మార్కెట్ క్షీణిస్తున్నప్పుడు కొన్ని రకాల పెట్టుబడులు మెరుగ్గా పనిచేస్తాయి. బేర్ మార్కెట్లో వృద్ధి చెందగల స్టాక్స్ మరియు ETF లను కనుగొనండి.

మార్కెట్ క్షీణతలో ఉన్నప్పుడు మెరుగైన పనితీరు కనబరిచే కొన్ని రకాల స్టాక్స్, బాండ్లు, మ్యూచువల్ ఫండ్స్ ఉన్నాయి. అనుభవజ్ఞులైన పెట్టుబడిదారులు రోజువారీ జీవితానికి అవసరమైన ఉత్పత్తులను తయారు చేసే కంపెనీల స్టాక్స్ పై దృష్టి సారించడం ద్వారా బేర్ మార్కెట్ లను మనుగడ సాగించడానికి మొగ్గు చూపుతారు. కొంతకాలంగా మార్కెట్ ధరలు పెరుగుతున్నప్పుడు బేర్ మార్కెట్లు తమను తాము ప్రదర్శిస్తాయి; పెట్టుబడిదారులు అహేతుకంగా ఉత్సాహభరితంగా ఉన్నట్లు భావిస్తున్నారు. ౨౦౨౨ లో మార్కెట్లు తిరోగమనాన్ని చూశాయి. ఈ జాబితాల్లోని స్టాక్ లు మరియు ETFలు బేర్ మార్కెట్ పరిస్థితిలో టాప్ ఇన్వెస్ట్ మెంట్ ల్లో ఒకటిగా పరిగణించబడతాయి. ఈ జాబితా యొక్క పనితీరు సమానంగా వెయిటెడ్ పద్ధతిలో లెక్కించబడుతుంది.

ఈ జాబితా గత సంవత్సరంలో -8.59% పనితీరును ప్రదర్శించింది. పోల్చి చూస్తే, అదే కాలంలో S&P BSE Sensex Index 8.12% ఉంది. అస్థిరత యొక్క కొలమానమైన ఈ జాబితా యొక్క బీటా ఒక మాదిరిగా ఎక్కువ వద్ద 1.07 ఉంది. జాబితా బీటా ఈ జాబితాలోని సెక్యూరిటీల సమానమైన సగటు బీటాను ఉపయోగించి లెక్కించబడుతుంది. ఈ జాబితాలో ఇవి ఉన్నాయి సాంకేతికతస్టాక్స్ యొక్క 44.44 % వినియోగదారు నాన్-సైక్లికల్‌లుస్టాక్స్ యొక్క 33.33 % పారిశ్రామిక సంస్థలుస్టాక్స్ యొక్క 11.11 % వినియోగదారు సైక్లికల్‌లుస్టాక్స్ యొక్క 11.11 %.

ఈక్వల్-వెయిట్ మెథడాలజీని ఉపయోగించి జాబితా పనితీరు లెక్కించబడుతుంది. వెబ్‌ను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు టాపిక్ సంభావ్య సంబంధిత సెక్యూరిటీలను పైకి తేవటానికి మా అల్గారిథమ్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఈ జాబితా జనరేట్ చేయబడుతుంది. ఈ జాబితా విద్యాపరంగా ఉద్దేశించబడింది మరియు వాచ్ లిస్ట్‌కు తగిన సెక్యూరిటీలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది పెట్టుబడి లేదా ట్రేడింగ్ ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించినది కాదు. ఏదైనా పెట్టుబడి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి ప్రాతిపదికగా అందించిన డేటా మరియు సమాచారాన్ని ఉపయోగించాలని Microsoft సిఫారసు చేయదు.

S&P 500 Index

గత నెలలో S&P 500 Index. +3.46% మరియు గత సంవత్సరంలో -6.37%, గత నెలలో +2.25% కన్నా S&P BSE Sensex Index మరియు గత సంవత్సరం -14.49%కంటే మెరుగైన పనితీరును ప్రదర్శించింది.

!a33k6h:0.99,a1mou2:0.99,a1yv52:0.99,a1o4ec:0.99,a1ndww:0.99,a25ya2:0.99,a1q6k2:0.99,a1otrw:0.99,a25obh:0.99,a1xfoc:0.99;Pipeline;finance list details page;0c52985887ee

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *