Horoscope Today Feb 17th కుంభంలో సూర్యుడు, శని కలయిక వల్ల ఈ 7 రాశులకు ధన లాభం…!

horoscope today 17 February 2023 జ్యోతిష్యశాస్త్రం ప్రకారం, రాశి ఫలాల గురించి తెలుసుకోవడం వల్ల భవిష్యత్తు గురించి ఒక అంచనాకు రావొచ్చు. ఈ నేపథ్యంలో ఈరోజున 12 రాశుల వారికి ఎలాంటి ఫలితాలొచ్చాయంటే…

horoscope today 17 February 2023 జ్యోతిష్యశాస్త్రం ప్రకారం శుక్రవారం రోజున చంద్రుడు ధనస్సు రాశి నుంచి మకరరాశిలోకి ప్రవేశించనున్నాడు. మరోవైపు కుంభరాశిలో సూర్యుడు, శని కలయిక జరగనుంది. ఈరోజు ద్వాదశ రాశులపై పూర్వషాఢ నక్షత్ర ప్రభావం ఉంటుంది. ఈ కారణంగా మిధున రాశి వారికి జీవిత భాగస్వామి మంచి సలహాలు వచ్చే అవకాశం ఉంది. దీంతో పాటు కన్య రాశి వారికి విదేశాల నుంచి కొన్ని శుభవార్తలు వినిపిస్తాయి. కుంభరాశి వారు బంధువు సహాయంతో పనులన్నీ పూర్తి చేస్తారు. ఈ సందర్భంగా మేష రాశి నుంచి మీన రాశుల వారికి ఏ మేరకు అదృష్టం రానుంది.. 12 రాశుల వారు ఎలాంటి పరిహారాలు పాటించాలనే ఆసక్తికరమైన విషయాలను ఇప్పుడు తెలుసుకుందాం…

మేష రాశి ఫలితాలు (Aries Horoscope Today)

ఈ రాశి వారిలో ఉద్యోగులకు కార్యాలయంలో పరిస్థితులు అనుకూలంగా ఉంటాయి. ఈ కారణంగా మీ తోటి ఉద్యోగుల మానసిక స్థితి చెడిపోవచ్చు. మీరు మంచి ప్రవర్తనతో చెడు వాతావరణాన్ని మంచిగా మార్చుకోగలరు. విద్యార్థులకు ఈరోజు విద్యారంగంలో కొత్త అవకాశాలొస్తాయి. మీ తోబుట్టువులు కూడా ఈరోజు మీకు పూర్తి మద్దతు ఇస్తారు. ఈ కారణంగా మీకు లాభదాయకమైన పరిస్థితులు ఏర్పడుతున్నాయి. మీరు మీ తండ్రి నుంచి పూర్తి మద్దతు పొందుతారు. పనికి సంబంధించి విహారయాత్రకు వెళ్లొచ్చు.

ఈరోజు మీకు 72 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు శివలింగానికి పాలు సమర్పించాలి.

Zodiac Signs ఈ ఆరు రాశుల వారు బ్రేకప్ బాధ నుంచి అస్సలు బయటపడలేరు…!

వృషభ రాశి వారి ఫలితాలు (Taurus Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు తల్లిదండ్రుల ప్రత్యేక మద్దతు లభిస్తుంది. మీ కుటుంబ జీవితంలో ఆస్తిని పొందే బలమైన అవకాశాలున్నాయి. ఉద్యోగులకు కార్యాలయంలో పనులన్నీ పూర్తవుతాయి. ఆరోగ్యం విషయంలో జాగ్రత్తగా ఉండాలి. విద్యార్థులు తమ నైపుణ్యాన్ని పెంచుకుంటారు. ఈరోజు మీరు కొన్ని శుభకార్యక్రమాల్లో పాల్గొంటారు. సమాజంలో మీకు గౌరవం పెరుగుతుంది.

ఈరోజు మీకు 69 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు తల్లిదండ్రుల ఆశీస్సులు తీసుకోవాలి.

మిధున రాశి వారి ఫలితాలు (Gemini Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు ధార్మిక, సామాజిక కార్యక్రమాల్లో పాల్గొంటారు. ఈరోజు మీ మనోబలం మరింత పెరుగుతుంది. మీ అనుభవంతో ఒక సమస్యకు పరిష్కారాన్ని కనుగొంటారు. మీ కుటుంబ వ్యాపారంలో జీవిత భాగస్వామి సలహాతో ఆర్థిక పరమైన లాభాలు పెరుగుతాయి. ఉద్యోగులు కార్యాలయంలో ఈరోజు చాలా బిజీగా ఉంటారు. మీరు ఈరోజు అనవసరమైన ఖర్చులను నివారించాల్సి ఉంటుంది.

ఈరోజు మీకు 79 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు గోమాతకు పచ్చిగడ్డిని తినిపించాలి.

కర్కాటక రాశి వారి ఫలితాలు (Cancer Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు కుటుంబ పరిస్థితులు ఉద్రిక్తంగా ఉండొచ్చు. మీరు సోదరుల సహాయంతో సమస్యల నుంచి బయటపడొచ్చు. సామాజిక సేవ చేయడం వల్ల ఈరోజు మీకు గౌరవం పెరుగుతుంది. మీ పెండింగ్ పనులను పూర్తి చేయడం వల్ల ఆర్థిక పరంగా లాభదాయకంగా ఉంటుంది. వ్యాపార ప్రణాళికలు కూడా ఊపందుకుంటాయి.

ఈరోజు మీకు 62 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు లక్ష్మీ దేవిని పూజించాలి.

సింహ రాశి వారి ఫలితాలు (Leo Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు ప్రేమ జీవితంలో జాగ్రత్తగా ఉండాలి. లేదంటే మీకు సంబంధాల్లో చీలిక ఉండొచ్చు. మరోవైపు మీ ఆరోగ్యం క్షీణించే అవకాశం ఉంది. కాబట్టి బయటి ఆహారం తినడం మానుకోవాలి. సోదరుల సహకారంతో మీ కుటుంబ ప్రణాళికలు చర్చిస్తారు. ఈరోజు పిల్లల పట్ల మీ బాధ్యతలు నెరవేరుతాయి. రాజకీయాల్లో ఉండే వారికి సానుకూల ఫలితాలొస్తాయి.

ఈరోజు మీకు 92 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు రావి చెట్టుకు పాలు కలిపిన నీటిని అందించాలి.

కన్య రాశి వారి ఫలితాలు (Virgo Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు విదేశాల నుంచి కొన్ని శుభవార్తలు వింటారు. మీ మనసు సంతోషంగా ఉంటుంది. మీ ప్రణాళికలన్నీ ఊపందుకుంటాయి. మీ మనసులో శాంతి ఉంటుంది. మీ వైవాహిక జీవితంలో ఆహ్లాదకరమైన పరిస్థితి ఉంటుంది. మీ కుటుంబ సంతోషం, శ్రేయస్సు కోసం దేనినైనా సహిస్తారు. వ్యాపారులు ఈరోజు శత్రువుల నుంచి కొన్ని ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటారు.

ఈరోజు మీకు 89 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు చేపలకు పిండి పదార్థాలను తినిపించాలి.

Mahashivratri 2023 మహా శివరాత్రి రోజున ఏ రంగు దుస్తులు ధరిస్తే శుభ ఫలితాలొస్తాయో తెలుసా…!

తుల రాశి వారి ఫలితాలు (Libra Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు తమ మాటతీరుతో సమాజంలో విశేష గౌరవం పొందొచ్చు. మీకు కొత్త ప్రాజెక్టులలో పని చేసే అవకాశం లభిస్తుంది. మీరు స్నేహితులతో కలిసి తీర్థయాత్రలు చేయడం వల్ల మానసిక ప్రశాంతత లభిస్తుంది. కుటుంబ వ్యాపారాన్ని ముందుకు తీసుకెళ్లేందుకు ఈరోజు మీకు మీ జీవిత భాగస్వామి మద్దతు అవసరం. విద్యార్థులు విద్యారంగంలో విజయం సాధిస్తారు. అవివాహితులకు ఈరోజు మంచి వివాహ ప్రతిపాదనలు రావొచ్చు.

ఈరోజు మీకు 95 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు గాయత్రీ చాలీసా పఠించాలి.

వృశ్చిక రాశి వారి ఫలితాలు (Scorpio Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు తమ మాటల పట్ల సంయమనం పాటించాలి. లేదంటే పరిస్థితులు ప్రతికూలంగా మారతాయి. ఉపాధి కోసం ఎదురుచూస్తున్న వారికి శుభవార్తలు అందుతాయి. ఏదైనా ముఖ్యమైన సమస్య గురించి కుటుంబ సభ్యులతో చర్చలు జరుపుతారు. ఈరోజు మతపరమైన పనులతో మీ మనసు సంతోషంగా ఉంటుంది. వ్యాపారులకు సీనియర్ల సహకారంతో మీ పనులన్నీ పూర్తవుతాయి. పెండింగ్ పనులు కూడా తిరిగి ప్రారంభమవుతాయి.

ఈరోజు మీకు 81 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు హనుమంతుడికి సింధూరం సమర్పించాలి.

ధనస్సు రాశి వారి ఫలితాలు (Sagittarius Horoscope Today)

ఈ రాశి వారు ఈరోజు ఇంటికి అవసరమైన వస్తువుల కొనుగోలు కోసం కొంత డబ్బు ఖర్చు చేయొచ్చు. ఈరోజు బంధువులతో ఎలాంటి డబ్బు లావాదేవీలు చేయకుండా ఉండాలి. మరోవైపు ఈరోజు కోర్టు కేసులు నడుస్తుంటే, మీకు సానుకూల ఫలితాలొస్తాయి. ఈరోజు మీ కుటుంబ జీవితంలో ఆనందంగా గడుపుతారు. ఉద్యోగులకు, బంధువులకు మానసిక ఒత్తిడి పెరుగుతుంది.

ఈరోజు మీకు 65 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం :

ఈరోజు శ్రీ విష్ణుమూర్తిని ఆరాధించాలి.

మకర రాశి వారి ఫలితాలు (Capricorn Horoscope Today)

ఈ రాశి వారిలో వ్యాపారులకు ఈరోజు అనుకూల ఫలితాలు రావడంతో సంతోషంగా ఉంటారు. మీ వ్యాపారం ఊపందుకుంటోంది. ఉద్యోగులు తమ ఉద్యోగం మార్చాలని ఆలోచిస్తున్నట్లయితే, మీకు సమయం అనుకూలంగా ఉంటుంది. విద్యార్థులు పోటీ పరీక్షలలో పాల్గొనేందుకు సిద్ధపడితే, మీరు విజయం సాధిస్తారు. ఈరోజు మతపరమైన ప్రదేశాలను సందర్శించే అవకాశాలు ఉన్నాయి.

ఈరోజు మీకు 74 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు విష్ణు సహస్రాన్ని పఠించాలి.

కుంభ రాశి వారి ఫలితాలు (Aquarius Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు ఆత్మవిశ్వాసం బాగా పెరుగుతుంది. ఉద్యోగులకు కార్యాలయంలో కొన్ని అడ్డంకులు ఎదురుకావొచ్చు. వ్యాపారులకు ఈరోజు బంధువుల నుంచి కొన్ని అడ్డంకులు ఎదురవుతాయి. ఈరోజు మీ ఖర్చులు పెరిగే అవకాశం ఉంది. సాయంత్రానికి మీ ఆరోగ్యం మెరుగుపడుతుంది. విద్యార్థులు ఈరోజు ఏకాగ్రతతో పని చేయాలి.

ఈరోజు మీకు 63 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు రావి చెట్టు కింద దీపం వెలిగించాలి.

మీన రాశి వారి ఫలితాలు (Pisces Horoscope Today)

ఈ రాశి వారికి ఈరోజు కుటుంబ జీవితంలో గౌరవం పెరుగుతుంది. మీరు మతపరమైన పనుల్లో నిమగ్నమై ఉంటారు. ఈరోజు మీరు మీ ప్రియమైన వారితో పార్టీ చేసుకునే మూడ్ లో కనిపిస్తారు. మీ వైవాహిక జీవితం ఆనందంగా ఉంటుంది. మీరు కుటుంబ వ్యాపారంలో తల్లిదండ్రుల ఆశీర్వాదాలను పొందుతారు. ఈ కారణంగా మీ మనసు రిలాక్స్ గా ఉంటుంది. ఈరోజు సాయంత్రం స్నేహితులతో కలిసి బయటకు వెళ్లొచ్చు.

ఈరోజు మీకు 81 శాతం వరకు అదృష్టం లభిస్తుంది.

పరిహారం

: ఈరోజు పేద ప్రజలకు సహాయం చేయాలి.

గమనిక

: ఇక్కడ అందించిన సమాచారం, పరిహారాలన్నీ జ్యోతిష్యశాస్త్రం, మత విశ్వాసాలపై ఆధారపడి ఉన్నాయి. ఇవి కేవలం ఊహాల ఆధారంగా ఇవ్వబడింది. దీనికి సంబంధించి ఎలాంటి శాస్త్రీయ ఆధారాలు లేవు. ఈ సమాచారాన్ని మీరు పరిగణనలోకి తీసుకునేందుకు సంబంధిత నిపుణులను సంప్రదించి పూర్తి వివరాలను తెలుసుకోగలరు.

Read

Latest Astrology News

and

Telugu News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *