డిస్కవర్ ఎనర్జీ Stocks 52 వారాల కనిష్టానికి చేరాయి.

ఈ జాబితాలోని REIT స్టాక్‌లు 52 వారాల కనిష్ట స్థాయిని అధిగమించాయి లేదా చేరుకుంటున్నాయి.

ఈ జాబితా గత సంవత్సరంలో -38.92% పనితీరును ప్రదర్శించింది. పోల్చి చూస్తే, అదే కాలంలో S&P BSE Sensex Index 9.99% ఉంది. అస్థిరత యొక్క కొలమానమైన ఈ జాబితా యొక్క బీటా అత్యల్ప వద్ద -4.18 ఉంది. జాబితా బీటా ఈ జాబితాలోని సెక్యూరిటీల సమానమైన సగటు బీటాను ఉపయోగించి లెక్కించబడుతుంది.

సమాన-బరువు పద్ధతిని ఉపయోగించి జాబితా పనితీరు లెక్కించబడుతుంది. ఈ జాబితా వెబ్‌ని స్కాన్ చేయడం ద్వారా మరియు టాపిక్‌కు సంభావ్య సంబంధిత సెక్యూరిటీలను అందించడానికి మా అల్గారిథమ్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా రూపొందించబడింది. జాబితా విద్యాపరమైనదిగా ఉద్దేశించబడింది మరియు వీక్షణ జాబితాకు సరిపోయే సెక్యూరిటీలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది పెట్టుబడి లేదా వ్యాపార ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించినది కాదు. ఏదైనా పెట్టుబడి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి అందించిన డేటా మరియు సమాచారాన్ని ప్రాతిపదికగా ఉపయోగించడాన్ని Microsoft సిఫార్సు చేయదు.

!ahck5r:0.99,ca2cur:0.99,ca2c27:0.99,ahcfz2:0.99,aztqw7:0.99,ayc452:0.99,ahbh77:0.99;;finance list details page;a881e1a5de34_001

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *