ఈ కింది రాశులపై విషమ యోగ ప్రభావం.. ప్రమాదంలో ఉన్నట్లే..!

విషమ యోగ ప్రభావం అనేక రాశులపై ప్రతికూల ప్రభావాన్ని చూపుతుంది. విషమ యోగంతో జీవితంలో ఏయే రాశుల వారు ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటారో తెలుసుకోండి.

విష్మ యోగం అనేక రాశులపై ప్రతికూల ప్రభావాన్ని చూపుతుంది. దీని వల్ల మనిషి అనేక ఇబ్బందులు పడాల్సి వస్తుంది. విష యోగం వల్ల ఏ రాశులు ప్రభావితమవుతాయో తెలుసుకోండి. కొన్ని యోగాల ప్రభావం వల్ల జీవితంలో ఇలాంటి ప్రమాదాలు తరచుగా జరుగుతుంటాయి. జాతకంలో నశించని యోగమే ఇందుకు కారణమని జ్యోతిష్య నిపుణులు అంటున్నారు. ఇది చాలా ప్రమాదకరమైనది, మరణం అంచున నిలబడే క్లిష్టమైన పరిస్థితులను ఎదుర్కోవచ్చు. ఇది విష యోగం.

శని కటక రాశిలో ఉండి పుష్య నక్షత్రం, చంద్రుడు మకరరాశి , శ్రవణా నక్షత్రం కలిసి ఉంటే లేదా చంద్రుడు , శని ఒకదానికొకటి వ్యతిరేక స్థానాల్లో ఉంటే, ఇద్దరూ వారి వారి స్థానాల నుండి ఒకరినొకరు దృష్టిలో ఉంచుకుంటే విష యోగం ఏర్పడుతుంది. అలాగే జాతకంలో అష్టమ స్థానంలో రాహువు ఉండి లగ్నములో శని ఉంటే ఈ యోగం కూడా ఏర్పడుతుంది. విషమ యోగ ప్రభావం అనేక రాశులపై ప్రతికూల ప్రభావాన్ని చూపుతుంది. విషమ యోగంతో జీవితంలో ఏయే రాశుల వారు ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటారో తెలుసుకోండి.

  వృషభం

మీ వృత్తి జీవితంలో విషయోగం మిమ్మల్ని అసంతృప్తికి గురి చేస్తుంది. ఇది మీ సహోద్యోగులతో మీ సంబంధాల క్షీణతకు దారితీయవచ్చు. ఈ యోగం వల్ల ఉద్యోగం లేదా కెరీర్‌లో ప్రమోషన్‌లో జాప్యం జరగవచ్చు. మీ పై అధికారుల ముందు చెడ్డపేరు రావచ్చు.

కర్కాటక రాశి..

 విషయోగం ఈ రాశికి ప్రమాదాలు, గాయాలు లేదా ఆకస్మిక సంఘటనల ప్రమాదాన్ని పెంచుతుంది. ఈ యోగ ప్రభావంతో, ఈ రాశివారి  జీవితాలకు అంతరాయం కలిగించే ఊహించని, సవాలు పరిస్థితులను ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది. డబ్బుకు సంబంధించిన సమస్యలు ఉండవచ్చు.

సింహ రాశి

ఈ యోగం మీ వైవాహిక జీవితం, వ్యాపారంలో సమస్యలను కలిగిస్తుంది. మీరు మీ వ్యాపార భాగస్వాములతో గొడవ పడవచ్చు.  ఆర్థిక సమస్యలను ఎదుర్కోవచ్చు. మీ చిరాకులు పెరగవచ్చు. ఆందోళన గరిష్ట స్థాయికి చేరుకుంటుంది. మీరు మీ వ్యక్తిగత జీవితంలో కూడా నిరాశను అనుభవిస్తారు.

  కుంభ రాశి

ఈ యోగా మీ మానసిక ఆరోగ్యాన్ని ప్రతికూలంగా ప్రభావితం చేస్తుంది. మీ మతిమరుపును పెంచుతుంది. ఈ యోగా విపరీతమైన ఆందోళన,  ఉద్రిక్తతను కలిగిస్తుంది. ఏదైనా పనిని పూర్తి చేయడంలో ఆలస్యం,  అడ్డంకులు నిరాశ, నిస్సహాయత, అనుభూతిని కలిగిస్తాయి. ఇది మీ వైవాహిక జీవితంపై ప్రతికూల ప్రభావాన్ని చూపుతుంది. వాదనలు, వివాదాలు మీ రోజువారీ జీవితంలో ఒక భాగమవుతాయి.

Posted in Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *