Sitara: ‘సితారా మనం చౌదరీస్’.. మహేష్ బాబు కూతురికి కులం రంగు

కుల పురుగు కుట్టంది ఎక్కడా.. కుల జాడ్యం లేనిదెక్కడా.. కూటికి లేనోడైనా కోట్లకి అధిపతి అయినా ఈ కులం కంపులో ఉండాల్సిందే. చెప్పుకోవడానికి సిగ్గుగానే ఉన్నా మన కులపోడంటే ఎక్కడలేని మోజు. ఈ కులం బూజు వదల్లేదనడానికి ఇది మరో ఉదాహరణ.

మన ఘట్టమనేని మహేష్ బాబు కూతురు సితార ఉంది కదా.. తాజాగా ఆ స్టార్ కిడ్ అతిపెద్ద యాడ్ కాంట్రాక్ట్‌పై సంతకం చేసిన ఫస్ట్ ఇండియన్ స్టార్ట్ కిడ్‌గా రికార్డ్ సృష్టించింది. ప్రెస్టీజియస్ జ్యువెలరీ బ్రాండ్ PMJ జ్యువెలరీకి ప్రచారకర్తగా వ్యవహరించనుంది. దీనిలో భాగంగా.. తండ్రికి తగ్గ కూతురుగా PMJ జ్యువెలరీ నుంచి భారీ మొత్తంలో రెమ్యూనరేషన్ అందుకుంది సితార. అంతేకాదు.. ప్రచార నిర్వహణలో భాగంగా.. రూపొందించబడే యాడ్‌‌ని ఇంటర్నేషనల్ టెక్నీషియన్స్‌తో రూపొందిస్తున్నారు. వీటికి సంబంధించిన ప్రచార చిత్రాల్లో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి.

సరే ఈ యాడ్డూ.. గీడ్డూ సంగతి కాసేపు పక్కనపెడితే.. ప్రచార కార్యక్రమంలో పాల్గొన్న సితార ఫొటోలను ప్రముఖ సినీ జర్నలిస్ట్ ఒకరు తన ట్విట్టర్‌లో షేర్ చేశారు. అంతా బాగానే ఉంది.. ఇక్కడ ఈ ఫొటో చూసిన కులరోగికి సితార కులం గుర్తొచ్చింది. వాడి బాధ ఏంటో.. వాడి రోగం ఏంటో ఏమో కానీ.. ‘సితారా మనం చౌదరీస్ లేబర్ అమ్మాయిలా బిహేవ్ చేయకు ప్లీజ్’ అంటూ దండాలు పెట్టేస్తూ.. బాధపడిపోతున్న ఎమోజీలను షేర్ చేశాడు. మరి వాడికి ఆ ఫొటోలో అంత తప్పు ఏం కనిపించిందో కానీ.. లేబర్స్‌తో పోల్చుతూ సితారపై కులపిచ్చి కామెంట్ చేశాడు. అయితే కొంతమంది ఈ కులపిచ్చిని సమర్దిస్తుంటే.. ‘రేయ్ సన్నాసీ.. నువ్వు పోల్చిన ఆ లేబర్సే లేకపోతే నీకు తినడానికి మెతుకు కూడా ఉండదురా.. ముందు ఆ కులపిచ్చి రోగాన్ని తగ్గించుకో’ అని తిట్లు తిడుతున్నారు.

అయితే ఇక్కడ మరో విషయం ఏంటంటే.. ఈ ట్వీట్ చేసిన వ్యక్తి సదరు కులానికి చెందిన వ్యక్తి అయ్యిఉండని.. ఆ కులానికి సంబంధించిన స్పెల్లింగ్ తప్పురాసినప్పుడే నువ్వు ఆ కులానికి సంబంధించిన వ్యక్తివి కాదని అర్ధమైందని.. నువ్ ఏం కులం వాడివో అర్ధమైంది అంటూ కామెంట్లలలో క్యాస్ట్ ఫీలింగ్‌ని దట్టించి మరీ తిట్లు తిడుతున్నారు. ఈ ప్రాసెస్‌లో ఇండస్ట్రీలో ఉన్న రెండు ప్రధాన కులాల హీరోల ఫ్యాన్స్ మధ్య మాటల తూటాలు పేలుతున్నాయి. మేం గొప్ప అంటే మేం గొప్ప అంటూ ఎవరి సెల్ఫ్ డబ్బా వాళ్లు కొట్టుకుంటున్నారు. ఈ సందర్భంలో సితార తండ్రి.. సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు ఒకప్పుడు అన్న మాట గుర్తొస్తుంది. ‘మేమూ మేమూ బాగానే ఉంటాం.. మీరు చొక్కాలు చింపుకోకండీ’ అని.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *