నిరుద్యోగులకు శుభవార్త.. సీనియర్, జూనియర్ అసిస్టెంట్ ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్..

ఎయిర్‌పోర్ట్ అథారిటీ ఆఫ్ ఇండియా పలు పోస్టుల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసింది. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వివిధ రకాల ఉద్యోగాలను భర్తీ చేయనున్నారు. అర్హత, ఆసక్తి గల అభ్యర్థులు అధికారిక వెబ్ సైట్ సందర్శించి దరఖాస్తుల చేసుకోవచ్చు. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా మొత్తం 342 ఉద్యోగాలను భర్తీ చేస్తారు.

ఖాళీ పోస్టుల వివరాలిలా..

జూనియర్ ఎగ్జిక్యూటివ్, జూనియర్ అసిస్టెంట్ మరియు సీనియర్ అసిస్టెంట్ ఉద్యోగాలను ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా నియమిస్తారు. అప్లికేషన్ లింక్ ఇప్పటికే యాక్టివేట్ అయింది. ఈ రిక్రూట్‌మెంట్‌ల కోసం రిజిస్ట్రేషన్ 5 ఆగస్టు 2023 నుండి ప్రారంభం అయింది. దరఖాస్తులను పూరించడానికి చివరి తేదీ 4 సెప్టెంబర్ 2023గా నోటిఫికేషన్ లో పేర్కొన్నారు.

జూనియర్ అసిస్టెంట్ (ఆఫీస్) – 9 పోస్టులు

సీనియర్ అసిస్టెంట్ (అకౌంట్స్) – 9 పోస్టులు

జూనియర్ ఎగ్జిక్యూటివ్ (కామన్ కేడర్) – 237 పోస్టులు

జూనియర్ ఎగ్జిక్యూటివ్ (ఫైనాన్స్) – 66 పోస్టులు

జూనియర్ ఎగ్జిక్యూటివ్ (ఫైర్ సర్వీసెస్) – 3 పోస్టులు

జూనియర్ ఎగ్జిక్యూటివ్ (లా) – 18 పోస్టులు

దరఖాస్తు ఆన్‌లైన్‌లో…

ఈ పోస్టులకు ఆన్‌లైన్‌లో మాత్రమే దరఖాస్తులు చేసుకోవచ్చు. దీన్ని చేయడానికి.. మీరు ఎయిర్‌పోర్ట్ అథారిటీ ఆఫ్ ఇండియా యొక్క అధికారిక వెబ్‌సైట్‌కి aai.aero వెళ్లాలి. చివరి తేదీకి ముందు సూచించిన ఫార్మాట్‌లో దరఖాస్తు చేసుకోండి.

ఎంపిక ఎలా ఉంటుంది..

అనేక దశల పరీక్షలో ఉత్తీర్ణత సాధించిన తర్వాత ఈ పోస్టులకు అభ్యర్థుల ఎంపిక జరుగుతుంది. ముందుగా ఆన్‌లైన్ పరీక్ష నిర్వహిస్తారు. దీని తర్వాత డాక్యుమెంట్ వెరిఫికేషన్ మరియు తదుపరి ఇంటర్వ్యూ ఉంటుంది. దీని తర్వాత విద్యార్హత పత్రాల ధృవీకరణ ఉంటుంది. చివరకు సైకోయాక్టివ్ టెస్టు ఉంటుంది. అన్ని దశల్లో ఉత్తీర్ణులైన వారి ఎంపిక చివరిగా పరిగణించబడుతుంది. అప్లికేషన్ ప్రాసెస్ నడుస్తున్న సమయంలోనే పరీక్ష తేదీలను ప్రకటించనున్నారు.

NEET Exam: నీట్ పరీక్ష ఎంత పని చేసింది.. మరోసారి రాజకీయ దుమారంగా మారిన నీట్.. ఏం జరిగిందంటే..

అర్హతలు..

దరఖాస్తు చేయడానికి అభ్యర్థులు ఈ విధమైన విద్యార్హతలు ఉండాలి. జూనియర్ మరియు సీనియర్ అసిస్టెంట్ వయస్సు 30 సంవత్సరాలు మరియు జూనియర్ ఎగ్జిక్యూటివ్ వయస్సు 27 సంవత్సరాలు ఉండాలి. పోస్టును బట్టి విద్యార్హతలు మారుతూ ఉంటాయి. దాని వివరాలను తెలుసుకోవడానికి.. మీరు అధికారిక వెబ్‌సైట్‌లో ఇచ్చిన నోటీసును తనిఖీ చేయవచ్చు. B.Com, ఇంజనీరింగ్, MBA లా మరియు ICWA చేసిన అభ్యర్థులు దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు. ఎంపికలో, జీతం 1 లక్ష 40 వేల వరకు ఉంటుంది. ఇది కూడా పోస్ట్‌ను బట్టి మారుతుంది.

పూర్తి వివరాలకు ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *