బాలయ్య నాకిచ్చిన మాట తప్పారు.. రోజాతో కలిసి పనిచేస్తా: నటి దివ్యవాణి

‘టీడీపీలో నుంచి నెట్టేస్తే బయటకు వచ్చానో.. నా అంతట నేనే వచ్చానో.. మొత్తానికి అయితే ఆ పార్టీ నుంచి బయటకు వచ్చేశాను’ అని అన్నారు సీనియర్ నటి, టీడీపీ మాజీ స్పోక్ పర్సన్ దివ్యవాణి. టీడీపీ నుంచి ఇలా బయటకు వచ్చిన వాళ్లలో నేనే కాదు నాలా చాలామంది నటీ నటులు ఉన్నారు. రోజా, శారద, జయప్రద, జయసుధ, కవిత.. వీళ్లంతా పార్టీల నుంచి బయటకు వచ్చినవాళ్లే అని అన్నారు. అయితే మంత్రి రోజా రియల్ పొలిటీషియన్ అని కొనియాడారు దివ్యవాణి. టీడీపీలో ఉన్నప్పుడు ఆమె చాలా కష్టపడ్డారని.. చివరికి ఆ పార్టీ నుంచి బయటకు వచ్చి.. మంత్రి అయ్యారని.. అనుకున్నది సాధించి.. సినిమా వాళ్లు రాజకీయాల్లోనూ రాణించగలరని రోజా మరోసారి నిరూపించారన్నారు దివ్యవాణి.

బాలయ్య మాట తప్పారు.. ఆరోజు జరిగింది ఇదే..

తాజా ఇంటర్వ్యూలో దివ్యవాణి మాట్లాడుతూ.. ‘నేను టీడీపీ పార్టీపై చేసిన కామెంట్స్‌కి ఇప్పటికీ కట్టుబడే ఉన్నాను. అక్కడ జరిగిందే నేను చెప్పాను. పార్టీ నుంచి బయటకు వచ్చేప్పుడు అక్కడ జరుగుతున్న అన్యాయాలను బాలయ్య గారి దృష్టికి తీసుకుని వెళ్లాను. ఆయన ఇంటికి వెళ్లి కలిసి పరిస్థితిని వివరించాను. ఆయన కూడా సానుకూలంగా స్పందించారు. అక్కడ అలా జరుగుతుందని నాకు కూడా తెలుసు.. తప్పకుండా పరిష్కరిద్దాం అని అన్నారు. ఆ తరువాత ఫోన్‌లు చేసినా మెసేజ్‌లు పెట్టినా రెస్పాన్స్ లేదు. పరిష్కరిస్తాం అని మాట ఇచ్చారు.. ఆ మాట తప్పారు.

రోజాతో కలిసి పనిచేస్తా..

టీడీపీ పార్టీలో ఉన్నప్పుడు రోజా వ్యాఖ్యలకు కౌంటర్ ఇచ్చాను తప్పితే ఆమెతో నాకు గొడవలేం లేవు. ఫ్యూచర్‌లో కలిసి పనిచేసే అవకాశం వస్తే తప్పకుండా కలిసి పనిచేస్తాను. క్యాస్ట్ ఫీలింగ్ అనేది సినిమా ఇండస్ట్రీలోనే కాదు.. రాజకీయాల్లోనూ ఉంది. నాది మానవ కులం. ఇదే నా జీవితం. కులానికి ప్రాధాన్యత ఇవ్వను’ అని అన్నారు దివ్యవాణి. అయితే త్వరలో ఏ పార్టీలో చేరుతాననే దానిపై క్లారిటీ ఇస్తానని.. మళ్లీ రాజకీయ ప్రయాణం మొదలుపెడతానని అన్నారు దివ్యవాణి. ఇదిలా ఉంటే.. టీడీపీలో ఉన్నప్పుడు రోజాకి కౌంటర్ ఇవ్వాలంటే దివ్యవాణినే పంపేవారు. దీంతో దివ్యవాణి వర్సెస్ రోజాల మధ్య వైరం నడిచింది. ఇప్పుడు దివ్యవాణి జస్ట్ కౌంటర్స్ మాత్రమే అని కొట్టిపారేస్తున్నా.. మరి రోజా నుంచి రియాక్షన్ ఎలా ఉంటుందో చూడాలి మరి.

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *