సెప్టెంబర్ 4 , బిగ్ బాస్ సీజన్ 5 సెప్టెంబర్ 5, సీజన్ 4 సెప్టెంబర్ 21, సీజన్ 3 జూలై 21, సీజన్ 2 జూన్ 10, సీజన్ 1 జూలై 16న ప్రారంభమయ్యాయి. అయితే మొత్తం ఆరు సీజన్లలో మూడు సీజన్లు సెప్టెంబర్‌లోనే స్టార్ట్ అయ్యాయి. ఆ లెక్కన చూస్తే.. ఏడో సీజన్ కూడా సెప్టెంబర్‌లో ప్రారంభ అయ్యే అవకాశాలు కనిపిస్తున్నాయి.

ఇదిలా ఉంటే.. ముందుదానికి మొగుడు లేడు అంటే కడదానికి కళ్యాణం అన్నట్టుగా.. అసలు ఉంటుందో ఊడుతుందో తెలియని.. బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 రకరకాల రూమర్లు ప్రచారంలోకి వచ్చాయి. బిగ్ బాస్‌కి రివ్యూలు చెప్పే ఒకామె.. తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో బిగ్ బాస్ అప్డేట్ అంటూ ఈసారి బిగ బాస్ కంటెస్టెంట్స్‌గా అందర్నీ జంటల్నే పిలుస్తున్నారు అని పోస్ట్ పెట్టారు.

దీంతో.. ఆ పోస్ట్ వార్తలుగా సర్క్యూలేట్ అయిపోయింది. అంతేకాదు.. ఆమె నాలుగు చుక్కలు పెడితే మనోళ్లు ముగ్గు చేసేశారు. చేస్తే చేశారు.. ఆ ముగ్గులోకి సింగర్ నోయల్ (Singer Noel).. ఆతని మాజీ భార్య ఎస్తేర్ (Ester Noronha)‌ని లాక్కొచ్చారు. పెళ్లై గొడవలతో విడిపోయిన ఈ ఇద్దర్నీ బిగ్ బాస్‌లోకి తీసుకుని వచ్చి.. అక్కడ రచ్చ బండ కార్యక్రమం ఏర్పాటు చేస్తున్నట్టు వార్తలు అల్లేశారు.

అయితే ఎస్తేర్ వస్తే రావొచ్చేమో కానీ.. నోయల్ బిగ్ బాస్‌లోకి వచ్చే ఛాన్స్ అయితే లేదు. ఓటీటీ వరకూ అయితే మాజీ కంటెస్టెంట్స్‌కి ఛాన్స్ ఇచ్చారు కానీ.. రెగ్యులర్ బిగ్ బాస్‌లో ఒకసారి కంటెస్టెంట్‌గా వచ్చిన వాళ్లకి రెండోసారి ఛాన్స్ ఉండదు. వేరే లాంగ్వేజ్‌లో కంటెస్టెంట్‌గా అది కూడా ఓటీటీ వరకూ ఛాన్స్ ఉంది కానీ.. రెగ్యులర్ షోలో చేయడానికి లేదు. బిందు మాధవి.. తమిళ బిగ్ బాస్ షో కంటెస్టెంట్.. తెలుగులో రెగ్యులర్ బిగ్ బాస్‌లో కంటెస్టెంట్‌గా అవకాశం లేకపోడంతో.. ఆమె ఓటీటీ కంటెస్టెంట్‌గా వచ్చింది. ఇప్పుడు సీజన్ 7లో ఒక జంటను తీసుకుని రావడమే పెద్ద పెంట అవుతుంది. అలాంటిది మొత్తం అందరూ జంటలే అంటే అది ఫేక్ ప్రచారం తప్పితే వాస్తవం లేదు. పైగా అందులోకి నోయల్-ఎస్తేర్ వచ్చే ఛాన్సే లేదు. ఎందుకంటే.. నోయల్ ఆల్రెడీ సీజన్ 4 కంటెస్టెంట్.. ఒకసారి బిగ్ బాస్ కంటెస్టెంట్ అయిన వ్యక్తి రెండోసారి బిగ్ బాస్‌లోకి వచ్చే అవకాశం అయితే ఇప్పటి వరకూ లేదు. అయితే బిగ్ బాస్‌ని రచ్చబండగా మార్చి రచ్చ రచ్చ చేయాలంటే మాత్రం ఇలాంటి సాహసోపేతమైన నిర్ణయం తీసుకోవచ్చు. ఒక జంటతోనే తలభారం అనుకుంటే.. అందరూ జంటలే అంటే బిగ్ బాస్ సెట్ వేసిన స్టుడియో బయట.. ఓ నాలుగైదు అంబులెన్స్‌లు పెట్టాల్సిందేమరి.

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *