ఇప్పుడు కొనుగోలు చేయడానికి అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన టెలిమెడిసిన్ స్టాక్స్.

నాణ్యమైన, చౌకైన ఆరోగ్య సేవలకు రోగులకు ప్రాప్యతను మెరుగుపరచడం ద్వారా సార్వత్రిక ఆరోగ్య కవరేజీని సాధించడానికి టెలిహెల్త్ దోహదపడుతుంది. మారుమూల ప్రాంతాలు, నిస్సహాయ సమూహాలు మరియు వృద్ధాప్య జనాభాలో ఉన్నవారికి ఇది ప్రత్యేకంగా విలువైనది. మేము పెట్టుబడి పెట్టడానికి ఉత్తమ టెలిమెడిసిన్ స్టాక్స్ జాబితాను సేకరించాము. ఈ జాబితా యొక్క పనితీరు సమానంగా వెయిటెడ్ పద్ధతిలో లెక్కించబడుతుంది.

ఈ జాబితా గత సంవత్సరంలో -10.33% పనితీరును ప్రదర్శించింది. పోల్చి చూస్తే, అదే కాలంలో S&P BSE Sensex Index 5.39% ఉంది. అస్థిరత యొక్క కొలమానమైన ఈ జాబితా యొక్క బీటా ఒక మాదిరిగా ఎక్కువ వద్ద 1.30 ఉంది. జాబితా బీటా ఈ జాబితాలోని సెక్యూరిటీల సమానమైన సగటు బీటాను ఉపయోగించి లెక్కించబడుతుంది. ఈ జాబితాలో ఇవి ఉన్నాయి ఆరోగ్య సంరక్షణస్టాక్స్ యొక్క 60.00 % సాంకేతికతస్టాక్స్ యొక్క 40.00 %.

ఈక్వల్-వెయిట్ మెథడాలజీని ఉపయోగించి జాబితా పనితీరు లెక్కించబడుతుంది. వెబ్‌ను స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు టాపిక్ సంభావ్య సంబంధిత సెక్యూరిటీలను పైకి తేవటానికి మా అల్గారిథమ్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఈ జాబితా జనరేట్ చేయబడుతుంది. ఈ జాబితా విద్యాపరంగా ఉద్దేశించబడింది మరియు వాచ్ లిస్ట్‌కు తగిన సెక్యూరిటీలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది పెట్టుబడి లేదా ట్రేడింగ్ ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించినది కాదు. ఏదైనా పెట్టుబడి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి ప్రాతిపదికగా అందించిన డేటా మరియు సమాచారాన్ని ఉపయోగించాలని Microsoft సిఫారసు చేయదు.

!a1ndww:0.99,a1mnrw:0.99,a242z2:0.99,bpobu2:0.99,c2i1lh:0.99,bpl9tc:0.99,bn8xim:0.99,a213c7:0.99,a1vrvh:0.99,a1xg3m:0.99;Pipeline;finance list details page;ab0b3c3326b4

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *