ఈ రాశులవారికి బద్దక రత్న అవార్డు ఇవ్వచ్చు..!

వారు నిజంగా  ఆ పని చేయలేరా అంటే చేయగలరు. వారికి ఆ తెలివితేటలు కూడా ఉంటాయి. కానీ పని చేయాలనే బద్దకంతో వారు చాలా విషయాలను ఆపేస్తూ ఉంటారు. 

మనలో చాలా మందికి బద్దకం ఉంటుంది. కానీ కొందరికి చాలా ఎక్కువ. ఏ పని చేయాలన్నా బద్దకమే.  ప్రతి విషయంలోనూ ఇతరులపై ఆధారపడుతూ ఉంటారు. వారు నిజంగా  ఆ పని చేయలేరా అంటే చేయగలరు. వారికి ఆ తెలివితేటలు కూడా ఉంటాయి. కానీ పని చేయాలనే బద్దకంతో వారు చాలా విషయాలను ఆపేస్తూ ఉంటారు. జోతిష్యశాస్త్రం ప్రకారం అలాంటి రాశులేంటో ఓసారి చూద్దాం…

  1.మీన రాశి..

ఈ రాశి వారు చాలా బద్ధకంగా ఉంటారు. పక్కనే ఉన్న వారి గ్లాసు కూడా తీయడానికి బద్ధకం. వారు చాలా సృజనాత్మకంగా ఉంటారు. వారి అభిరుచుల పట్ల చాలా మక్కువ కలిగి ఉంటారు, కానీ వారు చాలా వాయిదా వేసే అవకాశం ఉంది. వారు చివరి నిమిషం వరకు చేతిలో ఉన్న ప్రతి పనిని నివారించడానికి ప్రయత్నిస్తారు. తర్వాత చేద్దాంలే అని చాలా పనులు వదిలేస్తూ ఉంటారు.

  2.కుంభ రాశి..

ఈ రాశిచక్రం ప్రధానంగా వారి అంతర్గత ప్రపంచంలో చిక్కుకుంది కాబట్టి వారి వ్యక్తిగత ప్రయోజనాలకు వెలుపల అడుగు పెట్టడం వారికి కష్టం. ఇతరుల కోసం పనులు చేయడం కూడా వారికి కష్టంగా ఉంటుంది. వాషింగ్ మెషీన్‌ను అన్‌లోడ్ చేయడం నుండి చెత్తను బయటకు తీయడం వరకు ప్రతిదాన్ని వారు నిరాకరిస్తారు. వారు ఇతర విషయాలతో సరదాగా గడపడానికి ఇష్టపడతారు కానీ వారికి నచ్చని పనిని చేయమని మీరు వారిని అడిగినప్పుడు, వారు ఎప్పటికీ చేయరు.

  3.ధనస్సు రాశి..

ఈ రాశివారు అడ్వెంచర్స్ చేయడానికి ఇష్టపడతారు కానీ, రోజువారీ పనులకు వచ్చేసరికి పారిపోతారు! వారు తమ స్వాతంత్ర్యానికి చాలా విలువనిస్తారు. వారి స్వంత నిబంధనలపై జీవితాన్ని గడపడానికి ఇష్టపడతారు. కాబట్టి, మీరు చేయాలనుకున్నప్పుడు వారు పనులు చేస్తారని ఆశించడం ప్రశ్నార్థకం కాదు. ఉదయం 9 నుంచి సాయంత్రం  5 వరకు పనిచేయడం వీరి వల్ల అస్సలు కాదు.

  4.తుల రాశి..

వారు ప్రతిదీ సులభంగా, ఆహ్లాదకరంగా ఉండటానికి ఇష్టపడతారు. వారు సులభంగా ఒత్తిడికి గురవుతారు. వారు తమ బిల్లులు చెల్లించవలసి వస్తే, వారు చివరి తేదీ వరకు చేయరు. లేదంటే వారి కోసం మరొకరిని చేయమని అడుగుతారు. అయితే, వ్యాపారంలోకి దిగే విషయానికి వస్తే, వారు అన్ని పనులను త్వరగా పూర్తి చేస్తారు.

5.వృషభ రాశి..

వృషభం వారి స్వంత వేగాన్ని ఇష్టపడుతుంది, వారు అన్నింటినీ ప్రశాంతంగా ఇష్టపడతారు. వారు ప్రతిదానిని నిర్వహించడంలో కూడా అతి ఉత్పాదకతను కలిగి ఉంటారు. కానీ వారు చల్లదనాన్ని మరింత ఇష్టపడతారు. వారు OTT ప్లాట్‌ఫారమ్‌లను ఎక్కువగా చూస్తారు. వారు కష్టపడి  చేసే పనిని ద్వేషిస్తారు. చాలా వరకు ఇతరులపై ఆధారపడి బతికేస్తూ ఉంటారు.

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *