‘బ్రో’తో రూ. 30 కోట్లు, ‘భోళా’తో రూ. 50 కోట్లు?.. నిర్మాతలను నష్టపర్చిన భారీ చిత్రాలు

Chiranjeevi Bhola Shankar ప్రస్తుతం ఆడియెన్స్ మైండ్ సెట్ మారిపోయింది. స్టార్ హీరోల సినిమాలైనా సరే నచ్చకపోతే నిర్దాక్షిణ్యంగా వదిలేస్తున్నారు. థియేటర్లకు రావడం లేదు. ఆ సినిమాను చూడటం లేదు. వచ్చింది మెగాస్టార్ చిరంజీవి సినిమా అయినా శ్రీ విష్ణు సినిమా అయినా సరే.. నచ్చితేనే వాటిని చూస్తున్నారు. పెద్ద సినిమాలు, పెద్ద బడ్జెట్ చిత్రాలు.. స్టార్ కాస్టింగ్ అన్న విషయాలను ప్రేక్షకులను చూడటం లేదు. సినిమా బాగుందా? కంటెంట్ నచ్చిందా? ఎంటర్టైన్ చేస్తుందా? లేదా? అన్నదే చూస్తున్నారు.

అందుకే చిన్న సినిమా అయినా కూడా సామజవరగమన పెద్ద హిట్టుగా నిలిచింది. బేబి సినిమా సైతం చాలా చిన్న చిత్రంగా థియేటర్లోకి వచ్చింది.. బాక్సాఫీస్ వద్ద పెద్ద విజయాన్ని సాధించింది. ఈ రెండు సినిమాలు కూడా నిర్మాతలకు భారీ లాభాలను తీసుకొచ్చాయి. లాభాలను తీసుకొచ్చిన విషయంలో ఇవి పెద్ద హీరోల సినిమా కంటే వంద రెట్లు బెటర్ అని నిరూపించాయి. ఇక ఇలాంటి ట్రెండ్ నడుస్తున్న తరుణంలోనే పవన్ కళ్యాణ్ బ్రో, చిరంజీవి భోళా శంకర్ సినిమాలు బాక్సాఫీస్ వద్ద బోల్తా పడ్డాయి.

చిరంజీవి మెహర్ రమేష్ కాంబోలో వచ్చిన భోళా శంకర్ సినిమాకు ఎలాంటి టాక్ వచ్చిందో.. ఎలాంటి కలెక్షన్లు వస్తున్నాయో అందరికీ తెలిసిందే. మొదటి రెండు మూడు రోజుల్లోనే కోట్లలో షేర్ వచ్చింది. ఆ తరువాత అది లక్షలకు పడిపోయింది. ఇప్పుడు ఈ సినిమా 50 కోట్లకు పైగా నష్టాలను తెచ్చి పెట్టేలా ఉందని ట్రేడ్ లెక్కలు చెబుతున్నాయి. ఈ మూవీని 79 కోట్లకు అమ్మితే.. 80 కోట్ల టార్గెట్‌తో బరిలోకి దిగిందట. ఇప్పటి వరకు కనీసం ముప్పై కోట్ల షేర్ కూడా రాబట్టలేకపోయిందని సమాచారం.

బ్రో సినిమాకు ఈ 19 రోజుల్లో 97 కోట్ల బిజినెస్ చేస్తే.. ఇప్పటి వరకు 67 కోట్ల షేర్ వచ్చిందట. ఇంకా ముప్పై కోట్లు రాబడితే గానీ బ్రేక్ ఈవెన్ అవ్వదని సమాచారం. అంటే ఈ లెక్కన ముప్పై కోట్ల వరకు లాస్ వచ్చేలా ఉందని సమాచారం. అసలే థియేటర్లో ఇప్పుడు జైలర్ సినిమా దుమ్ములేపేస్తోంది. బ్రో, భోళా శంకర్ థియేటర్లు దాదాపు ఖాళీగానే కనిపిస్తున్నాయట.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *